ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

http://www.facebook.com/WealthStation

ยังมองลงครับ

ผ่าน 1770 ไปได้ก็ยังมองลงอยู่ดีครับ เพียงแต่อาจต้องเห็น 1780 1790 อีกรอบก่อนครับ

ราคาทองถูกหนุนด้วยแนว 1755 1747 อยู่ครับ ควรจะต้องผ่าน 1770 ขึ้นไปให้ได้วันนี้พรุ่งนี้เพื่อไปต่อ แต่ถ้าเดี๋ยวหลุด 1756 - 1758 ลงมาก็จะได้เห็น 1747 เป็นอย่างน้อยครับ

แนวหนุนหลักของภาพใหญ่ คือ 1765 1757

ท่านที่อยากให้ขึ้นต่อต้องลุ้นให้ไม่่หลุดแนวนี้ครับ ส่วนท่านที่อยากเอสตัดขาดทุนตอนผ่าน 1771 ครับถ้าอยากลุ้นๆ เป้า 1745

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พฤติกรรมจำเจ 19.21

มาเพื่อลากกกกกก โย่ววๆๆ

มานจาไม่รอฟังดรากี้สปีคส์ซักหน่อยก่อนเรยหรอ

มาก้อไม่ฟังเสียง วิ่งเข้าใส่แนวต้านทันที

ขึ้นอยู่กับแนวต้านทางเทคนิคแร้วล่ะ

:gd :gd :gd

:gd :gd :gd

มานจาไม่รอฟังดรากี้สปีคส์ซักหน่อยก่อนเรยหรอ

มาก้อไม่ฟังเสียง วิ่งเข้าใส่แนวต้านทันที

ขึ้นอยู่กับแนวต้านทางเทคนิคแร้วล่ะ

ตอนนี้ขอเด้งก่อน

แล้วจะลงมาที่เเนวรับไงคะ :047 ( มั้ง?)

อยากบอกเพื่อนๆ ว่า

บางที เล่นแบบไม่สนเทคนิค ไม่สนข่าว ไม่สนค่าเงิน ไม่สนรัยเรย

สนแค่ไทม์มิ่ง ก้อกำไรได้อ่ะ

กะไทม์มิ่งถูก รู้จังหวะมัน หลับหูหลับตาเหวี่ยง L เข้าไป แร้วปล่อยมันทำให้

สำหรับช่วงนี้นะคับ แต่ละช่วงก้อต่างกันไป

และเน้นเล่นสั้น กำไรชิ่ง ไม่ปล่อยยืดเยื้อ

เรียกว่าเล่นมั่วๆ แต่ดันได้ผลอ่ะ เห้อ

เล่นเเท่งมันค่อนข้างกั๊กอ่ะค่ะ

ไหนจะค่าเงิน ไหนจะกดไม่ได้ ไหนจะโทรไม่ติด

อยากจะเข้าไว ออกไว ไม่ทันมันเลย

ขำๆเลย แฮ่ๆๆ

ถูกแก้ไข โดย พสิษฐ์

เล่นเเท่งมันค่อนข้างกั๊กอ่ะค่ะ

ไหนจะค่าเงิน ไหนจะกดไม่ได้ ไหนจะโทรไม่ติด

อยากจะเข้าไว ออกไว ไม่ทันมันเลย

ขำๆเลย แฮ่ๆๆ

อ๋อ บอย L ใน GS คับ ซึ่งค่อนข้างเอื้อต่อการเข้าออกแบบนี้

ส่วนเรื่องโทร มันจาไม่ทันนะคับ

คุณลินควรคีย์เองเท่านั้น

น้องๆ ที่เพิ่งเข้ามาเริ่มต้น GF

บอยจาเน้นเสมอว่า ต้องคีย์เอง

กว่าโทรติดราคาไปถึงไหนแร้วก้อม่ายรู้เนาะ ยิ่งช่วงราคาวิ่งๆ

ขอบคุณ คุณกบจ๊า พี่อลัน และ คุณ puggy ด้วยคับ

คุณ puggy วันหลังบอยจารบกวนให้ช่วยแปลบทความน๊า 555

ขอบคุณ คุณกบจ๊า พี่อลัน และ คุณ puggy ด้วยคับ

คุณ puggy วันหลังบอยจารบกวนให้ช่วยแปลบทความน๊า 555

ขอบคุณคุณบอยเช่นกันค่ะ. ที่คอยแนะนำเพื่อนๆตล๊อดตลอด

คุณบอยมีข่าวแถลงการณ์ของอีบีซีมั้ยค่ะ. เค้าว่างัยมั่ง

สวัสดียามค่ำ ค่ะ คุณบอย พี่ต่าย พี่กบ เจ้าป้า คุณญ่า คุณเม่า คุณ plubpunch k dod, k alohabank และพี่ๆน้องๆ ทุกท่านรอบห้อง ค่ะ

ยินดีค่ะ คุณบอย ถ้าพี่พอจะช่วยอะไรได้ก้อบอกนะคะ หรือหลังไมล์ก้อได้ค่ะ เผื่อไม่ค่อยได้เข้ามาค่ะ

หวัดดีตอนค่ำๆ ค่ะ เพื่อนๆ

เมื่อกี้ปล่อยหมูตัวน้อยๆไป เสียด๊ายเสียดาย ซื้อเมื่อวาน 25760 ขาย 25814

แล้วปล่อยซ้ำ ซื้อเมื่อวันศุกร์ 25795 ที่ราคา 25842 ค่ะ

รอซื้อคืน มามะ มามะ มาซะดีๆ พี่รออยู่ :gvme :gvme :gvme

เสริฟ น้ำตกจานอร่อย ฮิฮิ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

คุณบาสมั่นใจเข้าตลาดหุ้นเมื่อไหร่ เข้ามาคุยมาแนะนำให้ฟังกันบ้างนะคะคุณเอ๋^____^

พูดถึงหุ้น ต้องเลือก ตามโหวงเฮ้งผู้บริหาร ขอรับ ถ้าเจ้าของดี เอาอยู่หุ้นก้อจะดี เหมือนเราเกาะดวงเค้าไปอะไรทำนองนี้ขอรับ หุ้น CPF อ่ะ ดีขอรับ ถ้าพี่กบสนใจ รอย่อนิดหน่อยแร้วซื้อได้ ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern