ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่บาสครับนี่เค้าจะลงมาให้ผมกับคุณนุชออกเหวเลยป่าวคัฟ ไม่ใช่ว่าลงเพราะจะดีดีตัวขึ้นนะครับครือดูกราฟไรไม่เป็นเลยหุหุ

คุนบาสค้าบเล่นแท่งเอสดีมั้ยอ่าค้าบ

เอสแท่งได้มั้ย ต้องลองพิจารณาเทียบกับเงินบาทนะครับ ผมประเมินว่าบาทน่าจะเเข็งขึ้น ถ้าหหุ้นเด้งขึ้น แต่ตอนนี้ประเมินว่าหุ้นน่าจะลงก่อนตามเทคนิคมาแถวๆ1427 หรือต่ำกว่า1410ไม่เกินนี้ถ้าเป็นแบบนี้บาทาจะอ่อนครับ แต่คงอ่อนไม่เกิน31.2 ระยะลง20$น่าจะพอทำกำไรได้บ้างเล็กน้อยแต่ถ้าผิดทางก็อาจขาดทุนเหมือนกันนะครับภาพมันคลุมเครือ จะลงเวฟ4ราย15นาทีก็ได้ โดยลงไม่ต่ำกว่า1260 ไปจบแถวๆ1313หรือ1334

หรือว่าเจ้าให้จบแค่เวฟC ราย15นาทีไปแล้วที่1298 ก็ได้ ตอนนี้กำลังจะลงทำเวฟ1ราย1ชม โดยมีเป้าหมายที่1242/1229/1208 ก็ได้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กำ เจ้จะbuy เลยมะเอา

ไมเจ้มองสวนคุณบาสเรื่อยเลย

มองสวนไม่ว่่ากันครับบางทีกรอบการทำกำไรเราไม่เหมือนกันนะ :57

12-7-56-04.gifเมื่อเจ้าฮะลากทองลงมากินcutเรา

:ghost

เป้าหมายลงมาวัดได้หลายแบบมีตั้งแต่1270-1265

ถ้าเจ้าเล่นตามเทรนเหลืองก็ลงได้ถึง1267

ฟิชเชอร์บีบีราย15นาทีหุบแล้ว น่าจะลงได้อีกเล็กน้อย

ถ้าให้เดาคิดว่าลงมาแถวๆ1265-1270 น่าจะแถวๆนี้เข้าซื้อปลอดภัย

งั้นขยับbuy limit เป็น1267 cut1259 เป้า เป็น1313ตามเดิมจ้า

คุณบาสคะ

ตอนนี้ buy limit ยังเป็น 1267 หรือเปล่า หรือขยับเป็น 1263

และ sell limit ยังคงเดิมที่ 1313 ใช่ไหม

ขยับขึ้นครับพี่กบ

ผมปิดps01cdเมื่อกี้นี้ที่0.11นะครับทั้งหมดเลย

รอใหม่0.09/0.07

ขายแท่งไปอีกก้อนและเดี๋ยวรอเก็บใหม่แถวๆ1260-1240 :57

กลับบ้านและครับ :bye ขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนนะครับ

เสียววุ้ย ไม่กล้าเอส ทั้งๆที่คิดว่ามะกันน่าจะเอาลง :Wt

สวัสดีคับพี่ๆทุกคน S 1275 SL 1283 TP 1268 อิอิ โดนคัท ก้อรอ buy คับ

เจ๊เกี้ยมอี๋ มันเด้งไปเด้งมาแคบๆ ลำไยก็เก็บก่อน ปิดเอส แอลขึ้นมา อินเทรนด์กะเค้า ต้นทุนตำ่กว่าด้วย อิอิ มะกี้เห็น78 แล้ว

buy lim 74.5 tp77 sl72 matchแล้ว อิอิ รอบนี้ จะหาที่เอสล่ะ

ขายแท่งไปอีกก้อนและเดี๋ยวรอเก็บใหม่แถวๆ1260-1240 :57

คุณบาสฉับไวทุกเรื่องนะคะ ขายแท่งลำใยไปอีกแล้ว

buy lim 74.5 tp77 sl72 matchแล้ว อิอิ รอบนี้ จะหาที่เอสล่ะ

จะ S ที่เท่าไหร่บอกด้วยจ้า

เอสแท่งได้มั้ย ต้องลองพิจารณาเทียบกับเงินบาทนะครับ

ผมประเมินว่าบาทน่าจะเเข็งขึ้น ถ้าหุ้นเด้งขึ้น แต่ตอนนี้ประเมินว่าหุ้นน่าจะลงก่อนตามเทคนิคมาแถวๆ1427

หรือต่ำกว่า1410ไม่เกินนี้

ถ้าเป็นแบบนี้บาทจะอ่อนครับ แต่คงอ่อนไม่เกิน31.2 ระยะลง20$น่าจะพอทำกำไรได้บ้างเล็กน้อย

แต่ถ้าผิดทางก็อาจขาดทุนเหมือนกันนะครับ

ภาพมันคลุมเครือ จะลงเวฟ4ราย15นาทีก็ได้ โดยลงไม่ต่ำกว่า1260 ไปจบแถวๆ1313หรือ1334

หรือว่าเจ้าให้จบแค่เวฟC ราย15นาทีไปแล้วที่1298 ก็ได้ ตอนนี้กำลังจะลงทำเวฟ1ราย1ชม

โดยมีเป้าหมายที่1242/1229/1208 ก็ได้

หุ้นจะย่อลงมาอีกหน่อยหรือคะ

ส่วนทองก็เล่นยากเหลือเกินสำหรับพี่กบ55

สวัสดีคับพี่ๆทุกคน S 1275 SL 1283 TP 1268 อิอิ โดนคัท ก้อรอ buy คับ

สวัสดีจ้าน้องมุก

ช่วยลุ้นๆๆ