ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่มากค่ะ อ่านแล้ว ฮา....ตาม 55555 ขอให้อาจารย์เดินทางไปและกลับโดยสวัสดิภาพ ปลอดภัยตลอดการเดินทางค่ะ เที่ยวให้สนุกนะคะ :01 :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ่านแล้วฮาจริงๆ ขอให้เดินทางปลอดภัยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แจ้งไว้ในที่นี้ก่อน เผื่อเน็ตล้มอีกอาจติดต่อไม่ได้ วันที่1กพ. ผมเดินทางไปกัวลาลัมเปอร์ มาเลเซีย กลับวันที่6กพ.เย็น หลังวันที่1กพ.คงไม่ได้เจอร์กันอีกหลายวัน วันที่7กพ.ค่อยเจอกันใหม่นะครับ จึงแจ้งมาเพื่อทราบจ้า..................

ขอให้ปลอดภัยตลอดการเดินทางนะคะ อ ทองใหม่^____^

ขอบคุณสำหรับกราฟวิเคราะห์ด้วยค่า :gd

เที่ยวให้สนุกนะคะ เดินทางปลอดภัย กลับมาแล้วปุยเมฆค่อยส่งไปให้นะคะ แล้วอย่าลืมไปที่แนะนำไปนะคะ

มีโอกาสจะไปด้วย จะได้ถือโอกาสพบกันไปในตัว

เที่ยวให้สนุกนะคะ เดินทางปลอดภัย กลับมาแล้วปุยเมฆค่อยส่งไปให้นะคะ แล้วอย่าลืมไปที่แนะนำไปนะคะ

มีโอกาสจะไปด้วย จะได้ถือโอกาสพบกันไปในตัว

ขอบคุณจ้า และขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้พรด้วยจ้า :Announce :01

เที่ยวให้สนุกนะค่ะ เดินทางปลอดภัยค๊า จะมารอกราฟอ.ทองใหม่นะค่ะ

เมื่อวานไป 1654 และติดด่าน 1665 ดึก ๆ ย่อ 1658 มีสัญญาณเข้าซื้อตรงนี้ นัดกันไว้ 30 มกรา เมื่อคืนสัญญาณมากลัวดีด แค่ปิด s ดีใจตรงคุณ juy ตื่นมาปิดทัน

ตอนนี้ 1668 เริ่มติดเพดาน ถ้ามีย่อ ไม่ต่ำกว่า 1662 ที่พ้นมาได้ และไปต่อ เทรนเปลี่ยนกำลังจะขึ้น

เป้าระยะกลางให้แค่ 1670 1680 ย่อทีละสเตป ระยะกลางหน้าตาการขึ้น ยังดูไม่ดี ไม่กล้า L ที่บอกไว้วันก่อน สัญญาณยังลงทั้ง 2 แบบ เป็นการขึ้นระยะสั้น ไหนจะะค่าเงินบาทอีก

ขอบคุณครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพครับอาจารย์

ขอบคุณค่ะคุณทองใหม่ ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ อ.ทองใหม่ และคุณปุยเมฆ

ขอให้อ.ทองใหม่เดินทางปลอดภัย เที่ยวสนุกนะคะ

ขอบคุณค่ะ อ.ทองใหม่, คุณปุยเมฆ

ขอให้มีความสุขกับการเดินทางนะคะ อ.ทองใหม่ :bye

ตา - อวัยวะในการที่ใช้ในการมอง มักจะมีอุณหภูมิสูงขึ้น เมื่อเห็นคนอื่นได้ดี

หู - อวัยวะที่ใช้ในการฟัง ส่วนมากจะมีน้ำหนักเบา เพื่อความสะดวกในการพกพา

ปาก - อวัยวะที่ใช้ในการพูด ส่วนมากจะอยู่ไม่ตรงกับใจ

จมูก - อวัยวะที่ใช้ในการหายใจ แต่บางคนชอบที่จะขอยืมคนอื่น

หัวใจ - อวัยวะที่ใช้ในการสูบฉีดโลหิตไปเลี้ยงร่างกาย คนที่เจ้าชู้ส่วนใหญ่มักจะเก็บรักษาตัวจริงไว้ แล้วถ่ายสำเนาแจกจ่ายคนอื่น

หน้าอก - อวัยวะที่ผู้หญิงชอบให้ยื่นไปข้างหน้ามากกว่าพุง

ตัว - เป็นชิ้นส่วนที่ใหญ่สุดของร่างกาย มีไว้ให้ส่วนอื่นได้พักพิงอาศัย แต่คนส่วนใหญ่มักจะลืมกันมากเวลาได้ดิบได้ดี

สัญญาณยังเป็นบวก ถ้าพ้น 1680 ไปได้ ลุ้นเป้าต่อไป 1709 ราย 4 ราย day ดูดี เงยแล้ว

บาทแข็ง ดำดิ่งเรือ่ย ๆ จะถึงดอยไหมนะพวกเรา 79.28 แล้ว