ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะคุณกบ คุณต่าย คุณโป๊ป คุณบอย คุณป้ารี. คุณดอด คุณเม่าคุณB2B. คุณaomgold. คุณป้าข้างบ้าน น้องญ่า คุณกบจ๋า. คุณพสิษฐ์. คุณนุชและทุกท่านค่ะ

ขอบคุณทุกข่าวสารและแนวโน้มทุกวิเคราะห์ด้วยค่ะ

ส่วนตัวเมื่อวานLไว้ที่1664.xx. 26756. พึ่งปล่อยเมื่อกี้ที่. 1753.xx. 26832. ค่ะ. ลุ้นแทบแย่เลยค่ะ

นึกว่าเมื่อวานจะได้อยู่ดอยสูงซะแล้ว

ขอให้ทุกท่านทุกครั้งที่เทรดมีกำไร. และโชคดี เฮงๆนะคะ

สวัสดีค่า ชื่อไรค้า ขออ่านก่อน พลับนุช รึป่าวหว่า :17

ได้กำไรแล้วดีใจด้วยค่า

เจ้าป้าคะ

รอเสี่ยงซื้อ 1764 (เสี่ยงจริงๆนะ)

เด๋วดูท่าทีอีกครั้งนึง ถ้าพรวดลงไป

ก็ไปรอ 1756 เลยค่ะ

พี่นุชชี่เอาจริงป่าว มันจาลงมารับเรามั้ยคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามค่ำ ค่ะ คุณบอย พี่ต่าย พี่กบ เจ้าป้า คุณญ่า คุณเม่า คุณ plubpunch k dod, k alohabank และพี่ๆน้องๆ ทุกท่านรอบห้อง ค่ะ

ยินดีค่ะ คุณบอย ถ้าพี่พอจะช่วยอะไรได้ก้อบอกนะคะ หรือหลังไมล์ก้อได้ค่ะ เผื่อไม่ค่อยได้เข้ามาค่ะ

ยินดีต้อนรับคุณ puggy ที่น่ารักเช่นกันค่ะ

เข้ามาเม้าส์ คุยสนุกๆ และแชร์ไอเดียกับพวกเราบ่อยๆนะค้า^____^

อยากให้ลงมาค่ะ แพ็คกระเป๋ายืนรออยู่ท่ารถแล้ว 55555

ทานข้าวแล้วยังจ๊ะ :32

ทานแร้ว ขอรับ วันนี้ กินอะไรไม่ได้มาก เพราะ ล้างพิษ ตับอยู่ ใครมีโอกาสไปล้างพิษ จากตับ ก้อดีน๊ะขอรับ เมื่อวาน กินข้าวไม่ได้เรย จิบแต่น้ำแอบเปิ้ล เด๋วรอพรุ่งนี้ปิดครอส การล้างสารพิษจากตับ ขอรับ ป้าๆ พี่ต่าย พี่น้องทุกทั่น ทำไว้ก้อดีน๊ะขอรับ เซล มะเร็ง นิ่ว อะไร ออกมาหมดเรย

สวัสดีจ้าเจ้าป้า คุณกระต่าย

เจ้าป้าเข้ามาก็ประกาศผลกำไรเลยนะ อิ อิ ดีใจโตย^____^

ราคาเป็นบาท วันนี้ กะ เมื่อวาน คล้ายๆกัน เมื่อวานงก วันนี้ ต้องยอมกดแพงนิดนึง เสี่ยงเอาค่ะ แต่ด้วยเหตุผล1. spdr ซื้อทองเพิ่ม 2.จะปิด ไตรมาส3 คงมีดึงราคาขึ้นบ้าง และ 3. คุณนุช กะ น้องญ่า ว่า มีgap เบ้อเริ่มที่1770-1772 ขอบคุณทุกข่าวที่ป้าเอามาใช้นะคะ ไม่มีเพื่อนๆที่แสนดี ก็คงเล่นไม่ได้อ่ะค่ะ

สงสัยจะได้ไปเสี่ยงขายที่ 1780 ก่อนรึเปล่าหว่า

เอาไงดีพี่น้อง

คุณกบคร้าาาา

ขอรูปน้ำตกหน่อย เอาแรงๆเลยนะคะ

น้ำตกนี้แรงพอมั๊ยฮ้าคุณนุชสุดสวย

จงลงมาๆๆ แฮงๆ555

ราคาเป็นบาท วันนี้ กะ เมื่อวาน คล้ายๆกัน เมื่อวานงก วันนี้ ต้องยอมกดแพงนิดนึง เสี่ยงเอาค่ะ แต่ด้วยเหตุผล1. spdr ซื้อทองเพิ่ม 2.จะปิด ไตรมาส3 คงมีดึงราคาขึ้นบ้าง และ 3. คุณนุช กะ น้องญ่า ว่า มีgap เบ้อเริ่มที่1770-1772 ขอบคุณทุกข่าวที่ป้าเอามาใช้นะคะ ไม่มีเพื่อนๆที่แสนดี ก็คงเล่นไม่ได้อ่ะค่ะ

ปิด Gap ไปแล้วค่ะเจ้าป้า

อยากให้มี Gap อีก เล่นง่ายดี

ช่ายๆๆ เหงาเลยเนอะเจ้าป้า ไม่มีอะไรให้ขำเลยอ่า

แอนด์ ทะลึ่ง เจ้าชู้ด้วย หายากส์

ขอบคุณ คุณ กัปตัน ที่likeให้ค่ะ ทำไมไม่พูดไม่จา คิดถึงจัง มาแนะแนวหน่อยจิ ไม่มีใครให้ลอกการบ้านเลย เฉาอ่ะ

ป้าๆๆ บอกให้พี่กัปตัน มาวิแคะห้องเราสิ ขอรับ ฟรีสไตล์ ใครอยากทำไรเชิญ ตามสะดวก เด๋วใครมีปันหา เด๋วพวกป้าเคลียร์หั้ย 555+

ปิด Gap ไปแล้วค่ะเจ้าป้า

อยากให้มี Gap อีก เล่นง่ายดี

มีอีกมั้ยอ่ะ ถ้ามีบอกเลยนะจ๊ะ ที่ร้าก อิอิ ไม่ดู อวสาน ละครรึ

ขอบคุณ คุณ กัปตัน ที่likeให้ค่ะ ทำไมไม่พูดไม่จา คิดถึงจัง มาแนะแนวหน่อยจิ ไม่มีใครให้ลอกการบ้านเลย เฉาอ่ะ

ช่ายๆๆ เหงาเลยเนอะเจ้าป้า ไม่มีอะไรให้ขำเลยอ่า

คิดถึงด้วยคน มาเร็วๆนะจ๊ะ

ส่งเทียบเชิญจาก 3 สาว แล้ว มาเร็วๆ นะ

เอ้าพวกเรา เชิญคนเก่งมาประจำห้องกันหน่อยเร๊ว

ทานแร้ว ขอรับ วันนี้ กินอะไรไม่ได้มาก เพราะ ล้างพิษ ตับอยู่ ใครมีโอกาสไปล้างพิษ จากตับ ก้อดีน๊ะขอรับ เมื่อวาน กินข้าวไม่ได้เรย จิบแต่น้ำแอบเปิ้ล เด๋วรอพรุ่งนี้ปิดครอส การล้างสารพิษจากตับ ขอรับ ป้าๆ พี่ต่าย พี่น้องทุกทั่น ทำไว้ก้อดีน๊ะขอรับ เซล มะเร็ง นิ่ว อะไร ออกมาหมดเรย

พี่กบก็เข้าใจว่าดีนะขอรับ

แล้วน้องโป๊บไปล้างพิษที่ไหนล่ะ อยากรู้เพื่อความปลอดภัยในหมู่คณะ555

และล้างตับอย่างเดียวเหรอขอรับน้องโป๊บ สงสัยเบียร์วุ้นเยอะไปอ่ะเปล่า อิ อิ

มีอีกมั้ยอ่ะ ถ้ามีบอกเลยนะจ๊ะ ที่ร้าก อิอิ ไม่ดู อวสาน ละครรึ

จ้าาา รออยู่ทุกวัน นานๆมีที อิอิ

ล้างงัยอ่ะpope :17