ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

เฮียกัมคะ จองก่อน2ที่ ได้ไม๊คะ

แล้วเดี๋ยวค่อยไปโอนเงินให้ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เฮียกัมคะ จองก่อน2ที่ ได้ไม๊คะ

แล้วเดี๋ยวค่อยไปโอนเงินให้ค่ะ

แหม ผมกลัวไม่เต็ม คุณกลัวไม่ทัน :17

• ถูกใจ 2

โอนเงินแล้ว โทรแจ้งที่ gt แล้วด้วย เย้

คุณปุย นั่งด้วยกันนะ คิดถึงคุณปุยเหมือนกันจ๊ะ

• ถูกใจ 1

เฮียครับ ขอจอง 1 ที่ ยังไม่ได้โอนเงินเลย เดี๋ยวไปโอนเงินพรุ่งนี้แล้วจะมาโฟสต์บอกอีกรอบคับ

ป.ล. ถ้าเวลาเหลือ อยากให้เฮียจับฉลากแจกทอง หรือเครื่องใช้ไฟฟ้าก็ดีคับ ฮ่าๆๆๆ :53

• ถูกใจ 1

โอนเงินไปให้แล้วนะคะ 3 ที่ เห็น จี้ ๆ บอกวันแรกก็ 96 รายแล้ว เสือซุ่มไม่มาลงหน้าเวปเยอะเลย ให้ชะล่าใจกัน

เพิ่งคุยกับใยปุยเองว่า...เจ๊แว่นชอบนั่งหน้าๆสมาธิในการเรียนจะได้ดี

ข้อสำคัญ...อย่าให้เฮียกัม..กับคุณคิกนั่งบังจออีก :uu กร๊ากกกกกก

ปุยเมฆว่า สมาธิเจ๊จะดีมากกว่านี้ ถ้าไม่มัวแต่เล็งเป้าวัดไซส์ที่เปลี่ยนแปลงในแต่ละปี

ปุยเมฆว่า สมาธิเจ๊จะดีมากกว่านี้ ถ้าไม่มัวแต่เล็งเป้าวัดไซส์ที่เปลี่ยนแปลงในแต่ละปี

พูดถึงเล็งเป้าวัดไซด์...เฮียกัมกรุณาแจ้งให้ทราบหลังไมลค์ด้วยนะคะ

ว่าเป้ายังเหมือนเดิมหรือเปล่า หรือว่าลงไปที่แนวรับแล้ว5555...(ครั้งหลังสุดนะคะ) :_ee

มาสรุปยอดคนที่โอนเงิน ณ วันนี้ (6 ม.ค. 55 เวลา 17.30 น.) นะคะ

ตอนนี้ยอดคนจองที่จี้ได้รับแจ้งทั้งหมด 101 ท่านแล้วค่ะ รวดเร็วมากๆ ก็ครบโควต้าแถวหน้าแล้วนะคะ :)

ท่านที่ email มาแจ้งจี้ จี้จะตอบกลับไปทุกเมลล์นะคะว่าเพิ่มชื่อลงทะเบียนให้แล้ว ถ้าจี้ไม่ได้ตอบไปแสดงว่าจี้อาจจะไม่ได้รับเมลล์ ต้องรบกวนโทรแจ้งจี้อีกทีนะคะ

ส่วนท่านที่ fax มา จี้ก็จะโทรกลับไปคอนเฟิร์มทุกท่านค่ะ ถ้าจี้ไม่โทรกลับไปอาจจะต้องรบกวนโทรมาเช็คอีกทีนะคะ

ส่วนท่านที่ post โอน จอง หรืออื่นๆในกระทู้นี้ ต้องรบกวนโทรแจ้งจี้อีกทีด้วยนะคะ เพราะจี้ไม่ได้เข้ามาอ่านเลยกลัวจะตกหล่นค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะคะ

สรุป .. โทรแจ้งปลอดภัยที่สุดค่ะ ^^

ทางโรงแรมฝากแจ้งมานะคะ ว่าสมาชิกท่านใดที่ต้องการจองห้องพัก ทางโรงแรมจะคิดในราคาพิเศษค่ะ

ห้องเตียงเดี่ยว 1,800 บาท

ห้องเตียงคู่ 2,000 บาท (ต่อคืนค่ะ)

สมาชิกท่านใดต้องการจองห้องพักแจ้งจี้ได้ตอนลงทะเบียนเลยนะคะ ชำระเงินกับทางโรงแรมโดยตรง ณ วันเข้าพักได้เลยค่ะ

อีกนิดค่ะ .. ตอนนี้บัญชีธนาคารเพิ่มเป็น 2 ธนาคารแล้ว รบกวนแจ้งนิดว่าโอนมาทางธนาคารไหน

รายชื่อสมาชิกที่ลงทะเบียนแล้วตามนี้เลยค่ะ ชื่อท่านใดตกหล่น ผิดพลาด แจ้งจี้ได้เลยนะคะ

เหมือนมันจะเล็กและมัว อ่านไม่ออกเลยค่ะ จี้ จี้

เหมือนมันจะเล็กและมัว อ่านไม่ออกเลยค่ะ จี้ จี้

ใยAdmin คนนี้หนิ ก็คลิกไปตรงรายชื่อซิคะมันก็ใหญ่ขึ้นมาเองอิอิ..

(คนโสดก็แบบนี้แหละ)กร๊ากกก เกี่ยวไหมเนี๊ยะ :53

ใยAdmin คนนี้หนิ ก็คลิกไปตรงรายชื่อซิคะมันก็ใหญ่ขึ้นมาเองอิอิ..

(คนโสดก็แบบนี้แหละ)กร๊ากกก เกี่ยวไหมเนี๊ยะ :53

มันดูจาก tablet แตะจนจะนิ้วทะลุแล้ว มันไม่เขยิบ แค่นี้ ต้องประนามกันด้วย ฮือ ฮือ....เดี๋ยวดึก ๆ ค่อยมาเปิดคอมดู ตอนนี้ขอไปตะแล่ดแต๊ดก่อน อิอิ

แหม ผมกลัวไม่เต็ม คุณกลัวไม่ทัน :17

วันเดียว101 เริ่มต้นด้วยแนวโน้มดีขนาดนี้ ใครชะล่าใจระวังอดไปร่วมสัมมนานะ สงสัยตั้งแต่ทองเข้าช่วงmania phase คนสนใจทองเยอะขึ้นอย่างมากมาย

กดที่ภาพผู้จองที่นั่งงานสัมมนาแล้วระบบจะดาวโหลดภาพเต็มมาอีกทีนะครับ คุณปุยเมฆ

อ่านได้ชัดเจนดีนะครับ

เปิดรับจองแค่วันแรกก็ ถึง ร้อยเอ็ดซะแล้ว

ขอบอกว่า ของที่ระลึกที่เฮียกัมพลสั่งทำมาแจก ทุกท่านจะประทับใจ อย่างแน่นอนนะครับ :gd

ถูกแก้ไข โดย Namchiang

จอง 1 ที่ครับ เดี๋ยววันนี้ถ้าว่างจะไปโอนเงินให้นะครับ

ปล.ทางGTมีการรับเปิดพอร์ททองหรือเปล่าครับ

หมายถึงเปิดรับสมัครเป็นลูกค้าใช่ไหมครับ

มีแน่นอนครับ ทั้ง GT Wealth และ GT Bullion ( ลงทุนใน Gold Futures และทองคำแท่งจริงๆครับ)

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...