ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

jarurote

วิเคราะห์แมวๆ เพื่อการลงทุนกองทุนทองคำ

โพสต์แนะนำ

ฝากกราฟสำหรับทองไว้ก่อน

K-SET50 กะ K-OIL

โชคดีนะเนี่ยที่ขายK-SET50ไปก่อนหน้านั้นวันสองวัน เพราะเฉลียวใจมาดูสัญญาณรายสี่ พบ RSI ฟ้องเข้าสู่ Overbought ไปแล้ว ถึงได้แจ้งไปก่อน ไม่งั้นนรกมาเยือน !_cd

วันนี้ขอโชว์แค่กราฟ SET50 อย่างเดียว น้ำมันหมูไว้ทีหลัง

K-SET50 อย่าพึ่งไปทำอะไรเลย รอดูไปก่อนอย่างที่บอกไปคราวนั้นแหละ สัญญาณบ่งชี้ว่าปรับฐานแรง และจะทดสอบแนวรับ 545 530 ถ้าลงมาทดสอบมากกว่านี้ ค่อยว่ากันอีกที

น้ำมันหมูก็เช่นกันรอปรับฐาน รอซื้อที่ 69 หรือต่ำกว่าไปเลยดีก่า น่าจะมาแน่ๆ

แค่นี้ก่อนเพลียชะมัด เมี้ยวๆ !ghost

ถูกแก้ไข โดย Meaw_Joe

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีจังได้เจอ เวปฝากรูป เร็วปรี๊ด

นั่นคือ http://image.ohozaa.com/ <= !gd

ส่วน www.uppicweb.com <== อย่าไปใช้บริการมันเ้ลย ช้าๆก็ช้าไม่เสถียรอีก !37

ถูกแก้ไข โดย Meaw_Joe

ขอบคุณค่ะคุณแมวโจ อย่าเพิ่งท้อนะคะ1300อีกไม่นานเกินรอก็จะมาให้เห็นแล้วค่ะ(แอบหวังไว้ อิอิ) ถ้าเหนื่อยนักก็พักก่อนค่ะว่างเมื่อไรก็ออกมาแคะแกะเกากันต่อ แต่ช่วงลูกผีลูกคนก็ออกมาส่งเสียงเตือนบ้างก็ดีค่ะ ยกตัวอย่างเช่นเรื่องK-set50เมื่อวันก่อนนี้ถ้าไม่เชื่อก็คงจ๋อยสนิทไปแล้ว ขอบคุณมากๆค่ะ !thk

ขอบคุณพี่เหมียวมากค้าาาาาบ 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ตอนนี้น้องทอง 1245 ยังอั้นๆอยู่

เสียวจังค้าาาาาบ em0009.gifem0009.gifem0009.gif

:) ขอบคุณนะโจสำหรับแนวทางวิเคราะห์แมวๆ คริ๊กๆ

:wub: :wub: :wub:

ขอบคุณค่ะ คุณโจ

กอดทองแท่งไว้แน่น กลัวต้องขึ้นไปอยู่บนดอยจัง !_10

เมี้ยวๆ !_08 !_08 !_08

ข่าวดีเพ่น้อง กองทุนSPDR เพ่หย่ายของเรา นอกจากไม่ขายแล้ว ยังซื้อเพิ่ม !La !La !La

อาจเป็นสัญญาณดีสำหรับวันศุกร์หรรษาไปตลอดคืน Good Friday (หยังกะหุ้นเนอะ)

ตอนนี้หลุดกรอบ channel ขาลงย่อยออกมาได้แล้ว คนที่ดอยก็ไม่ต้องห่วง 1300 เลย

เพราะ มันเลยช่วงวันที่ 21-25 ไปแล้ว ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่จะหมดอายุสัญญาซื้อขายล่วงหน้าของตปท คนถึงมักจะแห่กันปิดสถานะกันตรึม เลยมีแรงเทขายออกมา

ใครไม่มีของก็รีบมีซะ B-Gold แค่พันเดียวก็แหย่ได้

วันนี้ยังไม่ว่างทั้งวันแน่นอน ทำบัญชีหนังหมา ต้องทำใจ !_18 !dd

ปาบละคร้าบ บ๊ายบาย !bye

เมี้ยวๆ !La !La !La

!thk ขอบคุณค่ะ คุณแมวโจผู้น่ารัก !32 ทํางาน อย่าหักโหมมากนะค๊า !031 เหนื่อยนัก ก้อพักบ้างค่ะ !Hot หายเหนื่อยแล้ว มาวิแคะต่อนะคะ อิอิ !uu

ขอบคุณค่ะคุณแมว แท่งยังกอดอยู่ค่ะ โดดเมื่อไหร่บอกละกันน่ะ !thk !thk !thk !031

!thk ขอบคุณค่า... ขนาดยุ่งๆ ยังอุตส่าห์สละเวลามาวิแคะให้ฟังแต่เช้า...

!gd