ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

โอนให้แล้ว และแจ้งไปที่ email : patarika@gtwm.co.th แล้วครับ จำนวน 1 ที่นั่ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขายห้องพัก โรงแรม รามาดา พลาซ่า แม่น้ำ 1 คืน พร้อมอาหารเช้า

http://www.agoda.co....side_hotel.html

รายได้ ทั้งหมด นำไปร่วมบุญกับคุณกัมพล

พี่ชายได้รางวัลจากปีใหม่ เป็นห้องพัก 1 คืนที่ Ramada Plaza Meanam Riverside Bangkok เป็นห้อง Deleuxe Room For 2 persons for 1 night, Inclusive of breakfast หมดเขต 31 มีนาคม 2555 สามารถมาพักเพื่อเข้าสัมนากับไทยโกล์ดได้

ราคาที่ agoda.co.th 3352 บาท เราไม่ขาย แต่จะขายราคาที่คุณเสนอมา เพื่อทำบุญกับคุณกัมพล ติดต่อเสนอราคามา ที่นี่เลย แล้ว เมื่อตกลงกันได้ ก็ขอให้โอนไปทำบุญกับคุณกัมพลเลย แล้วเราจะส่ง EMS คุูปองรางวัลห้องนี้ ไปให้

แผนที่ Ramada Plaza Meanam Riverside Bangkok ตามลิ้งค์ข้างล่าง

http://www.agoda.co....side_hotel.html

ถูกแก้ไข โดย lekster
  • ถูกใจ 2

ดีใจจัง เพื่อนๆช่วยกันหลายมือเพื่่อช่วยเหลือเด็กๆ

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

แงแงแงแง อดไปร่วมด้วยเลย เสียดายมากๆเลย ติดอบรมที่อื่นอะ อดเจอเฮียกัม เฮียแบ๊ตเลย

• ถูกใจ 1

โอ้โห วันเดียวไปถึง "ร้อยเอ็ด" แล้วหรือเนี่ย

กว่าจะครบสัปดาห์หน้า คงจะถึง "สุ 1000" :_01

จีจี้ ผมโอนพรุ่งนี้น๊า ถ้าไม่ทันหักจาก บ/ช พี่ปุยเมฆ หรือ ป้าแว่นก็ได้ 555+

ปล...ปรากฎว่าพรุ่งนี้วันหยุดรีบไปโอนกันจนเต็ม ตึ่งโป๊ะ

อาโนเนะ หลงนึกว่า เก้าอื้กูรู ฟรี .... Khun Kikkapu เสียตังด์ด้วยฮะ แบบนี้ต้องนับใหม่ หัก เก้าอี้กูรูด้วย เหลือ 295 ที่นั่ง

อยากจองจัง แต่รอวันนัดโอนบ้านฮะ ทำไงดี ปลายเดือนชนกันด้วย :ahh เงินพอ พร้อมสวยแล้วด้วย :065

เดินทางไปโรงแรมยังไงคะ อยู่ต่างจังหวัดค่ะ

ลง bts สถานีอโศก หรือรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีสุขุมวิท หรือถ้าขับรถขึ้นทางด่วนมาก็ลงเพลินจิตแล้วเลี้ยวซ้าย ผ่าน นานา ผ่านแยกอโศก ชิดขวา เตรียมเลี้ยวเข้าซอย สุขุมวิท 20 พอดี ไม่ต้องยูเทิร์น ส่วนเดินเข้า ๆ ได้ทั้งซอย 18 และ 20
  • ถูกใจ 1

ลง bts สถานีอโศก หรือรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีสุขุมวิท หรือถ้าขับรถขึ้นทางด่วนมาก็ลงเพลินจิตแล้วเลี้ยวซ้าย ผ่าน นานา ผ่านแยกอโศก ชิดขวา เตรียมเลี้ยวเข้าซอย สุขุมวิท 20 พอดี ไม่ต้องยูเทิร์น ส่วนเดินเข้า ๆ ได้ทั้งซอย 18 และ 20

ขอบคุณค่ะ คุณปุยเมฆ ถามอีกหน่อยค่ะ สถานีอโศกกับสุขุมวิท ที่ไหนใกล้โรงแรมกว่าคะ

ขอบคุณค่ะ คุณปุยเมฆ ถามอีกหน่อยค่ะ สถานีอโศกกับสุขุมวิท ที่ไหนใกล้โรงแรมกว่าคะ

คนละขบวนกันค่ะ

ถ้ารถไฟฟ้า BTS ข้างบน ลงสถานีอโศก ทางออก 6 เดินข้างบนข้ามสี่แยกไฟแดงมาทางตึก Exchange เลยนะคะ ขวามือ จะได้ไม่ต้องข้ามถนนอีกทอด จากนั้นเดินตรงมาเรื่อย ๆ เดี๋ยวก็เห็นซอยสุขุมวิท 18 ยืนปากซอยก็มองเห็น โรงแรมแล้วค่ะ

ถ้ารถไฟใต้ดิน MRT ลงสถานีสุขุมวิท ปลายทางโผล่ขึ้นมาจะเห็นตึก city bank หัวมุม ก็ข้ามฝั่งมาทางตึก Exchange ทำแบบเดียวกับแบบแรกค่ะ

• ถูกใจ 1

โทรไปไม่มีใครรับ อีเมลไม่มีตอบกลับ เต็มหรือยังคะ

โทรไปไม่มีใครรับ อีเมลไม่มีตอบกลับ เต็มหรือยังคะ

วันนี้เขาหยุดค่ะ ไม่เต็มหรอก ห้องพอขยายได้

วันนี้เขาหยุดค่ะ ไม่เต็มหรอก ห้องพอขยายได้

ขอบคุณค่ะ พอดีกลัวเต็มค่ะ. พรุ่งนี้ค่อยติดต่อใหม่

คนละขบวนกันค่ะ

ถ้ารถไฟฟ้า BTS ข้างบน ลงสถานีอโศก เดินข้างบนข้ามสี่แยกไฟแดงมาทางตึก inter change เลยนะคะ ขวามือ จะได้ไม่ต้องข้ามถนนอีกทอด จากนั้นเดินตรงมาเรื่อย ๆ เดี๋ยวก็เห็นซอยสุขุมวิท 18 ยืนปากซอยก็มองเห็น โรงแรมแล้วค่ะ

ถ้ารถไฟใต้ดิน MRT ลงสถานีสุขุมวิท ปลายทางโผล่ขึ้นมาจะเห็นตึก city bank หัวมุม ก็ข้ามฝั่งมาทางตึก inter change ทำแบบเดียวกับแบบแรกค่ะ

โรงแรมน่าจะอยู่ทางฝั่งเดียวกับตึก Exchange นะคะ ที่มี True Fitness อยู่ด้วย

ทางไปข้างล่าง ที่เฮียแบทแมน เคยบอกไว้นะคะ

ชอบวิ่งข้างล่าง วิ่งมาพญาไท เพชรบุรี อโศก

ตรงมาแยกอโศกมนตรี เลี้ยวซ้ายเข้า สุขุมวิท

แล้วจะเห็นป้ายสุขุมวิท 20 เลี้ยวเข้าไปได้เลยนะครับ

โรงแรมน่าจะอยู่ทางฝั่งเดียวกับตึก Exchange นะคะ ที่มี True Fitness อยู่ด้วย

ขอบคุณค่ะ คุณ sandra ผ่านเข้าไปตึกบ่อย ๆ แต่ไ่ม่ค่อยได้อ่านชื่อตึก เผลอเรียกผิดเลย เดี๋ยวคนที่มาจาก ตจว. เข้ามาหาไม่เจอล่ะแ่ย่เลย :P

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...