ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอาจารทองใหม่ กะคุณชะอมมากๆค่ะ :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่สำหรับกราฟอาแป๊ะค่ะ ขอให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรงๆทุกทุกวัน ตลอดปีค่ะ :01

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ รบกวนขอดูดอลล่าร์ด้วยค่ะ คุณทองใหม่ จะชวนเพื่อน ๆ S ต่อรอบใหญ่ ขอดูทิศทางค่าเงินหน่อย

วันนี้กราฟจะดีด เพื่อลงต่อเช่นเดิม

เมื่อวานไป 1654 และติดด่าน 1665 ดึก ๆ ย่อ 1658 มีสัญญาณเข้าซื้อตรงนี้ นัดกันไว้ 30 มกรา เมื่อคืนสัญญาณมากลัวดีด แค่ปิด s ดีใจตรงคุณ juy ตื่นมาปิดทัน

ตอนนี้ 1668 เริ่มติดเพดาน ถ้ามีย่อ ไม่ต่ำกว่า 1662 ที่พ้นมาได้ และไปต่อ เทรนเปลี่ยนกำลังจะขึ้น

เป้าระยะกลางให้แค่ 1670 1680 ย่อทีละสเตป ระยะกลางหน้าตาการขึ้น ยังดูไม่ดี ไม่กล้า L ที่บอกไว้วันก่อน สัญญาณยังลงทั้ง 2 แบบ เป็นการขึ้นระยะสั้น ไหนจะะค่าเงินบาทอีก

high สุดขานี้ 1684 เมื่อวานลุ้น อีกครั้งได้แค่ 1680 และร่วงกราวมาที่ 1657 ตอนนี้อยู่ที่ 1662 ดอล 79.10

ระยะสั้น เช้านี้ยังลงได้ต่อก่อนอีกนิด และจะมี rebound ขึ้นไปแถว 1667-1670 (สัญญาณเพิ่มเติม รอ อาจเปลี่ยนแปลง ให้แน่ใจ อีกประมาณชม. น่าจะมีคำตอบ จะ S อย่างมั่นใจในระยะสั้น หรือกลาง ห่วงแต่ดอลล่าร์ เดาใจยากจริง ๆ ) เมื่อวานนี้หุ้นลบเยอะ มีสิทธิ์ทำบาทอ่อน

ระยะกลาง ทิศทางยังมุ่งลงอยู่เช่นเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง มีแต่ใจเราที่หวั่นไหว ไปกับกราฟ

ก่อนจายอมลง มันก้อทำท่าจาไปต่อซะให้ได้ ช่วงนั้น

จนเริ่มหวั่นไหวจิงๆ สำหรับคนที่เอส หรือ คิดจาเอส

ยังคิดอยู่นะคับ ว่าเอสรอบใหญ่ของพี่ปุยเมฆ จามารึป่าวนะ ดีดลากกันทุกวันแบบนี้

ในที่สุด ก้อมา มาเยอะพอสมควรแร้ว

ขอบคุณคับ พี่ปุยเมฆ

มารออาจารย์ทองใหม่ค่ะ สงสัยกำลังยุ่ง

คิดถึงคุณปุยเมฆมากค่ะ หายไปไหนนานมากแล้ว

มารอคุณทองใหม่ค่ะ รบกวนขอกราฟด้วยค่ะ

พี่ปุยเมฆหายไปไหนนานจังค่ะ ไม่เข้ามาเลยหลายวันแล้วนะค่ะ คิดถึงค่ะ ไม่มีใครมาวิเคราะห์กราฟตาแปะให้ได้ดูเลยค่ะ

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ อาจารย์ทองใหม่ น้องปุยเมฆ คุณalan คุณสาวมือใหม่ และทุกๆคน

ขอบคุณสำหรับกราฟตาแป๊ะและทุกวิเคราะห์

ขอให้สุข สดชื่น สมหวัง มั่งคั่ง ร่ำรวย รุ่งโรจน์ สุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะคะ

วันนี้ไม่กล้าโพสต์รูป เพราะเมื่อวันตรุษจีนเข้ามาโพสต์พร้อมแนบรูป ปรากฏว่าไม่ขึ้นซะงั้น

แอบมารอดูกราฟ วันนนี้ยังไม่มา ...... 14 กุมภา สุขสันต์ วันวาเลนไลน์ ให้คุณทองใหม่ และทุกๆคนด้วยค่ะ

ขอให้คุณทองใหม่สุขภาพแข็งแรงในวันแห่งความสุขนี้และในทุกๆวันนะค่ะ

พรุ่งนี้จะมารอกราฟอาแป๊ะไว้เป็นแนวทาง ว่าจะลงต่ออีกหรือเปล่า ขอบคุณมากค่ะ :_087

มารออาจารย์ทองใหม่ค่ะ สงสัยกำลังยุ่ง

คิดถึงคุณปุยเมฆมากค่ะ หายไปไหนนานมากแล้ว

มารอคุณทองใหม่ค่ะ รบกวนขอกราฟด้วยค่ะ

แอบมารอดูกราฟ วันนนี้ยังไม่มา ...... 14 กุมภา สุขสันต์ วันวาเลนไลน์ ให้คุณทองใหม่ และทุกๆคนด้วยค่ะ

ขออภัย ลืมบอกเพื่อนๆไปว่า วันนี้ตื่นตั้งแต่ตี๔ไปหาหมอที่รพ.รามา กว่าจะกลับถึงบ้านก็เย็นแล้วครับ

รายวัน

ขอบคุณครับ คุมน้ำตาลได้ดี ทุกๆอย่างดีไหมครับผม

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่มากค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ขอให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรงขึ้นทุกทุกวันค่ะ :01