ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอส 80 เป้า 77 สวนช้าวบ้านบ้าง

สวนได้สวนปาย หรือเจ๊อี๋จะได้กินตับเจ้ามือ สั้นๆขยันซอย

หุหุ กู๊ดจ๊อบ เจ้าจะได้ไม่กินรวบ หากกินคัทจะได้ มีเจ๊กินเจ้า

สงสัยมันกินทั้งเจ้ กะ พรรคพวกอะ คัท84 เกือบถึงละ

ปล.ตั้งเสร็จ ยังไม่ยืนยันราคามันเลย กดแล้วมะติด เลยมะเสียเงิน วันนี้ท่าจะบ้า ถ้าสวนแต่เช้าได้หลายแล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รับต้านเอาแบบจำง่ายๆ 77 กะ88 จุดวัดใจ82 หลุดทางไหนไปทางนั้น betทางเจ้เกี้ยมอี๋(เจ้ก็อย่าโดนกินcutซะก่อนล่ะ) ราคานี้เดาแค่บ่าย3 บ่าย4 เวลามันนิ่งๆ ป้าเล่นไม่เป็นอ่ะ เชียร์ทั้ง2ข้างละกัน ยุโรป ตัวเลขน่าจะบวกกะทอง ช่วงพี่กันน่าจะลบมากกว่าบวก เดา

เจ๊เกี้ยมอี๋ มันเด้งไปเด้งมาแคบๆ ลำไยก็เก็บก่อน ปิดเอส แอลขึ้นมา อินเทรนด์กะเค้า ต้นทุนตำ่กว่าด้วย อิอิ มะกี้เห็น78 แล้ว

รับต้านเอาแบบจำง่ายๆ 77 กะ88 จุดวัดใจ82 หลุดทางไหนไปทางนั้น betทางเจ้เกี้ยมอี๋(เจ้ก็อย่าโดนกินcutซะก่อนล่ะ) ราคานี้เดาแค่บ่าย3 บ่าย4 เวลามันนิ่งๆ ป้าเล่นไม่เป็นอ่ะ เชียร์ทั้ง2ข้างละกัน ยุโรป ตัวเลขน่าจะบวกกะทอง ช่วงพี่กันน่าจะลบมากกว่าบวก เดา

:01 :01 ขอบคุณมากค่ะเจ้าป้า

ดูแล้วมันมาแค่ 84-78 เรามา sell limit 84 tp 78 กะ buy stop 78 tp 84 ดีไหม :hh

ดูแล้วมันมาแค่ 84-78 เรามา sell limit 84 tp 78 กะ buy stop 78 tp 84 ดีไหม :hh

buystopหมายความว่าไง อธิบายตย. ว่าคิดยังไงถึงจะbuystopตรง78ที

ใครรู้อธิบายด้วยก็ได้ ป้ายังงงๆอยู่

ส่วนตัว ด้านbuyไม่ถูกมากๆไม่ซื้อ หาแต่ที่ขาย

buystopหมายความว่าไง อธิบายตย. ว่าคิดยังไงถึงจะbuystopตรง78ที

ใครรู้อธิบายด้วยก็ได้ ป้ายังงงๆอยู่

เจ้เกี้ยมอี๋ น่าจะหมายถึง buylimit มั้งครับ แต่จำผิด

หมายถึงตั้งราคาซื้อไว้

ถ้า buystop จะเป็นการซื้อตามครับ

แท่งวันนี้ ราคานิ่งๆ ก็ดูต่อไป

แท่งวันนี้ ราคานิ่งๆ ก็ดูต่อไป

ยังไม่น่าเอสใช่มั้ยฮับ

ถ้าจะเรียกผิดจริงๆ แล้วมันก้มากินคัท หมู่เฮา และก็ไปกินคัท เจ้ ก่อนมาเป้า โดนกันหมด

เจ้เกี้ยมอี๋ น่าจะหมายถึง buylimit มั้งครับ แต่จำผิด

หมายถึงตั้งราคาซื้อไว้

ถ้า buystop จะเป็นการซื้อตามครับ

ถามใหม่ ตอนนี้76 ถ้าอยากbuy stop คิดยังไง และควรตั้วราคายังไง

ถ้าจะเรียกผิดจริงๆ แล้วมันก้มากินคัท หมู่เฮา และก็ไปกินคัท เจ้ ก่อนมาเป้า โดนกันหมด

76 โดนกินได้ไง

โดนคัตแล้วจ้าเจ้าฮะเลือกลงต่อลุ้นว่าจะลงแค่ไหน1267-1260 ไม่รู้เจ้าฮะจะเลือกอะไร

ปล.พี่กบครับ

วันก่อนขายcpf01ceหมดพอร์ตแต่ดันไม่ลงตอนนี้รอแถวๆ0.15/0.13/0.11ครับ

ส่วนps01cdปล่อยไปเล็กน้อยลุ้นอยู่เหมอืนกันว่าจะเด้งรึยังรอสัญญาณแต่ว่าตั้งรับเพิ่มที่0.09/0.07ครับ

ส่วนthai01cf รอปิดแถวๆ0.21 ถ้ามีสัญญาณขายจะขายทิ้งทันทีครับและรอเก็บ0.1

hmpr01cd รอเก็บ0.14/0.12นะครับ

cpal01ceรอ0.16/0.14ครับ

bts01cc ถ้าจะเก็บรอ0.25/0.23/0.22 ครับส่วนผมรอ0.22 เพราะทุนเฉลี่ยอยู่ที่0.24 และยังไม่มีสัญญาณขายเลยยังไม่ได้ขายทิ้ง แต่ถ้าขายหมดก็คงรอตามที่บอกครับ