ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จ้าาาา น้องบอย พี่รับลำใยไปแล้วคร่า

อยากให้เป็นแบบกราฟข้างล่าง จะได้มั๊ยน๊อ

อย่าเชื่อนะคะ ดูขำๆ

เก่งมากเพื่อน กูรูนุชบา สวดยอดอ่ะ :gd

คุณนุชเก่งจริงๆด้วยค่ะคุณต่าย

ว่าแต่มีกราฟแล้วก็ต้องแปลให้ฟังด้วยนะคะคุณนุช

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณบอยมีข่าวแถลงการณ์ของอีบีซีมั้ยค่ะ. เค้าว่างัยมั่ง

ไม่เจอเรยคับคุณกบ

ทีแรกก้อช่วยกันหาใหญ่ กับคุณดอด

ไม่เจอที่เป็นแถลง มีแต่บทความเกี่ยวกับ

แต่ช่วงหลังนี่ไม่แน่จัยว่ามีออกมารึยัง เพราะหยุดหาไปพักใหญ่แร้วนะคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เก่งมากเพื่อน กูรูนุชบา สวดยอดอ่ะ :gd

ขอเป็นกูเดาดีกว่า ต่ายทองคนงาม คริคริ

คุณนุชเก่งจริงๆด้วยค่ะคุณต่าย

ว่าแต่มีกราฟแล้วก็ต้องแปลให้ฟังด้วยนะคะคุณนุช

ไม่กล้าแปลค่ะคุณกบ เดาล้วนๆ ผิดบ้าง ถูกบ้างค่ะ

ขอเป็นกูเดาดีกว่า ต่ายทองคนงาม คริคริ

like หมดอ่ะเพื่อน จุ๊บแทนก่อนนะ ม่ายหรอกนุชบาคนเก่ง :32

จ๊ากกกกกกกกกกก อ่านว่า พลับพั้นช์ ไม่ใช่หรอคับผู้กอง 555 (Plubpunch)

ผู้กองยังละอ่อนอยู่เลย แต่ไหงมองชื่อคุณพลับพั้นซ์เป็นพลับนุชไปด้าย555

ถึงคุณกัปตัน เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนรูปก็ได้ เผื่อถูกโฉลก ห้องนี้เปลี่ยนกันบ่อย

คุณเพ่ มี FCเยอะ อย่าจากพวกเราไปไหนเลยนะ

สวัสดีค่ะคุณกบ คุณต่าย คุณโป๊ป คุณบอย คุณป้ารี. คุณดอด คุณเม่าคุณB2B. คุณaomgold. คุณป้าข้างบ้าน น้องญ่า คุณกบจ๋า. คุณพสิษฐ์. คุณนุชและทุกท่านค่ะ

ขอบคุณทุกข่าวสารและแนวโน้มทุกวิเคราะห์ด้วยค่ะ

ส่วนตัวเมื่อวานLไว้ที่1664.xx. 26756. พึ่งปล่อยเมื่อกี้ที่. 1753.xx. 26832. ค่ะ. ลุ้นแทบแย่เลยค่ะ

นึกว่าเมื่อวานจะได้อยู่ดอยสูงซะแล้ว

ขอให้ทุกท่านทุกครั้งที่เทรดมีกำไร. และโชคดี เฮงๆนะคะ

สวัสดีคะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ยินดีที่ได้ลำไยด้วยคะ ป้ารีก็ขายไปเมื่อกี้ ลำไยนิดหน่อยคะ เดี๋ยวรอรถเที่ยวใหม่มารับคะ

ตอนนี้ติดละครคะ ตอนจบ

ทานแร้ว ขอรับ วันนี้ กินอะไรไม่ได้มาก เพราะ ล้างพิษ ตับอยู่ ใครมีโอกาสไปล้างพิษ จากตับ ก้อดีน๊ะขอรับ เมื่อวาน กินข้าวไม่ได้เรย จิบแต่น้ำแอบเปิ้ล เด๋วรอพรุ่งนี้ปิดครอส การล้างสารพิษจากตับ ขอรับ ป้าๆ พี่ต่าย พี่น้องทุกทั่น ทำไว้ก้อดีน๊ะขอรับ เซล มะเร็ง นิ่ว อะไร ออกมาหมดเรย

ล้างงัยอ่ะpope :17

น่านนะซิน้องโป๊บ ล้างยังไงคะ

แล้วน้องโป๊บไปล้างที่ไหน

ทานแร้ว ขอรับ วันนี้ กินอะไรไม่ได้มาก เพราะ ล้างพิษ ตับอยู่ ใครมีโอกาสไปล้างพิษ จากตับ ก้อดีน๊ะขอรับ เมื่อวาน กินข้าวไม่ได้เรย จิบแต่น้ำแอบเปิ้ล เด๋วรอพรุ่งนี้ปิดครอส การล้างสารพิษจากตับ ขอรับ ป้าๆ พี่ต่าย พี่น้องทุกทั่น ทำไว้ก้อดีน๊ะขอรับ เซล มะเร็ง นิ่ว อะไร ออกมาหมดเรย

ต้องไปเข้าคอสเลยใช่ป่าวคะ เห็นต้องทำหลายวัน รึป่าวอ่ะ ตะกี้ลองไปหาอ่านดูค่ะ

อ้อ...ได้รับน้ำมันพรายแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ จ๊วฟๆๆ 733f2b5264.gif

ผู้กองยังละอ่อนอยู่เลย แต่ไหงมองชื่อคุณพลับพั้นซ์เป็นพลับนุชไปด้าย555

ฮ่าๆๆๆ เพิ่งมาอ่านอีกรอบอ่ะค่ะพี่กบ ขำอ่า รีบจัด ดูโพสท์ลินสิคะ มั่วตั้วไปหมด อิอิ :17 :32

ใจสู้หรือป่าว ไหวมั๊ยบอกมา 4aa8dc4982f1c.gif

น้องญ่าอยู่ พี่กบและหมู่เฮาใจสู้โลดดดเจ้า :D :lol: