ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

เปิดพอร์ทกับ gtต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้างคะ

เปิดเวปดูได้เลยพี่.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มีสำเนาบัตรประชาชน ทะเบียนบ้าน statement (Book Bankย้อนหลัง3เดือน)

ส่วนโปรโมชั่น สมัครแล้วจะได้อะไร จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

ใครมัวแต่คุย เดี๋ยวส่งไปนั่งข้างหลัง

ชื่ออยู่ในโพยแล้ว ดีใจจัง ได้นั่งแถวหน้าๆ กันแน่คุณปุย :lol:

เฮียกัมคะ อย่าส่งตังเมกับคุณปุย ไปแถวหลังเลยนะค่ะ

สัญญาว่าจะตั้งใจเรียน :_Rd

จะไม่คุยกันเลยซักคำเดียวววว

ชื่ออยู่ในโพยแล้ว ดีใจจัง ได้นั่งแถวหน้าๆ กันแน่คุณปุย :lol:

เฮียกัมคะ อย่าส่งตังเมกับคุณปุย ไปแถวหลังเลยนะค่ะ

สัญญาว่าจะตั้งใจเรียน :_Rd

จะไม่คุยกันเลยซักคำเดียวววว

ไม่คุยเลยซักคำเดียวววว แต่คุยหลายคำใช่ไหมคะ อิอิ

ไปหลังห้องสุดเลยคะ คาบไม้บรรทัดยืนขาข้างเดียวกางแขนด้วยเลยคะ

เจ๊แว่นตอนเด็กโดนบ่อยคะ55555

• ถูกใจ 2

กดที่ภาพผู้จองที่นั่งงานสัมมนาแล้วระบบจะดาวโหลดภาพเต็มมาอีกทีนะครับ คุณปุยเมฆ

อ่านได้ชัดเจนดีนะครับ

เปิดรับจองแค่วันแรกก็ ถึง ร้อยเอ็ดซะแล้ว

ขอบอกว่า ของที่ระลึกที่เฮียกัมพลสั่งทำมาแจก ทุกท่านจะประทับใจ อย่างแน่นอนนะครับ :gd

เครื่องมือพกพา มันไม่รองรับการขยายตารางเลยค่ะ ขยายแล้วมันมัวค่ะเฮีย แต่เปิดคอมดูเห็นแล้ว

ของที่ระลึกที่เฮียกัมพลสั่งทำมาแจก ทุกท่านจะประทับใจ อย่างแน่นอนนะครับ

ถ้าลองทายใจเฮีย ว่านำอะไรมาแจก ถ้าทายถูก จะได้เพิ่มอีก 1 อันไหมคะ จะได้ลองเดา ๆ ดู :_ee

โอ้โห วันเดียวไปถึง "ร้อยเอ็ด" แล้วหรือเนี่ย

กว่าจะครบสัปดาห์หน้า คงจะถึง "สุ 1000" :_01

จีจี้ ผมโอนพรุ่งนี้น๊า ถ้าไม่ทันหักจาก บ/ช พี่ปุยเมฆ หรือ ป้าแว่นก็ได้ 555+

ปล...ปรากฎว่าพรุ่งนี้วันหยุดรีบไปโอนกันจนเต็ม ตึ่งโป๊ะ

ถูกแก้ไข โดย kikkapu
  • ถูกใจ 2

อ้าว :_02 คิกไม่โอน ไปไม่ได้ ยุ่งกันหญ่ายล่ะ :_cd แล้วผ้าห่มกันหนาว ที่จะส่งข้างเวที ใครจะรับล่ะ ที่ว่างที่ 1 จองไว้ให้แล้ว สำหรับตาหยอย บนตัก ห้ามลืมเอามา นะ :047 ชอบอ่ะ มุข ร้อยเอ็ดคิดอยู่ แต่ไปต่อไม่เป็น สรรหา สุพัน มาจนได้ ช๊อบ ชอบ.. :gd

โอนแล้วจ้า 6 ที่ แอบลบเบอร์เฮียแบทแมนด้วย กลัวสาว ๆ จะโทจีบ อิอิ :_ee

ของที่ระลึกที่เฮียกัมพลสั่งทำมาแจก ทุกท่านจะประทับใจ อย่างแน่นอนนะครับ

ถ้าลองทายใจเฮีย ว่านำอะไรมาแจก ถ้าทายถูก จะได้เพิ่มอีก 1 อันไหมคะ จะได้ลองเดา ๆ ดู :_ee

เอาทองมาแจกแหง๋ ๆ :53 :53

โอนแล้วจ้า 6 ที่ แอบลบเบอร์เฮียแบทแมนด้วย กลัวสาว ๆ จะโทจีบ อิอิ :_ee

Oh Ho แบบนี้ถ้าใครอยากได้เบอร์ผมก็โอนเงิน แล้วก็รู้สิครับ

(ผมไม่เคยโอนเงินแบบนี้) อย่างนี้ถ้าอยากรู้เบอร์สาว ก็โอนไปก็รู้เบอร์มือถือสิครับนี่

:gd :gd :gd

ถูกแก้ไข โดย Namchiang

ไม่คุยเลยซักคำเดียวววว แต่คุยหลายคำใช่ไหมคะ อิอิ

ไปหลังห้องสุดเลยคะ คาบไม้บรรทัดยืนขาข้างเดียวกางแขนด้วยเลยคะ

เจ๊แว่นตอนเด็กโดนบ่อยคะ55555

เจ๊แว่น สวัสดีคะ

อ่านโพสต์ของเจ๊แว่น แล้วได้หัวเราะอยู่เรื่อย

ชอบคะชอบ

Oh Ho แบบนี้ถ้าใครอยากได้เบอร์ผมก็โอนเงิน แล้วก็รู้สิครับ

(ผมไม่เคยโอนเงินแบบนี้) อย่างนี้ถ้าอยากรู้เบอร์สาว ก็โอนไปก็รู้เบอร์มือถือสิครับนี่

:gd :gd :gd

อ่ะนะ เฮียแผนสูง ขึ้นมาเชียว

เอาทองมาแจกแหง๋ ๆ :53 :53

ทองเฮียมีไว้จีบ ไม่ได้มีไว้แจกค่ะ คุณพิพพา อิอิ ไปอบรมด้วยใช่ไหมคะ ถ้าเจอกันอย่าลืมมาทักนะคะ คนน่ารักแบบนี้ อยากรู้จัก

รอบนี้ ใครจองก่อน ให้สิทธิ์ในการล็อคที่นั่งส่วนหน้า ซึ่งจะกันไว้ให้ประมาณ 100 ท่านแรกนะครับ เพราะคราวก่อนๆ มีบางท่านบ่นว่า จองก่อน แต่กลับได้นั่งไกลสุด (ไปสายอ่ะสิ ฮิฮิ)

ก็น่าจะทำทั้งหมดเลยในส่วนที่เกิน 100 นะคะ จองก่อนจะได้ไม่ต้องรีบกระฮืดกระหอบไป โดยเฉพาะต่างจังหวัด เผื่อการจราจรไม่คล่องตัว

:( ตกลงเสาร์อาทิตย์ไม่รับจองหรือคะ เพราะมีแต่เบอร์ office ได้โอนเงิน + fax ไปตอน ประมาณก่อน 20.00 วันศุกร์ ไม่มีการโทรกลับมา ต้องรอ confirm วันจันทร์หรือคะ

จอง 2 ที่ค่ะ โอนเงินไปเมื่อเช้าแล้วค่ะ. 1,212 ส่งอีเมล์ไปแล้วด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ.

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...