ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอSell limit1449cut1454เป้า1424ครับ

รอBuy limit1424cut1419เป้า1449ครับ

2 ชุดติดๆ

เจ้าป้าๆจะตามพี่บาสม๊าย

แต่พี่กบขอบอกชุดนี้แจ่มมั๊กๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปิกแล้วครับ1427.95

ปิดตามคุณบาสไป1428 อิอิ

ปิดตามคุณบาสไป1428 อิอิ

เจ้าป้า

ตกลงเทรด gs แล้วเหรอ พี่กบจะได้ดีใจด้วยหลายตลบ

เจ้าป้า

ตกลงเทรด gs แล้วเหรอ พี่กบจะได้ดีใจด้วยหลายตลบ

ป่าว คิดในใจหนุกๆ ยังไม่ได้ศึกษารายละเอียดเลย เทรดในใจเล่นๆไปก่อน แต่พอจะกดขายแท่งจริง มีคิดเลยอดรอบนี้ค่ะ ราคาบาทมันน้อยไปหน่อยอ่ะตอนจะกด

คุณนุชอ่ะ ฟาดไปซัก8รอบได้แล้วมัง หายเงียบเลย

ป่าว คิดในใจหนุกๆ ยังไม่ได้ศึกษารายละเอียดเลย เทรดในใจเล่นๆไปก่อน แต่พอจะกดขายแท่งจริง มีคิดเลยอดรอบนี้ค่ะ ราคาบาทมันน้อยไปหน่อยอ่ะตอนจะกด

คุณนุชอ่ะ ฟาดไปซัก8รอบได้แล้วมัง หายเงียบเลย

snapback.pngTrader Junior, เมื่อ 14 พฤษภาคม 2013 - 22:54, พูดว่า:

รอSell limit1449cut1454เป้า1424ครับ

รอBuy limit1424cut1419เป้า1449ครับ

-------------------------------------------------------

sell และ buy ชุดนี้ถูกใจ

พี่กบจัดตามไปแล้วนะคะคุณบาสและเจ้าป้า

คุณนุชเค้าได้กำไรหลายรอบไล่ๆเจ้าป้า แถมรวยหุ้นอีกเป็นกระบุง

ป่าวนะเจ้าป้า วันนี้ไม่ค่อยได้เล่นค่ะ ได้หุ้นมา 2 ตัวเลยใจเย็น อิอิ

กดไป 3 รอบ

ขาย 124 ซื้อ 76

ขาย 84 ซื้อ 35

ขาย 156 ซื้อ 101

ป่าวนะเจ้าป้า วันนี้ไม่ค่อยได้เล่นค่ะ ได้หุ้นมา 2 ตัวเลยใจเย็น อิอิ

กดไป 3 รอบ

ขาย 124 ซื้อ 76

ขาย 84 ซื้อ 35

ขาย 156 ซื้อ 101

ขนาดไม่ได้เล่น คุณนุชฟาดลำใยไปหลายเข่งมาก เซียนจริงๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ๊แพ็ท คุณจุ๋ย คุณ window และทุกท่าน

วันนี้ลุ้น buy หรือ sell ค้า

​เฟด​เผยหนี้สินภาคครัว​เรือนสหรัฐลดลง​ใน​ไตรมาส​แรก

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- อังคารที่ 14 พฤษภาคม 2556 22:44:41 น.

ธนาคารกลางสหรัฐ สาขานิวยอร์ก ​เปิด​เผยว่า ภาคครัว​เรือนสหรัฐมีภาระหนี้ลดลง​ในช่วง 3 ​เดือน​แรกของปีนี้ ​โดยหนี้สินรวมลดลง 1% จาก​ไตรมาส 4 ปีที่​แล้ว มาอยู่ที่ 11.23 ล้านล้านดอลลาร์ ​ซึ่งต่ำกว่าระดับสูงสุดที่ 12.68 ล้านล้านดอลลาร์​ในช่วง​ไตรมาส 3 ของปี 2551 ​ซึ่ง​เป็นช่วงที่วิกฤต​การ​เงิน​เริ่มทวี​ความรุน​แรง

​แถลง​การณ์ระบุว่า หนี้สินจากสิน​เชื่อ​เพื่อที่อยู่อาศัยลดลงมากที่สุด ​โดยลดลง​แตะ 7.93 ล้านล้านดอลลาร์ จากระดับ 8.03 ล้านล้านดอลลาร์ ขณะที่หนี้สินจากบัตร​เครดิตลดลง 1.9 หมื่นล้านดอลลาร์ ​แตะที่ 6.60 ​แสนล้านดอลลาร์

อัตรา​การผิดนัดชำระหนี้ลดลง​ในทุกภาคส่วน ​โดยอัตรา​การผิดนัดชำระหนี้จากสิน​เชื่อบ้านลดลง​แตะ 5.4% จาก 5.6% อัตราผิดนัดชำระหนี้จากสิน​เชื่อที่​ใช้บ้านปลอดจำนอง​เป็นหลักประกัน (home equity loan) ลดลง​เหลือ 3.2% จาก 3.5% อัตรา​การผิดนัดชำระหนี้บัตร​เครดิตลดลง​แตะ 10.2% จาก 10.6% ​และอัตรา​การผิดนัดชำระหนี้​เงินกู้​เพื่อ​การศึกษาลดลง​เหลือ 11.2% จาก 11.7%

1425ดูเหมือนผมจะขายหมู่ไปซะแล้ว

ขายหมูยังไงคะคุณบาส!

ปิดอีกไม้สุดท้าย ขาย 117 ซื้อกลับ 71 โล่งเลย หลับสบาย

พอดีเจ้าป้าพูดไว้ว่า เลี้ยงลูกมาถึงหน้าประตู มากน้อยก็เตะเข้าไปก่อน

เลยรีบเตะเลย ไม่ต้องเอามาก แต่ได้บ่อยๆ อิอิ

ขอบคุณเจ้าป้า ขอบคุณแนวทางของเพื่อนๆทุกคน

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทุกคนนะคะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

ขายหมูยังไงคะคุณบาส!

ปิดเร็วไปครับ555ที่ปิด1427.95ไปเมื่อกี้ถ้้าทนถือต่อมาปิดที่1425ก้อได้ลำใยเพิ่มครับ ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ปิดอีกไม้สุดท้าย ขาย 117 ซื้อกลับ 71 โล่งเลย หลับสบาย

พอดีเจ้าป้าพูดไว้ว่า เลี้ยงลูกมาถึงหน้าประตู มากน้อยก็เตะเข้าไปก่อน

เลยรีบเตะเลย ไม่ต้องเอามาก แต่ได้บ่อยๆ อิอิ

ขอบคุณเจ้าป้า ขอบคุณแนวทางของเพื่อนๆทุกคน

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทุกคนนะคะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

โอ๊ยๆๆคุณนุช รวยจริงๆกำไรทองกำไรหุ้นทุกวัน ดีใจด้วย

อย่างนี้เจ้าป้าจะหันไปเล่นหุ้นบ้างแล้วม้าง

ราตรีสวัสดิ์ ฝันหวานนะคะ