ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอตามห้องนู้น ครับ ถ้าดีดไม่ผ่าน 71 ค่อยดูอีกทีครับ :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ห้องนี้อบอุ่นจัง มีกำลังใจไว้คอยแจกให้คนติดเหว ติดดอยตลอด ทั้งคอยแบ่งปันอัพเดทข้อมูลข่าวสารให้กันตลอดน่ารักจัง :01

คุณ kad ก็น่ารัก มีเวลาเข้ามาคุย จะซื้อจะขาย กับพวกเราเน้อ

เมื่อกลางวันเห็นว่า cut เหวไปแล้ว ตอนนี้คุณ kad ถืออะไรอยู่ค้า

ปล ลูกแฝดกำลังซนเชียวนะคะ เข้าใจว่าคงวุ่นมากแน่ๆ เค้าเป็นหญิงหรือชาย อายุเท่าไหร่

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขาย73 20505 ซื้อกลับ61 20385 น่าจะลงอีกรึป่าว 58 นะ

คุณนุชทำไร

ยังสับสนในชีวิตไม่หาย ตั้งแต่วันไปงานเลี้ยงยังต่อไม่ติดเลยค่ะเจ้าป้า

เมื่อคืนดันไปเอส วันนี้เลยไม่ได้ดูทั้งวันเห็นสปอตไม่ไปไหน

เพิ่งรู้ว่าบาทอ่อน ทองราคาสูง เจ็บใจจริงๆ ไม่ได้เอสเมื่อเช้า

ค่ำนี้เลย งงๆ เฮ้อๆๆๆๆๆๆ

จากนี้ไป เจ้าป้าว่าจะยังไง ขอความเห็นหน่อยค่ะ จุ๊ปๆๆๆๆ

ลูกเป็นแฝดหญิงค่ะ5ขวบแล้วแต่ซนมาก ที่เสียบ่อยก็เพราะตัวยุ่งนี่แหละค่ะเวลาจะเล่นชอบมาป่วนเลยเข้าออกไม่ค่อยทัน ตอนนี้ยังไม่เข้าเลยค่ะตัวแสบพึ่งจะหลับคุณกบเข้าไปรึยังคะ

ลูกเป็นแฝดหญิงค่ะ5ขวบแล้วแต่ซนมาก

ที่เสียบ่อยก็เพราะตัวยุ่งนี่แหละค่ะเวลาจะเล่นชอบมาป่วนเลยเข้าออกไม่ค่อยทัน

ตอนนี้ยังไม่เข้าเลยค่ะตัวแสบพึ่งจะหลับคุณกบเข้าไปรึยังคะ

อื้อหือ เข้าใจเลยค่ะ ลูกสาวแฝดกำลังน่ารัก 5 ขวบต้องซนมากแน่ๆ มรึนไปเลยนะคะถ้าเล็งจะซื้อจะขายทองเนี่ย

พี่กบยังไม่ได้เข้าเพิ่มค่ะ

มี 2 ดอยแท่งเล็กอยู่ เลยกะว่าจังหวะ cut ได้ก็จะ cut แหล่ะ และถ้าทองลงต่ำๆก็ค่อยเข้าซื้อเพิ่ม

ตอนนี้หัดเทรด gs demo อยู่ เพราะ gs ออกตัวได้ง่ายกว่า ไม่มีพิษค่าเงินบาทเข้ามาเกี่ยว

ที่สำคัญกะเทรดแบบพอเพียง และตั้ง cut ไว้ทุกครั้ง

ถูกแก้ไข โดย gejen

รายงานตัวคร้าบ เพิ่งกลับถึงบ้าน ตั้งซื้อคืนไว้ที่ 20400 แต่ยังไม่แมท คืนนี้เเนวโน้มเปนไงม่างอ่า ขาเอสเมื่อวานช่วยหน่อยคร้าบ

รายงานตัวคร้าบ เพิ่งกลับถึงบ้าน ตั้งซื้อคืนไว้ที่ 20400 แต่ยังไม่แมท คืนนี้เเนวโน้มเปนไงม่างอ่า ขาเอสเมื่อวานช่วยหน่อยคร้าบ

ราคายังลงมาไม่ถึงค่ะ ตอน 1460 ราคาอยู่ที่ 20,420 ค่ะ ส่วนแนวโน้มกำลังรอวิเคราะห์ของเพื่อนๆอยู่ค่ะ

ตอนนี้ก็เลยยังคงลุ้นกันต่อไปค่ะ

มะคืนก่อนลาจากกันนอน ป้่าบอกใครไม่รุ ให้ขายวันนี้ ที่20500 ถ้าขายก็ ปล.ไม่ได้เก่งจ้า คุณพระคุณเจ้าคุ้มครอง อิอิ เพื่อนๆ ต้องไม่ใจเสีย เค้าเล่นตามรับต้านของเค้า แบ่งจำนวนเทรด มากน้อยตามความเสี่ยงที่เราไม่แน่ใจ เห็นเพื่อนๆเหมือนยังจับจังหวะเข้าเทรดไม่ค่อยถูก อารจะด้วยงานประจำ หรืออะไรแล้วแต่ ไม่แน่ใจ อย่าเล่น คิดว่าไม่เสีย เท่ากับเสมอตัว ดีกว่าเสียนะคะ ป้าจะเข้าเทรด คือ ไม่วางใจกับราคาเลย ต้องเฝ้าดูความน่าจะเป็นของเค้าตลอดเวลา อยากได้ตังเค้าต้องแลกกับความสบายบางอย่าง ในกระเป๋า เหมือนคนบ้า อ่ะ ถ่านcharge3ก้อน ลงทุนซื้อ แบบ charge จากแสงได้ ไม่มีปลั้ก เราก็ยังเล่นได้ ขอให้มีแสงสว่าง เอิ้กๆ ไม่อยากบอก tabletจีน อีก2เครื่องไว้ดู real time ทำมา1 ปี เป็นความเคยชินไปแล้วค่ะ

Like หมด แปะเจ้าป้าไว้ก่อนนะครับ ฝาก Love Love Love ไปแทนละกันครับ :)

ยังสับสนในชีวิตไม่หาย ตั้งแต่วันไปงานเลี้ยงยังต่อไม่ติดเลยค่ะเจ้าป้า

เมื่อคืนดันไปเอส วันนี้เลยไม่ได้ดูทั้งวันเห็นสปอตไม่ไปไหน

เพิ่งรู้ว่าบาทอ่อน ทองราคาสูง เจ็บใจจริงๆ ไม่ได้เอสเมื่อเช้า

ค่ำนี้เลย งงๆ เฮ้อๆๆๆๆๆๆ

จากนี้ไป เจ้าป้าว่าจะยังไง ขอความเห็นหน่อยค่ะ จุ๊ปๆๆๆๆ

คุณนุช เก่งและเฮงอย่างนี้ เดี๋ยวก็ปิด s ได้แล้ว

Like หมด แปะเจ้าป้าไว้ก่อนนะครับ ฝาก Love Love Love ไปแทนละกันครับ :)

นอกจากจะอบอุ่นแล้วนะคะคุณ kad

ห้องขำๆของหมู่เฮายังปากหวานอีกด้วย นำทีมโดยแม่ทัพโป๊บ นี่ก็คุณ seki ด้วย555

แม่ทัพใหญ่โป๊บ วิเคราะห์เจาะลึกน้องทองให้แล้ว ออกมาคุยกันหน่อยซิขอรับ หมู่เฮาคิดถึง!

วันนี้ง่วงขอรับ ขออ่านอย่างเดียวไม่ได้หรอขอรับ เหนื่อยมากเรยเพลีย ไปงานศพมา สูญเสียพลังวัชร์ พรุ่งนี้ ต้องไป ตจว อีกขอรับ

ให้ยึดแผนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง

แฟนคลับทั่นใดอยากรู้แผนก้อกระซิบไปถามพี่กบ หรอ ใครก้อได้ที่ฮอตๆในห้องนี้ขอรับ

ถ้าไม่ใช่เจ้าปลอมตัวมาก้อบอกกันได้ขอรับ

โชคดีมีชัยเฮงๆรวยๆทุกทั่น ทุกวัน ขอรับ

วันนี้ง่วงขอรับ ขออ่านอย่างเดียวไม่ได้หรอขอรับ เหนื่อยมากเรยเพลีย ไปงานศพมา สูญเสียพลังวัชร์ พรุ่งนี้ ต้องไป ตจว อีกขอรับ

ให้ยึดแผนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง

แฟนคลับทั่นใดอยากรู้แผนก้อกระซิบไปถามพี่กบ หรอ ใครก้อได้ที่ฮอตๆในห้องนี้ขอรับ

ถ้าไม่ใช่เจ้าปลอมตัวมาก้อบอกกันได้ขอรับ

โชคดีมีชัยเฮงๆรวยๆทุกทั่น ทุกวัน ขอรับ

ก่อนแม่ทัพจะหลับในคืนนี้ พี่กบขอบคุณมากๆหน้าไมค์อีกทีสำหรับแผนลับแจ่มๆ

เอ พูดถึงพลังวัชร์ นี่เป็นยังไงอ่ะขอรับ

ไปจอดรถใกล้กำแพงใส่อัฐิขอรับ วังเวง เหมือนมีคนนั่งบนกำแพง

คืนนี้น่าจะอยู่ 1467 ขอรับ เจ้ามือไม่ได้รีบร้อนทำขึ้นลง