ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

จะเข้าร่วมสัมนาใช้wheelchair มีทางเข้าได้ไหมครับ

โรงแรม น่าจะมีทางขึ้นให้เรียบร้อยนะครับ

ถ้าไ่ม่มี เดี๋ยวผมรับผิดชอบ ช่วยยกขึ้นเอง :17

• ถูกใจ 3

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอจองด้วย1ที่นั่งคับ โอนเงินแล้วจะแจ้งอีกทีคับ

โรงแรม น่าจะมีทางขึ้นให้เรียบร้อยนะครับ ถ้าไ่ม่มี เดี๋ยวผมรับผิดชอบ ช่วยยกขึ้นเอง :17

จี้สอบถามทางโรงแรมให้แล้วนะคะ

ที่โรงแรมมีทางเดินที่เป็น slope มีลิฟท์ แล้วก็มีห้องน้ำเฉพาะสำหรับผู้ใช้ wheelchair ให้บริการเพื่อช่วยอำนวยความสะดวก ไม่ลำบากแน่นอนค่ะ ^___^

ใช้ในชีวิตประจำวัน ใช้ได้ทั่วโลก มีทั้งใหญ่ ทั้งกลาง ทั้งเล็ก :uu

เอ...ชักอยากรู้จริงๆแล้วซิว่าคืออะไร หรือว่าเป็นช้อนสลักไทยโกลด์ เป็นโลหะ

ใช้ได้ทั่วโลก ใช้ในชีวิตประจำวัน มีทั้งเล็ก ทั้งกลาง ทั้งใหญ่ ช้อนกาแฟ ช้อนกลาง หรือทัพพี555

แต่มันก็ธรรมดาไป ไม่เหมาะกับสาว 3G อย่างพวกเรา เหอะๆ :37

ครั้งที่แล้วเก๋ไก๋...แฟลชไดร์ฟก้อนทอง...ทุกวันนี้ยังใช้อยู่เลยคะ

จะเข้าร่วมสัมนาใช้wheelchair มีทางเข้าได้ไหมครับ

โรงแรม น่าจะมีทางขึ้นให้เรียบร้อยนะครับ

ถ้าไ่ม่มี เดี๋ยวผมรับผิดชอบ ช่วยยกขึ้นเอง :17

จี้สอบถามทางโรงแรมให้แล้วนะคะ

ที่โรงแรมมีทางเดินที่เป็น slope มีลิฟท์ แล้วก็มีห้องน้ำเฉพาะสำหรับผู้ใช้ wheelchair ให้บริการเพื่อช่วยอำนวยความสะดวก ไม่ลำบากแน่นอนค่ะ ^___^

รอดตัวไป นึกว่าผมต้องเตรียมฟิตกล้ามไว้ด้วย นอกจากเืนื้อหาที่ต้องเตรียมซะแล้ว :uu

• ถูกใจ 1

สงสัยวันประชุมต้องแกล้งเจ็บขาเดินไม่ไหวซะแล้ว กร๊ากกกกก

• ถูกใจ 1

สงสัยวันประชุมต้องแกล้งเจ็บขาเดินไม่ไหวซะแล้ว กร๊ากกกกก

อ่ะนะ ได้ที เผลอไม่ได้แอบมาอ้อนเฮียอีกแล้ว ว่าแต่แน่ใจ ในอ้อมแขน กล้ามของเฮียดีพอแล้วหรือ ว่าเฮียจะลากคุณพันช์ไหวไหม

เอ...ชักอยากรู้จริงๆแล้วซิว่าคืออะไร หรือว่าเป็นช้อนสลักไทยโกลด์ เป็นโลหะ

ใช้ได้ทั่วโลก ใช้ในชีวิตประจำวัน มีทั้งเล็ก ทั้งกลาง ทั้งใหญ่ ช้อนกาแฟ ช้อนกลาง หรือทัพพี555

แต่มันก็ธรรมดาไป ไม่เหมาะกับสาว 3G อย่างพวกเรา เหอะๆ :37

ครั้งที่แล้วเก๋ไก๋...แฟลชไดร์ฟก้อนทอง...ทุกวันนี้ยังใช้อยู่เลยคะ

น่าจะถูกนะเจ๊แว่นคู่ช้อนส้อมแน่ๆ เลย ถ้าไม่ใช่ก็กะละมังซักผ้าสแตนเลสแล้ว อ่ะ ล้อเร่ง.... อยากได้เม้าท์ไทยโกลด์สักปี จะมีไหมนะ จะได้จับได้และคิดถึงทุกวัน

อ่ะนะ ได้ที เผลอไม่ได้แอบมาอ้อนเฮียอีกแล้ว ว่าแต่แน่ใจ ในอ้อมแขน กล้ามของเฮียดีพอแล้วหรือ ว่าเฮียจะลากคุณพันช์ไหวไหม

ไม่ได้อ้อนน้า แหม แหม ต้องลากเลยเหรอ ตัวไม่ใหญ่ ไม่ต้องลาก แค่อุ้มก็พอแว้ววววว.....

น่าจะถูกนะเจ๊แว่นคู่ช้อนส้อมแน่ๆ เลย ถ้าไม่ใช่ก็กะละมังซักผ้าสแตนเลสแล้ว อ่ะ ล้อเร่ง.... อยากได้เม้าท์ไทยโกลด์สักปี จะมีไหมนะ จะได้จับได้และคิดถึงทุกวัน

คุณปุยชอบแบบจับต้องได้แล้วทำให้คิดถึงเหรอค่ะ 5555 แสดงว่าชอบระบบสัมผัส กร๊ากกกกก.....

คุณปุยชอบแบบจับต้องได้แล้วทำให้คิดถึงเหรอค่ะ 5555 แสดงว่าชอบระบบสัมผัส กร๊ากกกกก.....

อ๊ายยยย...บร้า....ทะลึ่ง... อย่าให้เจอ....555555555

ไม่ได้อ้อนน้า แหม แหม ต้องลากเลยเหรอ ตัวไม่ใหญ่ ไม่ต้องลาก แค่อุ้มก็พอแว้ววววว.....

ไม่ต้องตัวเล็กใหญ่ เฮียเขาเลือกคนอุ้มต่างหาก เวปรกล่ะ กลับหลุมดีกว่า จัดการคนเปิดประเด็นได้เลยเฮีย ใครเริ่มก่อน.... ????

อัพเดทสมาชิกที่จะไปเจอกันในงานสัมมนาครั้งนี้ประจำวันค่า ..

ณ วันนี้ 11 ม.ค. 55 เวลา 17.20 น. มีสมาชิกรวมทั้งหมด 289 ท่านแล้วค่ะ เย้ๆๆ

ท่านไหนโอนแล้วยังไม่ได้แจ้งจี้รบกวนช่วยแจ้งด้วยนะคะ จะได้มีชื่ออยู่ด้วยกันค่ะ ^^

แจ้งเพิ่มเรื่องที่นั่งนิดนึงนะคะ มีถามกันเข้ามาเยอะเลย

จี้จะกันที่นั่งไว้ประมาณ 3-4 แถวข้างหน้า สำหรับ 100 ท่านแรกที่แจ้งลงทะเบียนเข้ามาค่ะ แต่ไม่ได้ fix ที่นะคะ เพียงแต่คอนเฟิร์มว่าได้นั่งหน้าเห็นหน้าวิทยากรชัดๆแน่นอนค่ะ

ส่วนท่านที่ลงทะเบียนมาไม่ทัน 100 คนแรก ใครมาก่อนก็จองที่นั่งได้ก่อนเลยค่ะ เป็นแถวถัดจาก 100 ท่านแรก ก็น่าจะประมาณแถวที่ 5 เป็นต้นไป (ต้องอยู่ที่ทางโรงแรมว่าจะจัดที่นั่งไว้แถวละกี่ที่ค่ะ) ไม่ได้ fix ที่เช่นกันนะคะ ใครที่เอาโน้ตบุ๊คมาอาจจะต้องเลือกที่ริมๆใกล้ๆปลั๊กไฟหน่อยนะคะ หรือกันเหนียวก็เตรียมปลั๊กต่อมานิดเผื่อว่าได้ที่นั่งกลางๆแถวค่ะ

รายชื่อสมาชิกทั้ง 289 ท่าน คลิกที่รูปเลยค่ะ

• ถูกใจ 1

เห็นว่าจะไม่แสดงนามสกุลไม่ใช่เหรอคะ เปลี่ยนเป็น ตัวย่อนามสกุลดีมั้ยคะ

thanks for your contribution ka

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...