ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะคุณทองใหม่ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ปีใหม่ไปเที่ยวไหนหรือเปล่าคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ค่ะอาจารย์ปู่ทองใหม่ คุณปุยเมฆ ขอบคุณสำหรับความรู้ที่แบ่งปัน และขอให้อาจารย์ปู่ทองใหม่และคุณปุยเมฆมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขกาย สุขใจตลอดปีและตลอดไปค่ะ

ใครคิดเก็บเพื่ม หยุดไว้ก่อนนะคะ ส่วนมีของ มีดอยแล้ว ลุ้นรอปล่อยตอนดีดขึ้นเพื่อ

ลงต่อ อาการกราฟเมื่อคืนเรื่มดูไม่ดีแล้ว ให้เปิดคอมแล้วจะมาสรุปอีกทีค่ะ เที่ยงนี้มีนัดต้องไปเตรีบมตัวก่อน ไม่กล้าเปิดคอมกลัวยาว

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่มากค่ะ ขอให้อาจารย์สุขภาพแข็งแรง น้ำตาลไม่ขึ้น ความดันไม่สูง ไขมันอยู่ในระดับที่ดีนะค่ะ

ขอบคุณคุณปุยเฆฆด้วนนะค่ะ ขอให้คุณแม่แข็งแรงไวๆ และสุขภาพดีทั้งครอบครัวนะค่ะ

ขอบคุณคุณสาวมือใหม่ด้วยค่ะ ที่เข้ามาช่วยแปลให้(ติดตามด้วยคนนะค่ะ สู้ๆค่ะ)

ปีใหม่นี้ขอให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะค่ะ

ใครคิดเก็บเพื่ม หยุดไว้ก่อนนะคะ ส่วนมีของ มีดอยแล้ว ลุ้นรอปล่อยตอนดีดขึ้นเพื่อ

ลงต่อ อาการกราฟเมื่อคืนเรื่มดูไม่ดีแล้ว ให้เปิดคอมแล้วจะมาสรุปอีกทีค่ะ เที่ยงนี้มีนัดต้องไปเตรีบมตัวก่อน ไม่กล้าเปิดคอมกลัวยาว

ขอบคุณคุณปุยเป็นกำลังใจให้กะทุกเรื่องนะคะ นิ่งเข้าไว้ค่ะ

ชาย 3 คนติดคุกข้ อหาปล้ น คนละ 30 แต่คุกนี้ ใจดีให้ นักโทษขออะไรก็ ได้ คนละ 1 ข้ อ ยกเว้นอภัยโทษ

คนแรก ขอผู้ หญิงไปอยู่ด้ วย 1 คน

คนที่ 2 ขอเหล้ าเต็มห้ อง

คนที่ 3 ขอบุหรี่เต็มห้อง

30 ปีผ่านไป ทั้ง 3 คนพ้นโทษ ผู้ คุมเปิดห้ องนักโทษ

เปิดห้องคนแรก พบเด็ก และวัยรุ่น เต็มห้ อง สภาพนักโทษ แก่ไปมาก

เปิดห้ องคนที่ 2 สภาพนักโทษโทรมมาก แถมเป็นโรคสุราเรื้ อรัง

เปิดห้องคนที่ 3 สภาพนักโทษหนุ่มกว่าอายุมาก

ผู้ คุมต่างแปลกใจ บุหรี่ไม่ได้ ทำร้ายเขาเลยหรือไง อดไม่ได้ ที่จะถาม

ผู้ คุม : คุณขอบุหรี่ไปสูบ 30 ปี ไม่โทรมเลยเหรอ มีเคล็ดลับอะไร

นักโทษ : ก็ไม่มีเคล็ดลับอะไรหรอก เมื่อ 30 ปีก่อน ผมลืมขอไฟแช็ค

ขอให้อาจารย์ทองใหม่สุขภาพแข็งแรง. เฮงๆรวยๆตบอกลดปี2556. รวมทั้งคุณปุยเมฆและเพื่อนๆทุกๆคนด้วยค่ะ

ขอให้อาจารย์ทองใหม่มีสุขภาพแข็งแรงตลอดปีมะเส็งนี้นะคะ

ขอให้อาจารย์มีความสุขกายและสบาย

ใจตลอดปีใหม่และตลอดไปนะครับ

คิดว่าวันนี้หยุด ที่ไหนได้ กราฟเดินอยู่

รายวัน

คิดว่าวันนี้หยุด ที่ไหนได้ กราฟเดินอยู่

รายวัน

น่านน่ะซิคะ 31 นึกว่าจะหยุดกัน ดีดฉิวเลย 1663 แล้ว เป้าระยะกลาง 169* - 170* ไม่รู้จะรอให้ปล่อยไหม แต่ก็คงทำอะไรไม่ได้ ไม่รู้คนอื่นเล่นกันได้รึป่าว

ดูเผื่อ gsเล่นได้กัน ระยะสั้นขึ้นไม่เกิน 1668-70 ต้องมีย่อ เส้นต่างๆ บอกแค่เป็นการsideway rebound ตามเทคนิค

ระยะกลางก็ยังไม่confirm การขึ้น คอยการกลับตัวหรือไม่ คงจะแถว 169* ตาแปะระยะกลางส่งสัญญาณขึ้นได้บ้าง เพราะลงสุด แต่เส้นยังคงหักหัวลง คงไปไม่ได้ไกลมากค่ะ

เปิดกราฟเทคนิคได้แล้วจะบอกเพิ่มเติมค่ะ พักผ่อนคืนข้ามปีกันก่อน เงินทองมีให้หาทั้งปี

ยังไม่ได้อยู่บ้านเปิดพิจารณาดูกราฟเทคนิคเพิ่มเติมเลย ความทรงจำครั้งล่าสุดในกราฟ คือดีดเพื่อลงต่อ