ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แด่พี่กบสุดที่รักขอรับ

ฝันดีราตรีสวัสดิ์ทุกท่านทุกคนคับ

โหว The Voice วีรศักดิ์ ร้องเพลงเพราะมาก เชียร์กระหึ่มกันเลย55

ขอบคุณมากๆค่ะน้องลิน พี่กบชอบๆฟัง

แล้วน้องลินทำไมรีบนอนคะ ไม่อยู่ลุ้น เชียร์ ด้วยกันหรา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน

วันนี้ปล่อยเจ้าฮะเค้าเล่นกันเองแล้วกัน กั๊กไปกั๊กมา แมงเม่าทำไรไม่ได้

ถ้าไม่มีคนซื้อขาย เดี๋ยวจะได้เลิกกั๊กซะที เซ็งอ่ะ

ลำใยไม่ตกถึงท้อง ไปทำอย่างอื่นดีกว่า เสียเวลา เนาะ

ขอไปนอนดูทีวี สบายๆดีกว่า อิอิ พรุ่งนี้ค่อยดูใหม่

บ๊าย บาย จุ๊ป จุ๊ป

:32 :32 :32 แค่รีบาวน์น๊าค๊า แต่ถ้ากลับไปยืนมั่นๆได้เหนือ 1755 เมื่อไหร่ก็จะกลับไปเล่นด้านบนเหมือนเดิม แต่ถ้าไปไม่ถึงดวงดาวก็คงลงมาให้เก็บใหม่อีกรอบล่ะค่ะ

ณ จุดๆนี้ จะรีบาวด์ได้เต็มที่ที่เท่าไหร่ เพราเตรียมจะปิดซื้อค่ะคุณสาวมือใหม่

ทองรีบราวน์$1,745 หากไม่ผ่านขึ้นไปเตรียมเปิดเข้าShort สัญญาณFibonacciพักฐานทดสอบแนวรับ$1,720/1,715 (GT Wealth)

ได้เวลา S แล้วลูกพี่ โชคดีกำไรครับ

จ้า ขอบคุณค่ะ น้องหมี

โหว The Voice วีรศักดิ์ ร้องเพลงเพราะมาก เชียร์กระหึ่มกันเลย55

ขอบคุณมากๆค่ะน้องลิน พี่กบชอบๆฟัง

แล้วน้องลินทำไมรีบนอนคะ ไม่อยู่ลุ้น เชียร์ ด้วยกันหรา

อยู่ไปก็ปวดใจค้าบ นั่งฟังเพลง หาไรทำขำๆไป แก้เครียด

ฝากอีกเพลงนะขอรับ ม๊วฟๆ น้องลินไปแล้วน้า

http://www.youtube.com/watch?v=fibLx9RxZzc&feature=relmfu

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

ดูแรงเงา ชอบ คำพูด ชุดไม่ผ่านแต่หน้าผ่าน เมียหลวงพูด

คุณเม่าคะ ขอถามหน่อย SL กับ TP อันนี้คืออะไรคะ ไม่เข้าใจ ขอบคุณค่ะ

SL = stop loss TP= Target price

พี่หมีตอบให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่หมีด้วยครับ

อยู่ไปก็ปวดใจค้าบ นั่งฟังเพลง หาไรทำขำๆไป แก้เครียด

ฝากอีกเพลงนะขอรับ ม๊วฟๆ น้องลินไปแล้วน้า

โอเคคร๊าบ พรุ่งนี้เจอกัน

ฝันดีนะคะคนสวย

ณ จุดๆนี้ จะรีบาวด์ได้เต็มที่ที่เท่าไหร่ เพราเตรียมจะปิดซื้อค่ะคุณสาวมือใหม่

ถ้าขึ้นทดสอบ 1747 อีกรอบไม่ผ่านก็ปิดทำกำไรไปก่อนละกานนะคะ เพราะด่าน 1756 ไม่รู้จะทันตลาดบ้านเรามั้ย ตอนนี้ดีดราย 4 ชม ติด ma 200 อยู่ค่ะ

ถ้าขึ้นทดสอบ 1747 อีกรอบไม่ผ่านก็ปิดทำกำไรไปก่อนละกานนะคะ เพราะด่าน 1756 ไม่รู้จะทันตลาดบ้านเรามั้ย ตอนนี้ดีดราย 4 ชม ติด ma 200 อยู่ค่ะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณสาวมือใหม่ :D :gd

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณสาวมือใหม่ :D :gd

ลุ้นให้คืนนี้ราคาปิดตลาดเหนือ 1742 ให้ได้นะคะ พรุ่งนี้จะได้ดีดต่อค่ะ :21

ลุ้นให้คืนนี้ราคาปิดตลาดเหนือ 1742 ให้ได้นะคะ พรุ่งนี้จะได้ดีดต่อค่ะ :21

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณสาวมือใหม่ น่ารักจริงๆ

ด้วยคนค่า :21