ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สู้ สู้ สู้ นะครับ :)

FC เยอะขนาดนี้เหนื่อย แน่ แน่ :gd

ถูกแก้ไข โดย zv735

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+like ทุกทั่น ทั้งหน้าจอหลังจอคร่ะ dookdik_008_Tiger.gif

ง่ แง่ แง่ แง่ แอดเป็นเพื่อนไปแล้ว ไม่เห็นส่งสูตรให้เลย". ....

เป็นข้อความของเพื่อนคนนึงในพีเอม

ต้องขอโทดด้วยจิงๆๆ คร่ะ แบบว่าเพื่อนแยะมากคร่ะ บอกไม่หมด ถ้าเป็นอย่างนี้ รบกวนทั่น สนใจถามเข้ามาคร่ะทุกครั้งนะคร๊ะ บางทั่นไม่ได้ถามแต่ มันขึ้นข้างหน้า ก้อจะบอกคนหน้าๆๆก่อน เชื่อมั้ยคร๊ะ อีแมว 500 ข้อความ ต่อวัน คร่ะ อิอิ แบบว่าขายลูกชิ้นปิ้งไปด้วยเรยไม่ค่อยว่าง ถ้าลับจิงๆๆจะบอกคร่ะ ถ้าไม่ลับเท่าไหร่จะบอกในกะทู้นะคร๊ะ อิอิ

คำถามค้างดอย หรือค้างช้อต ไว้ตอบทีเดวในกะทู้คร่ะ ค้างดอย ทองแท่ง ถ้าไม่เกิน 27000 ไม่ค่อยน่าห่วงคร่ะ อิอิเด๋วรบกวนพี่เก้มาพูด จะพิมเงิน รับรองจรวดวิ่งปรู๊ดไปรับทั่นเรยคร่ะ แต่ถ้าทั่น มีสัก 100 บาท แบ่งสัก 10-20 บาท มาขำๆๆเป็น วันๆๆเล่นสั้นก้อมันส์ดีนะคร๊ะ ส่วนแท่ง ซื้อ ที่ บริเวณ 1580-1630 ก้อได้กำไรคร่ะไม่น่าห่วง เก็บยาวๆๆ เด๋วหลุดดอยคร่ะ emo_dyer.gif

พวกพี่ๆ จะเล่นทองให้ชนะเจ้ามือ ต้องรู้เกี่ยวกับ กราฟนะคร๊ะ ไม่งั้นยากคร่ะที่จะเอาชนะ หาอ่านได้ที่ฟอรั่มในไทยโกล คร่ะ การใช้งาน Software นะคร๊ะ เราต้องรู้ สันยาน ซื้อ ขาย เอส แอล คือรายนะคร๊ะ

โห เพิ่งเปิดไป ห้าหน้าซะเเล้ว ไวจริง ๆ ตามมาเชียร์ครับ :Announce :Announce :Announce

ติดตามด้วยคนนะคะ ติดใจสไตลส์ขำๆของคุณโป๊ปไปแร้วอ่ะค่า

ขอสมัครเป็น FC คุณโป๊ป ด้วยคนคร๊าบบบ

เข้ามาอ่านข้อมูลใน ThaiGold นานมากแล้ว แต่ไม่เคยลงทะเบียนซะที

เพิ่งลงทะเบียนวันนี้ เพราะคุณโป๊ป เลยนะครับ (อยากรู้ฟมลับ 555)

new memberขอประเดิม ฝากเนื้อฝากตัวครับ

มีเด็ดๆ ขอร่วมแจมด้วยนะครับ

อู๊ยยยยย แฮ่กๆๆๆๆ วิ่งตามแทบไม่ทันเลย คุณ pope

กระทู้หน้า 5 แล้ว Hot เจงๆๆๆ

ขอให้รวยๆ ทุกๆท่านนะคร้าาา :_06

สวัสดีคุณโป๊ป พึง่กลับมาจากนอกเมืองดีใจมากๆๆที่เห็นกระทู้นี้ ทีนี้ละมันหยดแน่อิอิกดให้หนึ่งดวง

ตามมา้อีกคน น้องโป๊ปเห็นอะไรเป็นสัญญานแปลกๆ บอกน่าเว็ปเลยนะ๊จ๊ะ :D

ตามเจอแล้ว 55555 5หน้าไวจิง จิง กาทู้ HOT จังเรยยยยยย

เข้ามาอ่านข้อมูลใน ThaiGold นานมากแล้ว แต่ไม่เคยลงทะเบียนซะที

เพิ่งลงทะเบียนวันนี้ เพราะคุณโป๊ป เลยนะครับ (อยากรู้ฟมลับ 555)

ขอลอกหน่อยน้า

เพิ่่งลงทะเบียนและโพสต์ครั้งแรกเพราะอยากรู้ฟมลับเหมือนกัน

สวัสดีค่า จขกท และรอบห้องที่น่ารักทุกๆคน^_______^

แรกอ่านไม่ชอบการเขียนภาษาไทยของน้องโป๊บ แต่จากการวิเคราะห์กราฟของน้องโป๊บที่รู้อะไรก็บอกแฟนๆหมดไม่มีเม้มเนี่ย

ทำให้ได้อีกหนึ่งวิธีคิดค่ะ แต่ที่ชอบสุดคือสำนวนของเด็กแนว พร้อมการ์ตูนประกอบ ขำจริงๆ5555555

ปล. กูรูทุกๆกระทู้เก่งมากค่ะ ให้ทั้งเทคนิคการวิเคราะห์และข่าวสารต่างๆในการเทรดทอง

ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

น้องpope. Hotใหญ่แล้วอย่าลืมpa'reeนะจ๊ะ. Postสุดท้ายพร้อมดาว1ดวงสำหรับวันนี้ยกให้น้องpopeจ๊ะ:Hi