ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทองแท่งซื้อที่ราคาน้อยกว่า 24000 บาทครับ เพราะมีเรื่องค่าเงินบาท ซื้อแพงกว่านี้ ราคา US ขึ้นแต่ราคาบาทจะไม่ขึ้น ไม่คุ้มในการลงทุน

เก็บต่ำสุดเท่าไหร่ครับถ้ามีเก็บแถว23900แล้ว รอดูตรง1690ก่อนถ้าไม่ผ่านรอย่อเก็บเพิ่มได้ถ้าผ่านก็ต้องรอให้ไปให้สุดก่อนแล้วรอย่อค่อยเก็บ

เก็บไปตอน 23845 อ่ะค่ะ ต่ำกว่านั้นไม่ได้ซื้อเพราะไม่ได้ดูอยู่อ่ะค่ะ เสียดายมาก.....

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงคุณเก๋ ก็รอขายช่วงตรุษจีนเลยครับ 24500 ก็หรูแล้ว

ถึงคุณเก๋ ก็รอขายช่วงตรุษจีนเลยครับ 24500 ก็หรูแล้ว

ขอบคุณค่าที่แนะนำ ถ้าราคานั้นมาถึงก็จะปล่อยดอยอีกดอยนึงด้วยค่ะ :uu

ขอบคุณค่าที่แนะนำ ถ้าราคานั้นมาถึงก็จะปล่อยดอยอีกดอยนึงด้วยค่ะ :uu

มีกำไรแล้วทนรวยต่อไป :uu

แต่เก๋ชอบทน ทนไปทนมา จนมันลงนะคะคุณบาส 24750 จากกำไรเป็นหมื่นในวันนี้มันกลายเป็นดอยไปแล้ว 5555 แต่ก็จะอดทนต่อไปค่ะ^^

แอบลุ้นเล็กๆอยู่เหมือนกัน ... กะว่าถ้าแนวโน้มราคาทองยังเป็นแบบนี้อยู่ ... สงสัยช่วงตรุษจีนคงต้องปล่อยออกแล้วเหมือนกันครับ ... กำไรแม้เพียง 25 สตางค์ก็ยังถือว่ากำไร ดีกว่าเจ็บตัวเข้าเนื้อ -*-

ไว้รอย่อตัว ... คลื่นลมสงบ ท้องฟ้าสดใส เรือใบแล่นฉิว ลอยลมชิวๆ ค่อยเข้าใหม่ :54

ปล. ตอนนี้ราคาถัวยังดอยอยู่นิดๆ เช่นกันครับ -_-"

แอบลุ้นเล็กๆอยู่เหมือนกัน ... กะว่าถ้าแนวโน้มราคาทองยังเป็นแบบนี้อยู่ ... สงสัยช่วงตรุษจีนคงต้องปล่อยออกแล้วเหมือนกันครับ ... กำไรแม้เพียง 25 สตางค์ก็ยังถือว่ากำไร ดีกว่าเจ็บตัวเข้าเนื้อ -*-

ไว้รอย่อตัว ... คลื่นลมสงบ ท้องฟ้าสดใส เรือใบแล่นฉิว ลอยลมชิวๆ ค่อยเข้าใหม่ :54

ปล. ตอนนี้ราคาถัวยังดอยอยู่นิดๆ เช่นกันครับ -_-"

เอาใจช่วยค่ะ บางทีกำไรเยอะแล้วก็น่ะ.....ไม่ได้ขาย รอจนมันลง ยังไงเอาใจช่วยเช่นกันค่ะ

คาดการณ์ว่า หลังตรุษจีน ทองคงลงกันฮวบเลยมั้งคะ

เพราะมีคนจะเทขายมากเหลือเกิน :034

เอาใจช่วยค่ะ บางทีกำไรเยอะแล้วก็น่ะ.....ไม่ได้ขาย รอจนมันลง ยังไงเอาใจช่วยเช่นกันค่ะ

ขอบคุณครับ เป็นกำลังให้คุณ kaykee และเพื่อนๆทุกๆท่านเช่นเดียวกันครับ :)

Like+ หมด กดให้ไม่ได้ ... ส่วน Love นั้นให้ไปหมดใจ ... ( 555+ ยืมคำพูดพี่กบมาใช้ จำแบบทุกประโยคไม่ได้ เลยมั่วๆผสมๆเอา เลยออกมาประมาณนี้ -*- :_02 )

หวาดดียามคํ่าเพื่อนๆทู๊กทู๊กคนคร่า หายหน้าไปต้องขอโทดเพื่อนๆด้วยน๊า ต้องไปทำมาหากินเลยไม่มีเวลาเข้ามาวิแคะได้เหมือนเมื่อก่อน ขอบคุณเพื่อนๆที่คิสถึงและโทรไปคุยกานค่ะ มาวิแคะแกะเการอบคํ่าเลยเนาะ จากอาแป๊ะราย ชม.ที่อาจารย์ทองใหม่มาโพสให้เมื่อเย็น แนวรับ 1660.63 ถ้าหลุดจุดนี้ อาแป๊ะจะเปลี่ยนเป็นร้องไห้ น่าจะย่อลงก่อน รับต่อไป1654-1655 1650 (ไม่ควรหลุด) แนวสบัดหาง 1647-1648 (แตะจุดนี้ควรจะเด้งกลับได้) กรณีถ้าหลุด 1647- 1648 ลงไปให้อยู่เฉยๆดูไปก่อน อย่าเพิ่งเข้าเก็บ แต่ส่วนตัวมองว่าไม่น่าหลุด 1650- 1652 อีกแล้ว รายวัน แป๊ะยังยิ้มอยู่ เส้นสัญญาณตัดขึ้น มองว่าน่าจะไปต่อได้ ถ้ายืน 1662 ได้มั่นๆ มองเป้าหมายต่อไปที่ 1675-1680 1690-1695 เลย ตอนนี้เริ่มย่อแล้ว ดูตามแนวรับ ไม่หลุด 1650 ลงไป เสี่ยงเข้าซื้อได้ ส่วนตัวมองว่าอาทิตย์นี้น่าจะปิดบวกในระดับ 1670+ ได้ (ผิดถูกขออภัย เป็นความเห็นส่วนตัวเท่านั้นค่ะ) จบวิแคะแกะเกาไว้เพียงเท่านี้ก่อนนะค๊า มีเวลาจะเข้ามาวิแคะอีก (โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านค่ะ ) :bye