ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

เห็นว่าจะไม่แสดงนามสกุลไม่ใช่เหรอคะ เปลี่ยนเป็น ตัวย่อนามสกุลดีมั้ยคะ

thanks for your contribution ka

ขออภัยครับ คนทำเบลอ ผมลบให้แล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขออนุญาติเข้ามาขำ..คุณพันช์ กับ ใยปุย เป็นจังหวะ ชะชะช่าหน่อยนะคะ

55 555 55 555 55 555 :53

ปล.เจ๊แว่นว่า เฮียกัมคงใช้วิธียันให้กลิ้งไปเองมากกว่า หุหุ

อ๊ายยยย...บร้า....ทะลึ่ง... อย่าให้เจอ....555555555

คุณปุย แน่ใจเหรอค่ะที่ไม่อยากเจอพันซ์ งอนล่ะไม่ปายดีกว่ามั้ยน้าาาา.....

คุณปุย แน่ใจเหรอค่ะที่ไม่อยากเจอพันซ์ งอนล่ะไม่ปายดีกว่ามั้ยน้าาาา.....

เจอแล้วจะจัดการค่ะ ไม่ใช่่ไม่อยากเจอ :lol: :lol: :lol:

มาแก้ตัวแล้วค่ะ ขอบคุณเฮียกัมนะคะที่ขี่ม้าขาวมาลบออกไปให้

งั้นจี้ขออนุญาตโพสต์ใหม่นะคะ รายชื่อสมาชิกทั้งหมด 289 ท่านค่ะ

น่าจะถูกนะเจ๊แว่นคู่ช้อนส้อมแน่ๆ เลย ถ้าไม่ใช่ก็กะละมังซักผ้าสแตนเลสแล้ว อ่ะ ล้อเร่ง.... อยากได้เม้าท์ไทยโกลด์สักปี จะมีไหมนะ จะได้จับได้และคิดถึงทุกวัน

แต่อาจจะเป็น แบบในรูปก็ได้ เผื่อใครคุยกันมาก ก็ล็อคคู่กัน ไปยืมมุมห้องนะครับ

จี้สอบถามทางโรงแรมให้แล้วนะคะ

ที่โรงแรมมีทางเดินที่เป็น slope มีลิฟท์ แล้วก็มีห้องน้ำเฉพาะสำหรับผู้ใช้ wheelchair ให้บริการเพื่อช่วยอำนวยความสะดวก ไม่ลำบากแน่นอนค่ะ ^___^

ขอบคุณมาก มาก ๆๆ เลยครัย ทั้งเฮียกัมพล และคุณ Gegi และต้องขอโทษด้วยที่ไม่สามารถไปร่วมด้วยได้ เนื่องจากคนขับรถติดธุระ ต้องขอโทษอีกครั้ง ไว้ ติดตามการวิเคราะห์ของเฮียกัมพล มานานแล้ว นับถือในน้ำใจท่านมากครับ คงจะมีโอกาศหน้านะครับ

ขอบคุณมาก มาก ๆๆ เลยครัย ทั้งเฮียกัมพล และคุณ Gegi และต้องขอโทษด้วยที่ไม่สามารถไปร่วมด้วยได้ เนื่องจากคนขับรถติดธุระ ต้องขอโทษอีกครั้ง ไว้ ติดตามการวิเคราะห์ของเฮียกัมพล มานานแล้ว นับถือในน้ำใจท่านมากครับ คงจะมีโอกาศหน้านะครับ

คุณ gorgy ครั้งหน้าต้องมาร่วมงานให้ได้นะคะ ^^

เมื่อวานแอบไปโปรโมตไว้ในหนังสือพิมพ์ทันหุ้น หน้า 12 เลยเอามาฝากกันค่ะ

• ถูกใจ 1

แต่อาจจะเป็น แบบในรูปก็ได้ เผื่อใครคุยกันมาก ก็ล็อคคู่กัน ไปยืมมุมห้องนะครับ

จ๊ากกกกก! ! ! ! 555555 คุณเด็กขายของ ช่างสรรหา กุญแจมือทองไม่พอค่ะ แก๊งใหญ่ ต้องใช้โซ่ทอง ขังรวมค่ะ

กร๊ากกกกขำคุณเด็กขายของเก๋ไก๋ไปอีกแบบ

แต่น่าจะทำให้หวานแหว๋วหน่อย เป็นรูปกุญแจใจ

เผื่อใครจะเอากลับบ้านไปล๊อคคุณสามีไว้

วันก่อนดูละคร 3หนุ่มเนื้อทองเขาบอกว่า

ผู้ชายที่ดีๆในโลกนี้มีอยู่ 2คน คนนึงตายไปแล้ว อีกคนยังไม่เกิด(อันนี้แอบบอกใยปุย)5555 :Hot

ถูกแก้ไข โดย vanta
  • ถูกใจ 1

หนึ่งที่นั่งครับ ไม่ทราบว่ารถเสริมหรือปล่าว อย่างไรก็ยังดีกว่าตกรถนะครับ

อยู่ต่างจังหวัด แต่อยากไปจัง หลายครั้งที่่จัดแล้วไม่ได้ไปซะที ครั้งที่5 ถ้าจัด ขอเป็นภาคใต้บ้างได้มั้ยคะ

หนึ่งที่นั่งครับ ไม่ทราบว่ารถเสริมหรือปล่าว อย่างไรก็ยังดีกว่าตกรถนะครับ

ยังไม่เต็มครับ ยังสามารถจองเข้ามาได้อยู่ครับ

ส่วนการเดินทางไปต่างจังหวัด คงต้องถามเฮียกัมพลว่าอยากไปเที่ยว จังหวัดไหน ซะแล้วมั้งครับนี่

มี update ว่าทุกท่านที่มาในงานสัมมนาจะได้รับแจกปฎิทินทอง

(ขอขยายความหมายว่า เป็น ปฎิทินรูปทองนะครับ)

ขอนำภาพมาอวด ในแต่ละเดือนจะมีภาพทองคำแท่ง

และทองรูปพรรณของร้านผู้ถือหุ้น GT Gold Bullion 8 ราย

ภาพทองคำ ในปฎิทิน สวยประทับใจนะครับ

รับรองว่าไปร่วมงานสัมมนาครั้งนี้คุ้มจริงๆนะครับ

ไปทานบุฟเฟ่ต์ตามโรงแรมก็ท่านละ 500++ อยู่แล้ว

ไปงานนี้ได้ทั้งความรู้ ได้ของที่ระลึก คุ้มจริงๆครับ

ถูกแก้ไข โดย Namchiang
  • ถูกใจ 1

ว๊าววววว... :57 ได้ทั้งความรู้ ได้ทั้งของที่ระลึกอย่างงี้ คุ้มสุดคุ้มจริงๆครับ

ยังไงผมจะชวนพี่ๆที่รู้จักไปด้วยนะครับ เหมารถบัสจากโคราชไปไม่จำกัด เต็มออก เต็มออก 555+ :53

(เหมือนไปชุมนุมทางการเมืองยังไงชอบกล) :gd

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...