ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

http://www.dhammadrops.org/news_detail.php?id=10

แบบในลิงค์นี้รึป่าวคะน้องโป๊ป รู้จักการล้างพิษลำไส้ ตับ และถุงน้ำดี

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใจสู้หรือป่าว ไหวมั๊ยบอกมา 4aa8dc4982f1c.gif

:57 บ่นถึงอยู่ว่าหายไปไหนนะคริคริ เดา ไม่น่าหลุด1755 กองทุนเอาตู้คอนเทนเนอร์มารองรับไว้ ก็พี่แกเล่นซื้อทุกวัน ปล่อยลงไปต่ำกว่านี้ได้งัยคริคริ ต้องรอแกเทขายเองคริคริ ช่วงนี้ก็เป็นการทำกำไรของเล็กสั้นขยันซอยไปก่อน ว่าแต่อย่าเพลินนะ เผื่อแกเบื่อเลิกเล่นกระทันหันแบบคนเลือดจะไปลมจะมา จะพาพี่น้องพ้องเพื่อนดอยกานเป็นทิวแถว :32

น่านนะซิน้องโป๊บ ล้างยังไงคะ

แล้วน้องโป๊บไปล้างที่ไหน

พี่กบ ถอดมาแช่นำ้ในกาละมัง ใส่แชมพู ล้างซัก2ครั้ง หอมกะลังดี อย่าลืม นำ้ยาปรับผ้านุ่มด้วยในนำ้สุดท้าย ฮี่ๆ ล้อเล่นๆๆ

เอากราฟมาฝากท่านอาจารย์นะคะ พี่โป๊ปขาวิเเคะด่วน :uu

ดูแล้วอย่าหัวใจวาย หรือหัวเราะร่วงเก้าอี้ล่ะ

เป็นกราฟตามใจฉัน ใช้อินดี้ตามอารมณ์ กร้ากกกกกกกกกกกก

ฮ่าๆๆๆ เพิ่งมาอ่านอีกรอบอ่ะค่ะพี่กบ ขำอ่า รีบจัด ดูโพสท์ลินสิคะ มั่วตั้วไปหมด อิอิ :17 :32

พี่กบก็ว่าผู้กองคงตาลาย สงสัยจะหิวข้าว

ว่าแต่หนุ่มหล่อล่่ำเค้าจัดอาหารเย็น เครื่่องดื่มโด๊ปให้ผู้กองแล้วใช่ม๊าย

คุณ natty001 วันนี้ทำอะไรบ้างยังคะ

ขอบคุณค่ะที่ถาม ยังไม่ได้ทำไรเลยค่ะคุณB2B เมื่อคืนวันศุกร์ก็ไม่ได้ขาย ตอนนี้ก็ยังอยู่เหมือนเดิม หลายครั้งที่ขายแล้วเวลาซื้อคืนต้องไปเพิ่มตัง

ก็เลยรอๆอยู่ คันๆมืออยู่ก็หลายทีแระ(55) เป็นเมือก่อนก็คงกดขายไปนานแล้ว คุณ B2B ว่ายังไงดีอะคะ ขอคำแนะนำบ้าง ขอบคุณค่ะ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณjuy คุณเม่า คุณนุช คุณอลัน

อ.ngoodin น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด B2B tiptip natty001 EWka มิโกะ กบจ๊า น้องกี้+น้องมะยม ขุนศึกปทุม คุณอาร์ท คุณหมูต้ม และกัปตันและทุกๆคนค่ะ(ตกหล่นขออภัย)

วันนี้คึกคักกันนะคะ สมาชิกเต็มห้องเลย เก็บลำไยกันอิ่มหนำสำราญนะคะ

ขอให้โชคดีทุกๆคนค่ะ

หมูไม่อยากกินลำไยยยยยยย :19

หมูจากินทุเรียนนนนนนน :gvme :gvme :gvme

สวัสดีตอนค่ำค่า พี่กบ พี่โป๊ป พี่ต่ายคนสวย เจ้าป้า พี่นุชชี่ ป้ารี อ.ดอด พี่เม่าเม่า คุณหมูต้ม คุณเอ๋คุณบาส พี่ขุนศึก อ.ญ่า อ.บอย อิอิ และทุกๆท่านนะค้า :bye :bye :bye

สวัสดีคุณพสิษฐ์ คะ

พี่กบก็เข้าใจว่าดีนะขอรับ

แล้วน้องโป๊บไปล้างพิษที่ไหนล่ะ อยากรู้เพื่อความปลอดภัยในหมู่คณะ555

และล้างตับอย่างเดียวเหรอขอรับน้องโป๊บ สงสัยเบียร์วุ้นเยอะไปอ่ะเปล่า อิ อิ

กรรมวิธีเยอะมากขอรับ ดังนี้

1. กินน้ำ ล้างลำไส้ ต้มด้วย ดอกคำฝอย มะขามแขก และอื่นๆ จะช่วยล้างกากอาหารในลำไส้ใหญ่

2. ก้ออดอาหาร 1 วัน กินแต่น้ำแอบเปิ้ล น้ำมะละกอ ทั้งวัน แร้ว ก้อ

3. กินน้ำมันมะกอก 300 cc ผสมน้ำมะนาว 150 cc เพื่อ นำพาสารพิษจากตับ ถุงน้ำดีออกมา นอกตับ เป็นการล้างน้ำมัน ด้วยน้ำมัน

4. รอเวลาของเสียออกมา เช้า กลางวัน เย็น ถ้าไม่ออกเองก้อสวนทวารโดยใช้น้ำย่านางผสมน้ำ แร้ว ดูของเสีย ถ้าเป็นเหลืองๆ คือไขมันจากถุงน้ำดี สีขาวๆ จะเป็นเซลล์มะเร็ง สีดำๆ จะเป็นนิ่วจากถุงน้ำดี พวกนี้ ถ้าไม่เอาออก จะติดในตับเราสะสมเป็นโรคมะเร็ง นิ่วในตับขอรับ

ใครมีโอกาส เห็นควรทำเพื่อสุขภาพ ขอรับ จะได้ทราบว่าเรา มีแววจะเป็นโรคอะไรจะได้หาทางป้องกันขอรับ ด้วยรักและห่วงใยสุขภาพทุกคนขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

อยากให้ลง ต้องใช้เคร็ดน้องโป๊ป หลอกเจ้าให้ งง

GO LONG LONG

:57 บ่นถึงอยู่ว่าหายไปไหนนะคริคริ เดา ไม่น่าหลุด1755 กองทุนเอาตู้คอนเทนเนอร์มารองรับไว้ ก็พี่แกเล่นซื้อทุกวัน ปล่อยลงไปต่ำกว่านี้ได้งัยคริคริ ต้องรอแกเทขายเองคริคริ ช่วงนี้ก็เป็นการทำกำไรของเล็กสั้นขยันซอยไปก่อน ว่าแต่อย่าเพลินนะ เผื่อแกเบื่อเลิกเล่นกระทันหันแบบคนเลือดจะไปลมจะมา จะพาพี่น้องพ้องเพื่อนดอยกานเป็นทิวแถว :32

ญ่าก้อคิดแบบนั้นค่ะ ไม่กล้าให้ลงลึก เพราเดี๋ยวดึงไม่ขึ้น ต้นทุนเค้ายิ่งสูงอยู่แหะๆ

ถ้าลงจริงสงสัยดีดกลับอย่างแรงนะคะ นอกจากว่า ถึงเวลาเทขายแล้วจริงๆ นั่นแหละ

น่ากลัวสุดๆเนาะ :P

http://youtu.be/CMpTZreuMs8

คิสถึงฉันไหมเวลาที่เธอ :D

ถูกแก้ไข โดย TonYa

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณjuy คุณเม่า คุณนุช คุณอลัน

อ.ngoodin น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด B2B tiptip natty001 EWka มิโกะ กบจ๊า น้องกี้+น้องมะยม ขุนศึกปทุม คุณอาร์ท คุณหมูต้ม และกัปตันและทุกๆคนค่ะ(ตกหล่นขออภัย)

วันนี้คึกคักกันนะคะ สมาชิกเต็มห้องเลย เก็บลำไยกันอิ่มหนำสำราญนะคะ

ขอให้โชคดีทุกๆคนค่ะ

สวัสดีคะคุณ พวง หายไปนาน สบายดีนะคะ

http://www.dhammadro...etail.php?id=10

แบบในลิงค์นี้รึป่าวคะน้องโป๊ป รู้จักการล้างพิษลำไส้ ตับ และถุงน้ำดี

ประมาณกันขอรับ แต่ข้าน้อยมาทำเองที่บ้านขอรับ

พี่กบ ถอดมาแช่นำ้ในกาละมัง ใส่แชมพู ล้างซัก2ครั้ง หอมกะลังดี อย่าลืม นำ้ยาปรับผ้านุ่มด้วยในนำ้สุดท้าย ฮี่ๆ ล้อเล่นๆๆ

พี่กบก็ถามน้องโป๊บ เพราะปูนนี้แล้วข้าเจ้าก็ยังไม่ได้ล้างสักที

แต่ล้างแบบเจ้าป้านะบ่อยแล้ว แต่ไม่กล้าตากข้ามคืนเหมือนเจ้าป้า เพราะกลัวผีผ้าอ้อม

อยากให้ลง ต้องใช้เคร็ดน้องโป๊ป หลอกเจ้าให้ งง

GO LONG LONG

ถ้าไม่ทะลุ 1788 ก้อลงขอรับ