ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พูดถึงหุ้น ต้องเลือก ตามโหวงเฮ้งผู้บริหาร ขอรับ ถ้าเจ้าของดี เอาอยู่หุ้นก้อจะดี เหือนเราเกาะดวงเค้าไปอะไรทำนองนี้ขอรับ หุ้น CPF อ่ะ ดีขอรับ ถ้าพี่กบสนใจ รอย่อนิดหน่อยแร้วซื้อได้ ขอรับ

เข้ามาก็เจอะน้องโป๊บแนะนำหุ้น CPF คงดีแน่ๆ

และก็เจอผู้เชี่ยวชาญเรื่องหุ้นอยู่ในห้องนี้พอดี

สวัสดีตอนค่ำค่าคูณงูดิน น้องโป๊บ คุณกบจ๊า คุณผู้เรียน คุณนุช คุณอยากเล่นด้วยคน พี่บอย และทุกๆท่าน^____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พูดถึงหุ้น ต้องเลือก ตามโหวงเฮ้งผู้บริหาร ขอรับ ถ้าเจ้าของดี เอาอยู่หุ้นก้อจะดี เหือนเราเกาะดวงเค้าไปอะไรทำนองนี้ขอรับ หุ้น CPF อ่ะ ดีขอรับ ถ้าพี่กบสนใจ รอย่อนิดหน่อยแร้วซื้อได้ ขอรับ

ทานข้าวแล้วยังจ๊ะ :32

มาแว้ว ซื้อ1763 25790 ขาย 25850 1773

จะกดขายอีก ก็ไม่กล้า กลัวมันวิ่งไป 1779 ตกลงมันจะขึ้น หรือ จะลง หงะ เอาไงดีเพื่อนๆ สับสนๆๆ

ทานข้าวแล้วยังจ๊ะ :32

มาแว้ว ซื้อ1763 25790 ขาย 25850 1773

จะกดขายอีก ก็ไม่กล้า กลัวมันวิ่งไป 1779 ตกลงมันจะขึ้น หรือ จะลง หงะ เอาไงดีเพื่อนๆ สับสนๆๆ

สวัสดีจ้าเจ้าป้า คุณกระต่าย

เจ้าป้าเข้ามาก็ประกาศผลกำไรเลยนะ อิ อิ ดีใจโตย^____^

สวัสดีจ้าเจ้าป้า คุณกระต่าย

เจ้าป้าเข้ามาก็ประกาศผลกำไรเลยนะ อิ อิ ดีใจโตย^____^

:Hi :gvme

สวัสดีค่ะคุณกบ คุณต่าย คุณโป๊ป คุณบอย คุณป้ารี. คุณดอด คุณเม่าคุณB2B. คุณaomgold. คุณป้าข้างบ้าน น้องญ่า คุณกบจ๋า. คุณพสิษฐ์. คุณนุชและทุกท่านค่ะ

ขอบคุณทุกข่าวสารและแนวโน้มทุกวิเคราะห์ด้วยค่ะ

ส่วนตัวเมื่อวานLไว้ที่1664.xx. 26756. พึ่งปล่อยเมื่อกี้ที่. 1753.xx. 26832. ค่ะ. ลุ้นแทบแย่เลยค่ะ

นึกว่าเมื่อวานจะได้อยู่ดอยสูงซะแล้ว

ขอให้ทุกท่านทุกครั้งที่เทรดมีกำไร. และโชคดี เฮงๆนะคะ

ขอบคุณ คุณ กัปตัน ที่likeให้ค่ะ ทำไมไม่พูดไม่จา คิดถึงจัง มาแนะแนวหน่อยจิ ไม่มีใครให้ลอกการบ้านเลย เฉาอ่ะ

หมูไม่อยากกินลำไยยยยยยย :19

หมูจากินทุเรียนนนนนนน :gvme :gvme :gvme

สวัสดีตอนค่ำค่า พี่กบ พี่โป๊ป พี่ต่ายคนสวย เจ้าป้า พี่นุชชี่ ป้ารี อ.ดอด พี่เม่าเม่า คุณหมูต้ม คุณเอ๋คุณบาส พี่ขุนศึก อ.ญ่า อ.บอย อิอิ และทุกๆท่านนะค้า :bye :bye :bye

เจ้าป้าคะ

รอเสี่ยงซื้อ 1764 (เสี่ยงจริงๆนะ)

เด๋วดูท่าทีอีกครั้งนึง ถ้าพรวดลงไป

ก็ไปรอ 1756 เลยค่ะ

ขอบคุณ คุณ กัปตัน ที่likeให้ค่ะ ทำไมไม่พูดไม่จา คิดถึงจัง มาแนะแนวหน่อยจิ ไม่มีใครให้ลอกการบ้านเลย เฉาอ่ะ

ช่ายๆๆ เหงาเลยเนอะเจ้าป้า ไม่มีอะไรให้ขำเลยอ่า

คิดถึงด้วยคน มาเร็วๆนะจ๊ะ

สวัสดีตอนบ่ายค่ะ โดยเฉพาะคุณ jejen ขออนุญาตเรียกพี่กบนะคะ ป้ารี คุณต่ายทอง ด.ชเม่า น้องโป๊ป น้องญ่า น้องบอยนะคะ

และเพื่อนๆในห้องทุกๆคนเลยนะคะเิอ่ยชื่อไม่หมดอย่าโกรธกันนะคะ ชอบอ่านบทวิเคราะห์ต่างๆ ของเพื่่อนๆในห้องนี้มากเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับค่าคุณ lula ที่น่ารัก^____^

เรียกพี่กบดีแล้วค่ะ เพราะ login พี่กบอาจจะจำยากนิดนึง

ge-jen มาจาก Gege+Jenny ชื่อลูกสาวพี่กบเองค่ะ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆน้าคุณ lula

น้องลิ... เอ๊ย คุณพสิษฐ์ รอไรคะวันนี้ คริคริ

คุณกบคร้าาาา

ขอรูปน้ำตกหน่อย เอาแรงๆเลยนะคะ

สวัสดีค่ะคุณกบ คุณต่าย คุณโป๊ป คุณบอย คุณป้ารี. คุณดอด คุณเม่าคุณB2B. คุณaomgold. คุณป้าข้างบ้าน น้องญ่า คุณกบจ๋า. คุณพสิษฐ์. คุณนุชและทุกท่านค่ะ

ขอบคุณทุกข่าวสารและแนวโน้มทุกวิเคราะห์ด้วยค่ะ

ส่วนตัวเมื่อวานLไว้ที่1664.xx. 26756. พึ่งปล่อยเมื่อกี้ที่. 1753.xx. 26832. ค่ะ. ลุ้นแทบแย่เลยค่ะ

นึกว่าเมื่อวานจะได้อยู่ดอยสูงซะแล้ว

ขอให้ทุกท่านทุกครั้งที่เทรดมีกำไร. และโชคดี เฮงๆนะคะ

:031

http://www.ranthong.com

Re: eGoldnomic View

« ตอบ #4762 เมื่อ: วันนี้ เวลา 19:51:29 »

แนวรับแนวต้าน 25/9/55

แนวต้าน 1772 1780 1788

PV 1763

แนวรับ 1755 1747 1739

กราฟราย ชม.เกิด CRAB Patt.

ราย 4 ชม.เข้ารูปแบบ Diamond

มาดูกราฟรายชั่วโมงกันก่อนเลยครับเกิดปูขึ้นมา ความสามารถในการทำก้ามกลับตัว ในกรอบขาวเลยครับ

1774 1777 1780 1782 เป็นลำดับสุดท้าย จากนี้ราคาจะขึ้นไป แล้วถ้าแพทเทิร์นสมบูรณ์จะเป็นการย่อลงครับ ไม่เกิน 1782 ครับ

มาดูกราฟราย 4 ชม.กันบ้าง รูปแบบใกล้เคียงแบบ Diamond ครับ ถ้าราคาจากแพทเทิร์นดันขึ้นไปประมาณ 1782 ก็จะเข้ารูปแบบ

ให้สังเกตุเ้ส้นขาวครับ ยอดก่อนหน้าต่ำกว่ายอดล่าสุด แต่ในสัญญาณกลับกัน ยอดล่าสุดราคาไม่สามารถดันขึ้นเหนือสัญญาณยอดเก่าได้

ให้ระวังการย่อตัวในรูปแบบ Diamond ครับ...