ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่นุช Sto มันไปได้อีกพอควรเลย 1790-1810 น่าจะเห็นน้า

จริงเหรอคะ พี่ขีดไป หัดดูไปแต่ยังอ่านไม่ค่อยเป็นค่ะ :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังไม่ได้ย้อมเลย มัวแต่จ้องราคา ไอ้ที่เทรดไปราคาเดียวกันเด๊ะ ไม่ได้อ่านไรเลย มีถามด้วยเหรอ สีบลอนด์เข้ม ประกายทอง ยี่ห้อ ลอรีอัล รุ่น excellence แต่ป้าเปลี่ยนไปเรื่อยๆ อ่ะ

เคยใช้เหมือนกันค่ะ ชอบเบอร์ 7-01

เคยใช้เหมือนกันค่ะ ชอบเบอร์ 7-01

เด๋วกล่องหน้าจะลองหาเบอร์นี้ดู ของป้าคราวนี้ 6.30

ต้องลาพักก่อนล่ะ พรุ่งนี้ ไปชลบุรี แล้วต่อไป พัทยา คงไม่ได้มาคุย โชคดีมีลำไย ทุกท่านนะคะ

เจ้าป้าเดินทางปลอดภัยนะค้า

ฝันดีค่า

เงินดอล MACD ตัดเส้นสัญญาณวันนี้อ่อน แต่อาจจะแข็งค่า ทำให้ทองลงได้นะครับ

เบรค ตรงนี้แรงๆ ราย 1 ชม ขึ้นนะขอรับ

เผลอแป๊ปเดียวตกรถเลย จะลงมาให้ซื้อหรือป่าวเนี่่ยน้องโป๊ป :21

ซื้อตอนนี้ทันน้า(มั้งคะ)

ตอนเเรกก็ไม่ค่อยเชื่อกราฟกากๆ ของตัวเองเท่าไหร่ค่ะ เพราะมันบอกว่ายังขึ้นได้ต่อ

เเต่พอพี่โป๊ป คอนเฟิมเริ่มดีขึ้น

แต่ก็ยังสรุปว่าขายหมู (อีกแล้ว) ค่ะ

25770/25780

25635/25725

26640/26700

26740/26785

เซ็งเลย ปล่อยตอนพีค รวยเลยเนอะ

สรุปหมูลินขายหมู และเป็นทหารจนๆต่อไป แฮ่ๆ

Goodnight & SweetDream ทุกคนเลยฮับ ม๊วฟๆๆ

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

อารุณสวัสดิ์จ้าาาาา สาวๆๆสวยๆๆๆ ทั้งหลาย รวมถึงหนุ่มๆ ด้วยนะคะ

ตื่นมาราคายังอยู่ที่ 177x แอบดีใจ

คืนนี้จะได้เสียวกันอีกหือป่าวหนอ???

ฮ้าวววววว....... ง่วงเหลือหลาย.

รอฟังข่าวสารจากพี่ๆที่น่ารักทุกคนนะค้า

น้องลินนอนดึกสุดและตื่นเช้าสุด ท.ทหารอดทนๆๆๆๆ

เมื่อคืนปล่อยหมูเสร็จ เรียนคลื่นกะน้องโป๊บเสร็จกะจะปิดจอพักสายตา

แต่ประสาทคงบอกว่าพักผ่อนเถอะจากนั้นก้อเฝ้าพระอินทร์จนเช้า..แง..ทองขึ้นมากมาย..แล้วจะตามซื้อควายราคาแพงยังไง

อรุณสวัสดิ์ครับ ฝนตกักษาสุขภาพด้วยครับ อ.จิ๊วมาแล้วให้ปิดที่ 1780+- แล้วขายไปเลย และให้ขาย 1795 +-ซ้ำอีกที

ถูกแก้ไข โดย Dr.Polar Bear

ต้องลาพักก่อนล่ะ พรุ่งนี้ ไปชลบุรี แล้วต่อไป พัทยา คงไม่ได้มาคุย โชคดีมีลำไย ทุกท่านนะคะ

เจ้าป้าเดินทางปลอดภัยนะครับ

เจ้าป้าเดินทางปลอดภัยนะคะ ฝนตกรถติดถนนลื่น ..

ว่าแต่เจ้าป้าไปเก็บค่าเช่าเหรอคะ

อรุณสวัสดิ์ครับ ฝนตกักษาสุขภาพด้วยครับ อ.จิ๊วมาแล้วให้ปิดที่ 1780+- แล้วขายไปเลย และให้ขาย 1795 +-ซ้ำอีกที

คุณหมอเข้ามาอัพข่าวบ่อย ๆ นะคะ มีประโยชน์มากมาย

น้องลินนอนดึกสุดและตื่นเช้าสุด ท.ทหารอดทนๆๆๆๆ

เมื่อคืนปล่อยหมูเสร็จ เรียนคลื่นกะน้องโป๊บเสร็จกะจะปิดจอพักสายตา

แต่ประสาทคงบอกว่าพักผ่อนเถอะจากนั้นก้อเฝ้าพระอินทร์จนเช้า..แง..ทองขึ้นมากมาย..แล้วจะตามซื้อควายราคาแพงยังไง

น่าจะมีช่วงย่อ :sidewaydown: :sidewaydown:ก่อนนะคะถ้าจะไปต่อ :upweak: :upweak: (มั้งนะคะ) รอฟังวิเเคะจาก กูรู อ. อีกที

ซื้อควาย ไม่เป็นไร เด๋วมันจะกลายร่างเป้นกระทิงทองเอาข้างหน้า :57 แฮ่ๆ อย่าทำตามนะคะ เล่นเอาปลอดภัยดีฝ่า :aa

ลินมันพวกบ้า เมื่อคืนยังแอบต้อนควายเข้าคอกมาเล็กน้อย

วันนี้อู้ เห็นฝนตก ไม่ไปรวมแถวดีฝ่า ฮี่ๆๆ :uu

ขอบคุณน้องหมีจ้า

ขออนุญาติยกกระทู้ อ.จิ๋ว มาที่นี่นะคะ

น้องทอง....

.1 จุดให้ซื้อ 1740+-

2. จุดให้ทำกำไรก่อน แถว 1757+- ติดเทรนแดงบนและเหลืองล่างก่อน แล้วให้ขายตามไปเลย...

3. ดันทะลุแดงบนและเหลืองได้ที่บอกต้องคัททิ้ง แถว 1767+- หรือใครรอจังหวะมันย่อลงมาแถว 1761 ซื้อตามไปเลย ก็พอได้ค่าขนมกลับคืนมาบ้าง....

4. ขึ้นมาแถว high เดิม ปิดทำกำไรไปก่อนแถว 1780+- (เมื่อตั้งราคาทิ้งไว้ติดพอดีเลย วันนี้ลุ้นลง) แล้วรอไปขายซ้ำที่เส้นเทรนเดย์ 1795+- คัททิ้งทั้งหมด 1808+-

5. หรือเล่นปลอดภัยรอขายเมื่อหลุดเขียวล่าง ขายตามไปเลยคัทลอสเมื่อทะลุเหลืองบนก็ได้ครับ....

ปล. เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 69 ได้เงินทำบุญทั้งหมด 5900 บาท...หักค่าสถานที่ 1000 บาทเหลืองเงินทำบุญทั้งหมด 4800 บาท...ผมจะนำไปร่วมกับรุ่น 67 และ 68 พิมพ์หนังสือ แล้ววันเสาร์นี้จะนำไปถวายที่ วัดอัมพวัน เวลา 10.00 น. ครับผมใครว่างก็เชิญมาร่วมบุุญที่วัดได้ครับ...ส่วนวันนี้ขอไปเที่ยวนั่งริมทะเลดีกว่า..... :uu

สงสัยคืนนี้มันส์อีกแล้ว

ขอบคุณอาจารย์จิ๋วค่า