ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จัด S ไปตอน 76 ตั้งเป้า 65 วันศุกร์เห็นราคานิ่งๆ เลยปล่อยที่ 74 วันนี้ลงมาถึงเป้าเซ็งเลยครับ

ป้าก็จะปิดตั้งกะ1770แล้ว แต่กดไม่ทันอ่ะ ม่ายงั้นก็ไปตั้งกะวันศุกร์เหมือนกัล ไม่เปนไรลูกลำไยก็ยังดี เอาใหม่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังไม่ได้ปิดเลยครับพี่เม่า :gd กะปิดแถวๆ1737แล้วรอดูอาการก่อน

เยี่ยมเลยครับพี่บาส :gd

ยังไม่ได้ปิดเลยครับพี่เม่า :gd กะปิดแถวๆ1737แล้วรอดูอาการก่อน

ฮื้อหือจะปิดขายที่ 1737 ตัวเลขสวยจังค่ะ เชียร์ให้ลงตามนี้เลยนะคะ

และถ้าไม่หลุด 1737 พี่กบก็จะได้เปิดซื้อ L ตามคุณบาสโด้ย55

ป้าก็จะปิดตั้งกะ1770แล้ว แต่กดไม่ทันอ่ะ ม่ายงั้นก็ไปตั้งกะวันศุกร์เหมือนกัล ไม่เปนไรลูกลำไยก็ยังดี เอาใหม่

เจ้าป้าๆ

คุณบาสมาวิเคราะห์ตัวเลขปิดขายให้เจ้าป้าแว้ววว อิ อิ

ครับ(อิอิ)

ฮื้อหือจะปิดขายที่ 1737 ตัวเลขสวยจังค่ะ เชียร์ให้ลงตามนี้เลยนะคะ

และถ้าไม่หลุด 1737 พี่กบก็จะได้เปิดซื้อ L ตามคุณบาสโด้ย55

ครับจัดไปตามเเผนครับถ้าหลุด1737 ค่อยsใหม่ปิดที่1680ลงมา

แต่ถ้าไม่หลุดจัดL ไปปิดที่1780ขึ้นไป :Announce จากนั้นค่อยคิดอีกที :21

ปล.ควรมีcutlossทุกครั้งเผื่อว่าเจ้าทำการเบรคหลอก(fail break) มากินขาดทุน

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ครับ(อิอิ)

ครับจัดไปตามเเผนครับถ้าหลุด1737 ค่อยsใหม่ปิดที่1680ลงมา

แต่ถ้าไม่หลุดจัดL ไปปิดที่1780ขึ้นไป :Announce จากนั้นค่อยคิดอีกที :21

ปล.ควรมีcutlossทุกครั้งเผื่อว่าเจ้าทำการเบรคหลอก(fail break) มากินขาดทุน

ขอบคุณมากๆค่าคุณบาส :gd

สวัสดีค่า อ Sear น้องโป๊บ พี่วิ คุณบาสคุณเอ๋ ป้ารี เจ้าป้า พี่พวง คุณกระต่าย ดช เม่า คุณเค คุณอาร์ท คุณก๊อปแก๊ป

คุณอลัน คุณตาปี เจ้แพ็ท คุณ dragonfly คุณเนเน่ คุณสาวมือใหม่ คุณหมูต้ม คุณ nelo คุณ Seki คุณ thekops

ป้าหนู คุณเก่งจัง พี่ขุนศึกปทุม คุณตี๋ คุณ lula คุณ EWka คุณนุช น้องกีร์น้องมะยม น้องนุ่น คุณ AmiKo

น้องลิน Dr Polar Bear คุณ dod คุณทัมจัง คุณ madam คุณ happy-go-lucky คุณ Plubpunch

คุณงูดิน คุณ Kolovetui คุณ juy คุณทองเด้ง พี่บอย น้องญ่าที่น่ารัก a4e56fcd75.gif และทุกๆท่านค่า^____^

ครับ(อิอิ)

สวัสดีค่า อ Sear น้องโป๊บ พี่วิ คุณบาสคุณเอ๋ ป้ารี เจ้าป้า พี่พวง คุณกระต่าย ดช เม่า คุณเค คุณอาร์ท คุณก๊อปแก๊ป

คุณอลัน คุณตาปี เจ้แพ็ท คุณ dragonfly คุณเนเน่ คุณสาวมือใหม่ คุณหมูต้ม คุณ nelo คุณ Seki คุณ thekops

ป้าหนู คุณเก่งจัง พี่ขุนศึกปทุม คุณตี๋ คุณ lula คุณ EWka คุณนุช น้องกีร์น้องมะยม น้องนุ่น คุณ AmiKo

น้องลิน Dr Polar Bear คุณ dod คุณทัมจัง คุณ madam คุณ happy-go-lucky คุณ Plubpunch

คุณงูดิน คุณ Kolovetui คุณ juy คุณทองเด้ง พี่บอย น้องญ่าที่น่ารัก และทุกๆท่านค่า^____^

http://www.ausirisgr...&contantid=7680

ลุ้นรีบาวน์กลับไป 70 จัด S ไปซักไม้บ้างดีกว่า

:Hi :Hi หวัดดียามเช้า คุณต่าย ท่านโป๊ป เจ้าป้า คุณกบ คุณบอย คุณญ่า คุณเม่า คุณแพท คุณบาส คุณเอ๋ (แม่น้องบีม) คุณพวง ป้ารี คุณหมูต้ม คุณลูลา คุณอลัน คุณลิน (หญิงเหล็ก) และสมาชิกนักล่าทอง ทุก ๆท่าน ที่มิดได้เอ่ยนาม มีความสุข และกำไร กันทุก ๆ ท่าน อย่าเจ็บ อย่าจน นะขอรับ เริ่มต้นวันทำงาน ที่อากาศ สดชื่น ไม่มีฝน ขอรับ เช้านี้รับ กาแฟ ก่อน ขอรับ

พี่ต่ายทองดีคับวันนี้เริ่มต้นงบประมาณใหม่ เตรียมงานของปีใหม่ แอบเเวบมาคุยได้ครับ :uu พี่ต่ายทองจัดแบบไหนบอกแผนการหน่อยสิครับ :gd

พี่ต่ายทองดีคับวันนี้เริ่มต้นงบประมาณใหม่ เตรียมงานของปีใหม่ แอบเเวบมาคุยได้ครับ :uu พี่ต่ายทองจัดแบบไหนบอกแผนการหน่อยสิครับ :gd

ใช่เลยคุณบาส

คุณต่ายทองเก่งจริงๆ รอฟังแผนด้วยคนค่ะ

ลุ้นรีบาวน์กลับไป 70 จัด S ไปซักไม้บ้างดีกว่า

ดูจากราย15นาที ทองน่าจะมีการรีบาว มาแถวๆ1772ครับพี่เม่า คิดว่าไม่เกินนี้แล้วน่าจะลงไปทดสอบตามที่บอกไว้ครับ :57

ดูจากราย15นาที ทองน่าจะมีการรีบาว มาแถวๆ1772ครับพี่เม่า คิดว่าไม่เกินนี้แล้วน่าจะลงไปทดสอบตามที่บอกไว้ครับ :57

ขอบคุณครับพี่บาส