ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เก้าอี้ดนตรี รอบใหม่กะลังจะเริ่ม รับประทานอาหารแล้ว มาเริ่มที่เลขตำ่กว่า132x เพราะข่าวที่อาจให้ผลลบกะทองจะเริ่มทยอยประกาศ เดาค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ออเดอร์เมื่อเช้าแก้ไขตามวิเคราะห์ล่าสุดนะครับเพราะเป็นตัวเลขประมาณการณ์คร่าวๆจากมือถือ

แต่ชัวร์คือมาพร้อมกราฟ

จุดซื้อทองแท่งผม128x -1243-1212-1198 เพิ่ม128xมาถ้ามาแถวๆนี้อาจจะพิจารณาอีกทีครับ และถ้าไม่หลุด1274ด้วยจะเก็บเพิ่มสักก้อนเล่นขำขำเดี๋ยวตกรถออีก :ghost

ขอบคุณมากๆค่ะ จัดไปแล้วจ้า

ล๊อคกำไรแล้วครับ1321.6เก็บ144.5$เข้าเป๋าไปนอนแล้วครับ

ดีใจกับลำใยคุณบาสด้วยค่ะ รวยๆๆ

พี่กบตอนนี้csp-w1ลงมาแล้วนะครับลงมาถึง0.09แล้วผมแมทไปแล้ว0.1 รอเก็บที่0.08กะ0.05 พี่กบเฉลี่ยพอร์ตดีๆนะครับ

cpfปิดหมดแล้วตัดสินใจปิดหมดที่0.1ไม่รุ้ว่าขายหมูป่าวรอเก็บ0.09/0.08

tiscoรอ0.17/0.16/0.14ครับ

psรอ0.08/0.07

thai0.08/0.07

เน้นขาย1ช่องพอนะครับยกเว้นcspเดี๋ยวค่อยคิดใหม่รอให้ลงให้จบก่อน :17

ส่วนwatและgjsลุ้นsetขึ้นแถวๆ1520-1540 น่าจะปิดได้ทั้งหมด

ขอบคุณมากๆๆค่า :57

หวัดด้พี่กบ เจ้าแฃป้า คุณนุช คุรบาส ดช.เม่า สลาตัน แม่ทัพโป๊ป คุณทิพย์ และทุกคน เทีื่ยงแล้วทานข้าวกันให้อร่อยนะคะ

สวัสดีค่าคุณตุ๊ก แม่ทัพโป๊บ คุณบาส ดช เม่า เจ้าป้า คุณเกตุ ปาล์ม คุณ ying คุณนุช และทุกๆท่าน

ถูกแก้ไข โดย gejen

เก้าอี้ดนตรี รอบใหม่กะลังจะเริ่ม รับประทานอาหารแล้ว มาเริ่มที่เลขตำ่กว่า132x เพราะข่าวที่อาจให้ผลลบกะทองจะเริ่มทยอยประกาศ เดาค่ะ

ขาย21.5 ปิด19.5 ตอนสาย ขาย24.5 รีบปิดทำไมไม่รุ เฮ้อ ยิ่งเล่นยิ่งเสี่ยง พอดีก่า รอตามคุณบาสละ เด๋วต้นหายลำไยหด

แถมตอนขาย24.5 ไปตั้งขายไว้อีกที่26 ไปไม่ถึงซะเนี่ย ตั้งซื้อ16ไว้ แต่ดูท่ายกเลิกดีก่า เคยติดแถวนี้โดนลากอยุ่3วัน ประสาทจะกิน อิอิ เพราะโดนค่าswapไปหลาย

ขาย21.5 ปิด19.5 ตอนสาย ขาย24.5 รีบปิดทำไมไม่รุ เฮ้อ ยิ่งเล่นยิ่งเสี่ยง พอดีก่า รอตามคุณบาสละ เด๋วต้นหายลำไยหด

แถมตอนขาย24.5 ไปตั้งขายไว้อีกที่26 ไปไม่ถึงซะเนี่ย ตั้งซื้อ16ไว้ แต่ดูท่ายกเลิกดีก่า เคยติดแถวนี้โดนลากอยุ่3วัน ประสาทจะกิน อิอิ เพราะโดนค่าswapไปหลาย

แท่งรอที่เดิมใช่ปะค้าบ เจ้าป้าาาาา

สวัสดีค่าคุณตุ๊ก แม่ทัพโป๊บ คุณบาส ดช เม่า เจ้าป้า คุณเกตุ ปาล์ม คุณ ying คุณนุช และทุกๆท่าน

สวัสดีค่า พี่กบ เจ้าป้า คุณบาส ด.ช เม่า คุณปาล์ม และทุกๆท่านค่ะ

แท่งรอที่เดิมใช่ปะค้าบ เจ้าป้าาาาา

ช่วง13.45-14.30 ออาจมีบวกกะทอง ถ้าเขียวยาวถึง1330 เป้าป้า ของคุณบาส32 อตแลกเปลี่ยนนี้ ก็19700บวกลบ แต่ถ้าตัวเลขเปนลบ เราก็กอดดอยต่อไป เสีียงขายแถวนี้ 19550 ก็ต้องวัดว่าทองจะลง อันนี้ต้องให้คุณนุชคนใจเด็ดมาตอบแล้วอ่ะ

อย่าลืม 19.30 ตัวเลขน่าจะบวกกะทองอีก ถ้าขายแล้วก็รีบเอาคืนมาก่อนรอขายอีกรอบได้

สวัสดีค่า พี่กบ เจ้าป้า คุณบาส ด.ช เม่า คุณปาล์ม และทุกๆท่านค่ะ

เทรดถูกทาง มีกำไรดีนะคะ แบ่งพอร์ตให้ดีๆด้วย จะได้เทรดมีความสุขสบายใจ

สวัสดียามบ่ายค่ะน้องปลายฟ้าและทุกท่าน

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบคุณวิเคราะห์ GCAP ด้วยค่า

ถึงคุณสลาตัน เลขประจำที่คุณสลาตัน คุยกะป้า จะอยู่ตรง19500เสมอๆ รู้สึกจะเป็นเลขประจำตัวไปแล้ว แล้วตรงนี้ก็เหมือนเป็นจุดอ่่อนของคุณสลาตันด้วย อิอิ กำจัดราคานี้ซักมทีเถิ้ด ถามมาทีไร ป้าก็หนาวๆทุกที จำได้คราวก่อนให้ซื้อลง คราวนี้ใจอยากให้ขาย ก็ กลัวขึ้น เอิ้กๆ สรุปคิดเองจ้า

like หมดแล้วจ้า โชคดีนะคะคนชื่ิอเพราะ

ช่วง13.45-14.30 ออาจมีบวกกะทอง ถ้าเขียวยาวถึง1330 เป้าป้า ของคุณบาส32 อตแลกเปลี่ยนนี้ ก็19700บวกลบ แต่ถ้าตัวเลขเปนลบ เราก็กอดดอยต่อไป เสีียงขายแถวนี้ 19550 ก็ต้องวัดว่าทองจะลง อันนี้ต้องให้คุณนุชคนใจเด็ดมาตอบแล้วอ่ะ

อย่าลืม 19.30 ตัวเลขน่าจะบวกกะทองอีก ถ้าขายแล้วก็รีบเอาคืนมาก่อนรอขายอีกรอบได้

งั้นผมรอก่อนดีกว่าาาา ไม่กล้าวัดอ่ะ มันลงก้อเจ็บใจต่อปายยยยยยยย มันขึ้นมาหน่อยค่อยขายยยยย