ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

(((คุณสาวขรา)))

คิดถึงจัง กิจการค้าคึกคักนะคะ

ถ้าคุณสาวมีเวลา เข้ามาวิเคราะห์น้องทองให้หมู่เฮาด้วยเน้อ^____^

หวาดดีค่ะคุณ gejen สาวหยุดมา 2 วันแล้วเพิ่งไปผ่าฝีที่หลังมา พรุ่งนี้คงเข้าร้านตามปกติ ขอโทดเพื่อนๆด้วยที่ไม่ได้เข้ามาวิเดาได้เหมือนเมื่อก่อน เอาเป็นว่าคืนนี้ย่อไม่ทำโลว์ตํ่ากว่า 1652 เข้าซื้อได้ ถือลุ้นเป้า 1672-1674 1685-1687 เลยไป 1695-1700 แต่ถ้าคืนนี้หลุด 1652 ลงไปละก็ จุดนัดพบที่ 1625-1630 โน่น แต่ส่วนตั๊วส่วนตัวมองว่าไม่น่าหลุด 1652 ลงไปอีก อาจสบัดหางลงแค่ 1657-1658 แล้วเด้งกลับได้ (วิเดาเล่นๆน๊า)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีและขอบคุณมากๆๆค่ะ อาเต๊า พี่วิ ต่ายทอง คุณกบ เจ้าป้า น้องลิน คุณสาว

ด๊อกเตอร์ คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณจุ๋ย และทุกคนค่ะ(ขออภัยไม่ครบคนนะคะ)

โชคดีมีลำไยกันทุกๆคนนะคะ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาขอบคุณและคุยเล่นๆขำนะคะ

ฝากความคิดถึงมาด้วยค่ะ ต้องรีบไปทำธุระอีกแระค่ะ

ถูกแก้ไข โดย พวงชมพู

สวัสดีตอนค่ำค่าคุณ chaiklang คุณ sr และทุกท่าน

หวาดดีค่ะคุณ gejen สาวหยุดมา 2 วันแล้วเพิ่งไปผ่าฝีที่หลังมา พรุ่งนี้คงเข้าร้านตามปกติ ขอโทดเพื่อนๆด้วยที่ไม่ได้เข้ามาวิเดาได้เหมือนเมื่อก่อน เอาเป็นว่าคืนนี้ย่อไม่ทำโลว์ตํ่ากว่า 1652 เข้าซื้อได้ ถือลุ้นเป้า 1672-1674 1685-1687 เลยไป 1695-1700 แต่ถ้าคืนนี้หลุด 1652 ลงไปละก็ จุดนัดพบที่ 1625-1630 โน่น แต่ส่วนตั๊วส่วนตัวมองว่าไม่น่าหลุด 1652 ลงไปอีก อาจสบัดหางลงแค่ 1657-1658 แล้วเด้งกลับได้ (วิเดาเล่นๆน๊า)

คุณสาวมาแล้ว

like and love ค่า

ยังไม่ทันย่อ ไป 1672-1675 แล้วอ่ะคุณสาว

เพิ่งไปผ่าฝีมา ขอให้แผลหายเร็วๆ แข็งแรงๆ กิจการค้าคึกคักๆกำไรๆนะคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ทองเด้ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ฮะ

ลุ้นคืนนี้ไปแค่ไหน

สวัสดีและขอบคุณมากๆๆค่ะ อาเต๊า พี่วิ ต่ายทอง คุณกบ เจ้าป้า น้องลิน คุณสาว

ด๊อกเตอร์ คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณจุ๋ย และทุกคนค่ะ(ขออภัยไม่ครบคนนะคะ)

โชคดีมีลำไยกันทุกๆคนนะคะ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาขอบคุณและคุยเล่นๆขำนะคะ

ฝากความคิดถึงมาด้วยค่ะ ต้องรีบไปทำธุระอีกแระค่ะ

สวัสดีค่าพี่พวงชมพู ไม่ได้คุยกันหลายวัน ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

บาทจะแข็งไปไหน

ขอบคุณค่ะบาทแข็ง

แต่คิดว่าเจ้าป้าต้อง L ไปแล้วแน่ๆเลย

สวัสดีคับเพื่อนๆ :01 พึงกลับจากประชุมมาอัพกราฟก่อนนะครับ30-1-2013-1.gifจริงๆก็ไม่มีอะไรมากดูจากฟิโบถ้ารีบาวกลับอาจจะถึงตรง50.0-61.8หรือ1670-1680 :aa หรือเลยไปถึง1700แนวต้านขาลงตอนนี้ราคาอยู่ที่1666แล้วrsiขึ้นมาสูงแล้วแต่ยังไปต่อได้อีกมุมมองวันนี้หากขึ้นมาใกล้ๆ1670แล้วย่อลงเล็กน้อยสัก10-15เหรียญหรือไม่หลุด1651โลวเดิมลงจะเกิดแพทเทิ้ลrh&Sเล็กๆซึ่งวัดเป้าแล้วจะทำให้ทองขึ้นไปถึง1690-1695ได้ดังนั้นสำหรับgs&gfหากย่อลงมาแถวๆ1660-1655แนะนำbuyเป้าปิดสั้นๆ1690และcutloss1650

ส่วนแท่งหรือออนไลน์หากพอมีกำไรจะซื้อจะขายเล่นสั้นก็ไม่ว่ากันแต่ดูแล้วช่องว่างของราคาไม่น่าจะทำกำไรได้แต่ถ้าคนไม่มีของแต่อยากเก็บสามารถเก็บได้ :uu เป้าปิดสั้นหน่อยก็แถว1790-1800ยาวหน่อย2000อัพ

ปล.ขอให้เพื่อนๆโชคดีนะครับไปทำงานต่อแล้ว :bye

ขอบคุณวิเคราะห์ทองคุณบาสช่วงเย็นด้วยมากๆค่ะ

ผม L ไม่ทัน มัวแต่จดๆจ้องๆพอข่าวออกปุ๊ป จรวดมาเลย :17

ผม L ไม่ทัน มัวแต่จดๆจ้องๆพอข่าวออกปุ๊ป จรวดมาเลย :17

แต่เจ้าป้าทันแน่ๆเรย ว่าไหม

ซื้อ 58 ขายหมู 66 อุตส่าห์ถือมาหลายวัน ผมขายหมูซะงั้น