ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น่านจิ ครายว่าเจ้าป้าแก่ พี่กบเฉลยทีเจ้าป้า 30 ยังแจ๋ว อิอิ

กร้ากกก

ใจตรงกาน อิอิ..

555 เจ้าป้า กะ เจ๊แพ็ท ใจตรงกาน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช่เลยเจ๊แพ็ท

เจ้าป้าสวย รวย เก่ง และใจดี แต่คุณลูกเสือเค้าชอบอย่างนั้น ยอมแก่นิดๆเพื่อลูกเสือก็ได้นะคะเจ้าป้า

คำก็แก่ 2 คำก็แก่ ขนาดนี้ไหวมั้ย อิิิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=g5QIDpoIyxQ&feature=youtube_gdata_player

คุณพ่อป่วยเป็นไรมากมั้ยคะ แต่เดาว่าคงไม่หนัก เพราะ ลสสร ยังขำแตก

ยังไงขอให้คุณพ่อหายไวๆนะคะ

ขอบคุณครับคุณแพท ... อาการก็ยังมี Risk อยู่พอสมควร .. แต่ก็ยัง Okay อยู่ครับ ... แพทย์เลยยังไม่บังคับนอนโรงพยาบาล แต่ต้องไปฉีดยาที่ รพ ทุกวัน ..

พี่สาวหวงน้องสาวคับผม

ถ้าหวง ก็หาคนมาช่วยดูแลสิครับ ... ผมยังโฉดด นะครับ เจ้าป้าไม่รับร๊ากกกกกกกกสักกะที -*-

ใช่เลยเจ๊แพ็ท

เจ้าป้าสวย รวย เก่ง และใจดี แต่คุณลูกเสือเค้าชอบอย่างนั้น ยอมแก่นิดๆเพื่อลูกเสือก็ได้นะคะเจ้าป้า

ไม่ใช่แค่ชอบครับ สำหรับเจ้าป้านั้น รักเลย ... รักไปแล้วด้วย แบร่ๆๆ :P

1686 แล้วค่ะ เจ้าป้าคาดเดาราคาต่อโหน่ย อิ อิ

ของป้าราคาถ้าจะซื้อ เห็นตำ่ๆแค่23750 คงเล่นแถวๆนี้มั้ง เจ้าไม่แจกตัง หลังเที่ยงคืน ม่ายรุอ่ะ แต่ราคาอย่างนี้ วันจันทร์ก็ยังมีให้เห็น เพราะฉะนั้น คนดอย เลยเวลาS มาแล้ว ก็ดูหนังต่อไป ปล่อยคนS ลุ้นระทึกเอง อิอิ

คำก็แก่ 2 คำก็แก่ ขนาดนี้ไหวมั้ย อิิิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=g5QIDpoIyxQ&feature=youtube_gdata_player

อยากเป็น อมตะ อ่ะ ลูกเสือส่งใบสมัครมาแว้ว รอท่านประธาน กะ กรรมการ อนุมัติ จ้า อิอิ

ถึงคุณ SR ที่Sไว้ แค่เท่าทุนใช่ป่าว เล่นได้ถึงกี่โมงอ่ะ

อยากเป็น อมตะ อ่ะ ลูกเสือส่งใบสมัครมาแว้ว รอท่านประธาน กะ กรรมการ อนุมัติ จ้า อิอิ

กร๊ากกกกกกกกกกก .......

ไม่ทราบว่าท่านใดเป็นประธาน และ มีท่านใดเป็นคณะกรรมการบ้าง ... ถ้าช่วยให้สมหวังได้ หลังไมค์มาเลย เดี๊ยวแจกเหรียญทองท่านหละเหรียญ อิอิ

ของป้าราคาถ้าจะซื้อ เห็นตำ่ๆแค่23750 คงเล่นแถวๆนี้มั้ง เจ้าไม่แจกตัง หลังเที่ยงคืน ม่ายรุอ่ะ แต่ราคาอย่างนี้ วันจันทร์ก็ยังมีให้เห็น เพราะฉะนั้น คนดอย เลยเวลาS มาแล้ว ก็ดูหนังต่อไป ปล่อยคนS ลุ้นระทึกเอง อิอิ

สวย เก่ง และแนะนำดี

ใครได้เจ้าป้าเป็นแควนโชคดีอ่ะ

เจ้าป้ามีท่านประธานตัดสินใจให้ คนเดียวไม่ใช่เหรอ

อ่ะๆตอนนี้กรรมการด้วยอีกคน รวมเป็น 2

เพิ่งแวะมาอ่านค่ะ.... ขอให้คุณพ่อ คุณลูกเลือสุขภาพแข็งแรง หายไวๆนะคะ

( อะแหม คุณลูกเสือ โผล่มาแต่ละที...คารมคมคายเจงๆ.. :047 )

ถึงคุณ SR ที่Sไว้ แค่เท่าทุนใช่ป่าว เล่นได้ถึงกี่โมงอ่ะ

เรื่องมันเศร้าขอรับไว้จะเล่าให้ฟัง

ปล. ถ้าแม่ทองละก็เล่นได้ถึงตลาดเมกาปิดโน่นแหละขอรับ อีกที่นึงปิดรับออเดอร์ไปตั้งแต่เมื่อ 4 ทุ่มแล้วฮะ

ถูกแก้ไข โดย sr20detgt

สวย เก่ง และแนะนำดี

ใครได้เจ้าป้าเป็นแควนโชคดีอ่ะ

ไม่แน่ใจตัวเอง หาคนช่วย ถามคุณboyles ให้แล้วนะ

พี่กบ คุณบอย ให้ช่วงเวลาซื้อขายไว้ค่ะ ขอเอามาแปะจิ

เพิ่งแวะมาอ่านค่ะ.... ขอให้คุณพ่อ คุณลูกเลือสุขภาพแข็งแรง หายไวๆนะคะ

( อะแหม คุณลูกเสือ โผล่มาแต่ละที...คารมคมคายเจงๆ.. :047 )

ดึกๆจะยิ่งคึกค่ะ ถ้าเข้ามาคุยกันบ่อยๆจะดีมาก55

สวัสดีค่าคุณอ้นและทุกคนที่น่ารัก

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ้าป้ามีท่านประธานตัดสินใจให้ คนเดียวไม่ใช่เหรอ

อ่ะๆตอนนี้กรรมการด้วยอีกคน รวมเป็น 2

ก็ ท่านแม่ทัพไง ท่านประธาน กรรมการก็พี่กบ คุณแพท คุณนุช ดชเม่า และเพื่อนๆห้องนี้งาย

สวัสดีพี่กบ และทุกคนด้วยค่ะ

ช่วงนี้ แทบไม่ได้อยู่บ้านเลยค่ะ พอมีเวลาจะมาตามอ่านกระทู้ต่างๆ... 1-2 วันนี้ คึกคักมากเลย