ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ศสิซื้อจ้า19815แต่แค่5บาทอ่ะสังหรจายว่ามันจาขึ้นแต่โบร๊คปิดแย้ว

ขายม่ายได้อ่ะ

น้องศสิได้กำไรแล้ว พี่กบดีใจด้วยจ้า :gd

ยินดีกับคุณนุชและขา L ทุกคนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เสียดายมากพี่กบ เอสไว้ตอน 1339 แต่สายๆ กะเล่นเป้ายาวไม่ถึงไม่ปิด ไม่ดูกราฟ เดี๋ยวใจสั่นกดปิด เป้า 1313

แต่แอบดูราคาจากบอร์ด เห็นพี่กบบอกร่วงตอนหัวค่ำดีใจแต่ไม่ดูไม่ปิด ไป ไป มามา โดนคัทแล้ว T T

พี่กบเข้าใจปาล์มค่ะ พี่กบก็โดน cut

ไม่เป็นไรนะ ปลอบใจกันปาย แต่เริ่มต้นใหม่ได้ทุกครั้งจริงๆ

ปล เทรดทอง คนจะเป็นโรคหัวใจได้ง่ายๆ ก็มานใจสั่นหน่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

น้องศสิได้กำไรแล้ว พี่กบดีใจด้วยจ้า :gd

ยินดีกับคุณนุชและขา L ทุกคนค่ะ

เห็นคุณฐิภาบอกทะลุ1350ให้ตามแจ่ตามไม่ทันเลยไวมากๆจ้ะ..แต่ต้องขายตอนเช้ากลัวลงเหมือนกันจ้ะตอนนี้ราตาดีมาก

เห็นคุณฐิภาบอกทะลุ1350ให้ตามแจ่ตามไม่ทันเลยไวมากๆจ้ะ..แต่ต้องขายตอนเช้ากลัวลงเหมือนกันจ้ะตอนนี้ราตาดีมาก

buystop 46 ปิด66 ค่ะ sell lim 45.6 ยกเลิกทันการ ป้าบอกแล้ววันนี้ตั้ง buy stop กะsell lim ราคาเดียวกัน แหะๆแต่สงสัยมีทอนตังให้เจ้ามือ โดนอยู10$ ยังไม่ได้คูณนะ แงๆ ไม่ต้องหลับต้องนอนอีกแล้ว orderมันเยอะ ยกเลิกมะทัน

2 อันรวด พี่กบตอบอันนี้แล้วกันนะ

น่านนะซิ พี่กบก็ลืมคลิปคุณฐิภาเมื่อเช้าบอกว่าแนวต้าน 1350 ๆ

ขายตอนเช้าได้ลำใยแล้วมาบอกกันนะ จะได้ดีใจซ้ำซ้อนจ้า^____^

buystop 46 ปิด66 ค่ะ sell lim 45.6 ยกเลิกทันการ ป้าบอกแล้ววันนี้ตั้ง buy stop กะsell lim ราคาเดียวกัน แหะๆแต่สงสัยมีทอนตังให้เจ้ามือ โดนอยู10$ ยังไม่ได้คูณนะ แงๆ ไม่ต้องหลับต้องนอนอีกแล้ว orderมันเยอะ ยกเลิกมะทัน

เจ้าป้า super active ก็อย่างนี้แหละ หัวไว เทรดคราวละหลายๆ order รวยเป็นรวย ทอนตังค์ให้เจ้ามือเป็นทอน

แมทแล้วนะ1340สู้แค่คัตอิอิเป้า1321cut1346

โดนคัตแล้วจ้าคืนไป60$แต่ได้คืนเจ้าในพริบตาเหมือนกันตั้งbuy stop1350เป้า1362เก็บ120$คืนจากเจ้าสรุปว่าเลือกเบรคขึ้นให้จบ4hC

แต่จะทำ3คลื่นหรือ5คลื่นคงต้องดูต่อแต่ในราย4ชมเกิดไดเวอร์จิ้นแล้วทั้งrsi&macdเหอๆๆรอตามจุดเดิมครับ1387-1414

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ไปนอนนแล้วครับฝันดีทุกคน

ฝันดีค่ะคุณบาส

โดนคัตแล้วจ้าคืนไป60$แต่ได้คืนเจ้าในพริบตาเหมือนกันตั้งbuy stop1350เป้า1362เก็บ120$คืนจากเจ้าสรุปว่าเลือกเบรคขึ้นให้จบ4hC

แต่จะทำ3คลื่นหรือ5คลื่นคงต้องดูต่อแต่ในราย4ชมเกิดไดเวอร์จิ้นแล้วทั้งrsi&macdเหอๆๆรอตามจุดเดิมครับ1387-1414

ดีใจกับด้วยค่ะ คุณบาสเอาคืนได้เพราะแม่นเทคนิคกราฟและวางแผนเก่ง

มุมมองสำหรับคนเล่นวันนี้ คนเล่นซื้อ

1 รอซื้อเมื่อทะลุ buy stop 1350 cut 1345 เป้า 1362

----------------------------------------------------------------

เสียดายอีกแล้ว ลืมตั้ง buy stop ตามวิคุณบาส

คุณบาส เจ้าป้า สุดยอดอ่ะ

กินเงินเจ้ามือได้อีกแล้ว เมื่อวานเจ้าป้าก็เปิดเพลง "หนึ่งในไม่กี่คน" ไปแล้ว

เจ้ามือคงรัก หนึ่งในไม่กี่คน แน่ๆเลย

ถูกแก้ไข โดย gejen