ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มันเด้งแล้วค่ะคุณนุช เจ้าป้า พี่กบ เด้งรีบาวน์ หรือเด้งให้เอสค่ะเนี่ย

ขอเอสค่ะ คุณตุ๊กตา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วัดใจ15 อีกครั้ง ลุ้นๆ ทั้งเอส ทั้งแอล

ดีค่ะทุกคน น้องทองจะขึ้นจะลงค่ะเนี่ยพี่กบ คุณบาส เจ้าป้า คุณนุช ดช.เม่า คุณสลาตัน

รูปลูกสาวน่ารักจัง ว่างๆเอารูปมาโพสต์ให้หมู่เฮาดูหน่อยซิคะ

ตอนนี้คงกำลังกิน กำลังนอน กำลังเติบโต ขอให้แข็งแรงๆเป็นขวัญใจของครอบครัว

คุณตุ๊กเก่งมาก เลี้ยงลูกแบเบาะแล้วยังมีเวลาเข้ามาคุยกันบ้าง

ได้เทรดทองหรือเปล่าคะตอนนี้

ตะกี้หุ้นลงไปถึง 1304 ไปกิน cut ขา L

ตอนนี้เด้งขึ้นมาแล้วค่ะ แต่อาจจะลงต่อหรือเปล่า

คุณนุชจะ S ที่เท่าไหร่คะ

วัดใจ15 อีกครั้ง ลุ้นๆ ทั้งเอส ทั้งแอล

เอสที่เท่าไรค่ะคุณนุช

รูปลูกสาวน่ารักจัง ว่างๆเอารูปมาโพสต์ให้หมู่เฮาดูหน่อยซิคะ

ตอนนี้คงกำลังกิน กำลังนอน กำลังเติบโต ขอให้แข็งแรงๆเป็นขวัญใจของครอบครัว

คุณตุ๊กเก่งมาก เลี้ยงลูกแบเบาะแล้วยังมีเวลาเข้ามาคุยกันบ้าง

ได้เทรดทองหรือเปล่าคะตอนนี้

ตะกี้หุ้นลงไปถึง 1304 ไปกิน cut ขา L

ตอนนี้เด้งขึ้นมาแล้วค่ะ แต่อาจจะลงต่อหรือเปล่า

ขอบคุณค่ะพี่กบ ตอนนี้หลงลูกน่าดูเหมือนกันค่ะ

ว่างๆจะมาอัพให้ชมกันนะคะ แต่ไม่ค่อยเป็ฯเท่าไร กว่าจะขึ้นโปรไฟล์ได้ยังตั้งนานเลย :32

เทรดค่ะ มึนไปหมดแล้วค่ะพี่กบอาศัยลูกหลับได้เข้ามาพิมพ์บ้าง ไม่งั้นได้แต่อ่านอย่างเดียวค่ะ

เด้งซะกลัวเลยค่ะ เด้งใช่ไหมค่ะ ยังไม่กลับตัวโน๊ะ S ไว้เสียวโดนกินคัทจัง

แอลมาถูกกินคัทไปสองวันแล้ว วันนี้ลองเอสบ้างค่ะ :bye

เอสที่เท่าไรค่ะคุณนุช

เล็ง 17-23 ค่ะ แต่ต้องรีบเอาคืนนะคะ

เล็ง 17-23 ค่ะ แต่ต้องรีบเอาคืนนะคะ

ขอบคุณค่ะ เอสที่ 1310 ไปแล้วจะออกได้ไหมเนี่ย หุ หุ หนาวอีกแย้ว :_cd

ขอบคุณค่ะพี่กบ ตอนนี้หลงลูกน่าดูเหมือนกันค่ะ

ว่างๆจะมาอัพให้ชมกันนะคะ แต่ไม่ค่อยเป็ฯเท่าไร กว่าจะขึ้นโปรไฟล์ได้ยังตั้งนานเลย :32

เทรดค่ะ มึนไปหมดแล้วค่ะพี่กบอาศัยลูกหลับได้เข้ามาพิมพ์บ้าง ไม่งั้นได้แต่อ่านอย่างเดียวค่ะ

เด้งซะกลัวเลยค่ะ เด้งใช่ไหมค่ะ ยังไม่กลับตัวโน๊ะ S ไว้เสียวโดนกินคัทจัง

แอลมาถูกกินคัทไปสองวันแล้ว วันนี้ลองเอสบ้างค่ะ :bye

มีเวลาค่อยเทรดนะคะคุณตุ๊ก แต่แวะมาคุยกันบ้าง

สำคัญลูกสาวกำลังน่ารัก เราต้องทุ่มเทเอาใจใส่ให้เค้าปลอดภัยและอบอุ่น ลูกและคุณพ่อคุณแม่จะมีความสุขที่สุด

มีเวลาค่อยเทรดนะคะคุณตุ๊ก แต่แวะมาคุยกันบ้าง

สำคัญลูกสาวกำลังน่ารัก เราต้องทุ่มเทเอาใจใส่ให้เค้าปลอดภัยและอบอุ่น ลูกและคุณพ่อคุณแม่จะมีความสุขที่สุด

ขอบคุณค่ะพี่กบ ดูแลอย่างใกล้ชิดเลยค่ะ เลยไม่ค่อยได้แวะมาคุย มีแต่แวะมาอ่านแนวคุณบาส และเจ้าป้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ เอสที่ 1310 ไปแล้วจะออกได้ไหมเนี่ย หุ หุ หนาวอีกแย้ว :_cd

เทรดน่ะซีเครียด ไม่อยากให้หมู่เฮา ตัวเอง และคุณตุ๊กแม่ลูกอ่อน :_cd เลย

มันจาดีดอย่างเดียวเลยค่ะพี่กบ

จริงๆทองก็มีแค่ขึ้นกับลง แต่เจ้ามือมานก็ดักกินเงินขา L และ S จนหมด ต้องเทรดทีละน้อยๆไปก่อน เฮ้อ!

สู้ๆค่ะ ขอให้โชคดีมีกำไร คงต้องเทรดเอากำไรสั้นๆในยามนี้

เสาร์อาทิตย์พักผ่อนอยู่กับครอบครัวและเลี้ยงเจ้าตัวเล็กนะคะคุณตุ๊ก

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบคุณทุกๆท่านที่ชี้แนวทางไห้ได้เก็บลําใยเรื่อยๆ Thank your

ขอบคุณทุกๆท่านที่ชี้แนวทางไห้ได้เก็บลําใยเรื่อยๆ Thank your

ยินดีค่ะที่ได้ลำใย