ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ปล. เอสไปที่1204 SL1207 TP อยากเห็น1188 แต่กะว่าแถว1200 อาจปิดไปก่อน เฟดคืนนี้น่าแรง ปิดสถานะเพื่อลดความเสี่ยงก่อนน่าจะดีกว่า ช่วงเวลาปุกาดข่าวน่าจะหกคะเมนตีลังกา ไปเล็งตอนนั้นดีก่า โชคดีมีความสุขทุกท่านค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าตัวโตหล่อนา

เขาชอบงานรับอนุบัติไหม

น่าจะเฉยๆครับ คงแค่ชอบที่ได้ทำกิจกรรมร่วมกับเพื่อนๆ มากกว่าครับ

Gold spot Intraday: rebound expected.

Pivot: 1197.00

Most Likely Scenario: long positions above 1197.00 with targets at 1207.70 & 1211.00 in extension.

Alternative scenario: below 1197.00 look for further downside with 1194.60 & 1192.00 as targets.

Comment: the RSI advocates for further advance.

น่าจะเฉยๆครับ คงแค่ชอบที่ได้ทำกิจกรรมร่วมกับเพื่อนๆ มากกว่าครับ

ดีที่ยังมีกิจกรรมร่วมกับเพื่อนๆ

ชุดที่ใส่ เด็กๆคงร้อนและรุ่งรังน่าดู

ปล. เอสไปที่1204 SL1207 TP อยากเห็น1188 แต่กะว่าแถว1200 อาจปิดไปก่อน เฟดคืนนี้น่าแรง ปิดสถานะเพื่อลดความเสี่ยงก่อนน่าจะดีกว่า ช่วงเวลาปุกาดข่าวน่าจะหกคะเมนตีลังกา ไปเล็งตอนนั้นดีก่า โชคดีมีความสุขทุกท่านค่ะ

กำไรแล้วเจ้าป้า เก่งจริงๆ

เข้ามาให้แนวทางกันอย่างดีแหละดี

ตอบพี่กบ ค่ะซ่อมแซม อยู่ๆนำ้รั่วจากฝ้าเป็นนำ้ตก วุ่นวายค่ะ น้องเค้าเลื่อนไปเมกาค่ะ ช่วงเดือนธค.ที่ผ่านมาหิมะหนักอากาศไม่ดี ไปเดือนนี้ว่าดีแล้วเมื่อวานข่าวพายุยังถล่มบอสตันอยู่เลย เราน่าจะเอสทองรึป่าว เฮงๆกันค่ะ ตลาดหุ้น หุ้น GL ทำตลาดร่วงไม่เป็นท่า ธรรมมาภิบาลหายไปไหนหมด เชียร์หุ้นอะไรไม่รู้กัน จากราคาบาทๆไปจนใกล้100 ผุ้หลักผู้ใหญ่ได้แต่เฉยพอจนตรอก จับหุ้นเข้าคุก เอ๊ ทำนักลงทุนเสียหายๆ เพื่อนๆบ่นกันค่ะ ทำเป็นแต่เอาหุ้นจับติดคุก อิอิ

ดูเหตุการณ์ต่างๆก่อนดีแล้ว ถ้าปลอดภัยแล้วไปเรียนอเมริกา เจ้าป้าจะได้หายห่วงลูกด้วย

บ้านหลังงาม อยู่ไปนานๆ ก็มีปัญหาให้ซ่อมแซมอยู่เรื่อยเป็นปกติ แต่ก็ทำให้วุ่นวายจริงๆ

จับหุ้นเข้าคุก คือทำหุ้นตกใช่ม๊าย

เงินในคลังใกล้หมดแล้ว เลยถังแตก หาเงินไม่เป็น ได้แต่ใช้โครมๆและกู้เขามา

Gold spot Intraday: further advance.

Pivot: 1200.00

Most Likely Scenario: long positions above 1200.00 with targets at 1207.70 & 1211.00 in extension.

Alternative scenario: below 1200.00 look for further downside with 1197.00 & 1194.60 as targets.

Comment: the RSI is mixed to bullish

หุ้น GL เข้าคุกน่าจะหมายถึงระงับการซื้อขายชั่วคราวหรือเปล่าครับ มีการเงื่อนงำไม่ชอบมาพากลไม่สุจริต

http://www.kaohoon.com/content/141967

ปล.วันนี้อยู่ดึก รอตี 1 ครับ

ถูกแก้ไข โดย sriwanitchayakorn

พุ่งขึ้นไปแล้วค๊าบบ พีทชื่นใจ :La

L1204 ตั้ง TP1218 เช้ามาชน TP หลุดเนินได้ 1 เนินละครับ

ต่อไป 1240 หวังว่าจะมาให้ชื่นใจ

พี่เม่ารับทรัพย์ รับอรุณ

พี่เม่ารับทรัพย์ รับอรุณ

ไอ้ที่ติดดอยไม่ได้แฉน่ะซิครับ

Gold spot Intraday: the upside prevails.

Pivot: 1217.50

Most Likely Scenario: long positions above 1217.50 with targets at 1231.00 & 1237.00 in extension.

Alternative scenario: below 1217.50 look for further downside with 1211.00 & 1207.00 as targets.

Comment: the RSI is mixed to bullish.

ดอยที่พี่เม่าเคยอยู่ตอนนี้กลายเป็นที่ราบต่ำแล้วครับ ทะลุ 1230 ไปแล้วครับ

ดอยที่พี่เม่าเคยอยู่ตอนนี้กลายเป็นที่ราบต่ำแล้วครับ ทะลุ 1230 ไปแล้วครับ

ดช เม่า กำไรแล้ว

พีทรับทรัพย์เยอะตลอดๆ

:Announce