ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบเชือมั้ยว่าในตลาดตอนนี้มีหุ้นตัวนึงที่ขยับช่องเดียวกำไรร้อยเปอร์เซ็นต์ :57

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่กบเชือมั้ยว่าในตลาดตอนนี้มีหุ้นตัวนึงที่ขยับช่องเดียวกำไรร้อยเปอร์เซ็นต์ :57

หุ้นอะไรคะ คุณบาสซื้อไปหรือยัง เล็งกราฟแม่น แถมสมองไวจริงๆ

iec-w1ครับ

มันเล่นแค่2ช่อง0.01-0.02

ถามฟลุ๊คแมท0.01 มาขาย0.02 รวย

แต่บอกว่่ายากมากๆ ส่ว่นตัวผมเสี่ยงato atc เก็บสะสม ไปทีละนิดละหน่อย

เป้าหมายคงจะเป็นปลายปีมั้งครับ :57

ตอนนี้เล็งcsp-w1กะecl-w1 จะหมดอายุปลายปี น่าจะมีการดันขึ้นเพื่อจูงใจให้แปลงสภาพใช้สิทธิ์ก่อนหมดอายุอีก1ครัง้

ราคาอยู่แถวๆ0.2-0.22ซะด้วย

n2set.jpegภาพset120นาทีครับพี่กบเห็นภาพreverse Head & shouder ชัดเจนแนวต้านเนคไลน์สีฟ้า

ผ่านตรงนี้หรือ1475ได้setจะขึ้นถึง1620 ครับสัญญาณเข้ากองทุนมาแล้วไม่เกิดโลวให่ม่ วัดด้วยฟิโบ ก็ลงมาที่38.2

ตามทฤษฏีคลื่น2พอดี ตรง1620อาจจะน้อยไปด้วย

ถ้าตามทฤษฏีคลื่นแต่อาจทำนิวไฮไปไม่เกิน1700แล้วถูกขายทำกำไรลงมาทำคลื่น2รายวันก็ได้ครับ :aa

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

เห็นวิเคราะห์กราฟคุณบาสและราคาหุ้นวันนี้ ก็มีความหวังว่าหุ้นไทยเราน่าจะขึ้นต่อได้ 1620---------> 1700 :57

iec-w1ครับ

มันเล่นแค่2ช่อง0.01-0.02

ถามฟลุ๊คแมท0.01 มาขาย0.02 รวย

แต่บอกว่่ายากมากๆ ส่ว่นตัวผมเสี่ยงato atc เก็บสะสม ไปทีละนิดละหน่อย

เป้าหมายคงจะเป็นปลายปีมั้งครับ :57

ซื้อแล้วขึ้นรวย แต่ถ้าลงก็ทีละ 100% เหมือนกัน

หุ้นอย่างนี้ต้องคุณบาสสู้กับตลาดทุนก็แล้วกัน555

ว่าแต่

ส่ว่นตัวผมเสี่ยงato atc เก็บสะสม ไปทีละนิดละหน่อย

คือยังไงคะ

ตั้งซื้อขายที่ราคาเปิดและปิดของตลาดโดยใช้streaming proครับ

มีให้เลือกอยู่ว่าจะเอาราคาเปิดปิด

เสี่ยงซื้อเพราะมันจะได้ที่ราคาเปิดปิดวัดพลังฝั่งซื้อขายคล้ายการโยนหัวก้อยครับ

บางทีขายเยอะกว่าก็ได้0.01 ซื้อเยอะกว่าได้0.02

จากสถิติที่ผมเห็นจะ50%

ทะยอยเก็บเท่ากัน จะได้ราคาเฉลี่ย0.015ครับ :17

ตั้งซื้อขายที่ราคาเปิดและปิดของตลาดโดยใช้streaming proครับ

มีให้เลือกอยู่ว่าจะเอาราคาเปิดปิด

เสี่ยงซื้อเพราะมันจะได้ที่ราคาเปิดปิดวัดพลังฝั่งซื้อขายคล้ายการโยนหัวก้อยครับ

บางทีขายเยอะกว่าก็ได้0.01 ซื้อเยอะกว่าได้0.02

จากสถิติที่ผมเห็นจะ50%

ทะยอยเก็บเท่ากัน จะได้ราคาเฉลี่ย0.015ครับ :17

คุณบาส superactive มากๆ

มีเทคนิคกราฟดีๆเป็นของตัวเองก็ดีอย่างนี้ สามารถทำกำไรและแก้ไขสถานการณ์ได้รวดเร็ว

ตอนนี้เล็งcsp-w1กะecl-w1 จะหมดอายุปลายปี น่าจะมีการดันขึ้นเพื่อจูงใจให้แปลงสภาพใช้สิทธิ์ก่อนหมดอายุอีก1ครัง้

ราคาอยู่แถวๆ0.2-0.22ซะด้วย

เล็งกราฟแม่นๆแล้วคุณบาสจะตั้งรอซื้อไว้หรือเปล่า

คุณบาส superactive มากๆ

มีเทคนิคกราฟดีๆเป็นของตัวเองก็ดีอย่างนี้ สามารถทำกำไรและแก้ไขสถานการณ์ได้รวดเร็ว

ผมยังมองว่าเทคนิคผมเป็นความเสี่ยงเหมือนกันครับพี่กบ

บางทีก็หวิวๆเหมือนกันเพราะเล่นตัวเล็กๆ เวลาลงทีหลายไป20-30% :17

หลังๆพอยอมรับได้

เล็งกราฟแม่นๆแล้วคุณบาสจะตั้งรอซื้อไว้หรือเปล่า

อาจต้องดูเป็นชุดๆไปครับชุดที่ถืออยู่ถ้าปิดแล้วอาจเล็งใหม่ครับพี่กบมองสองตัวนี้ไว้เหมมือนกัน

ผมยังมองว่าเทคนิคผมเป็นความเสี่ยงเหมือนกันครับพี่กบ

บางทีก็หวิวๆเหมือนกันเพราะเล่นตัวเล็กๆ เวลาลงทีหลายไป20-30% :17

หลังๆพอยอมรับได้

พอร์ทหุ้นคุณบาสกำลังโตขึ้นเรื่อยๆใช่ไหม

หุ้นตัวเล็กๆจากสถิติการลงไป 20-30% แล้วกลับขึ้นมามีกำไรใช้เวลานานเท่าไหร่คะ

มีบ้างไหม ที่คุณบาสยอมขาดทุนและ cut ทิ้งไปก่อน

ถูกแก้ไข โดย gejen

อาจต้องดูเป็นชุดๆไปครับชุดที่ถืออยู่ถ้าปิดแล้วอาจเล็งใหม่ครับพี่กบมองสองตัวนี้ไว้เหมมือนกัน

หมายถึงคุณบาสถือไว้เยอะตัวแล้วใช่ไหม

แต่ก็มอง 2 ตัวนี้ไว้ กะซื้อที่ราคาเท่าไหร่คะ

ทองเด้งขึ้นแล้วลุ้นๆ1292cut1300เป้า1266

ลุ้นๆๆด้วยค่ะคุณบาสและหมู่เฮา