ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะคุณทองใหม่ ฝนตกทั้งวันระวังสุขภาพด้วยนะค่ะ

สงสัยว่าทองคงรอทะลุ 1300 หรือไม่ก็คงรอข่าวมาดันแน่เลยค่ะ

คุณปุยเมฆมองว่าไงค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ พี่ทองใหม่ คุณปุยเมฆ

ขอบคุณสำหรับแนวทางนะค่ะ เยี่ยมมากเลยค่ะ คุณปุยเมฆค่ะ ทำไมถึง pm ไม่ได้ค่ะ ช่วยเช็คให้หน่อยได้มั้ยค่ะขอบคุณค่ะ พอส่งมันจะขึ้นว่าปิดกั้น ทำไม่ค่อยเป็นนะค่ะ :32

สวัสดีค่ะคุณเอี๊ยง สบายดีนะค่ะ

:D

ติดตามท่านอยู่ แล้วอยู่ๆ ก็หาหน้าโหราไม่เจอซะงั้น

ไม่ทราบว่าตอนนี้อาจารย์เอี๊ยง post อยู่ที่ไหนบ้างค่ะ

แควนคลับจะได้ตามไปแจม

ช่วงนี้มีทำนายดวงทองบ้างไหมค่ะอาจารย์

:10

สวัสดีค่ะคุณเอี๊ยง สบายดีนะค่ะ

ติดตามท่านอยู่ แล้วอยู่ๆ ก็หาหน้าโหราไม่เจอซะงั้น

ไม่ทราบว่าตอนนี้อาจารย์เอี๊ยง post อยู่ที่ไหนบ้างค่ะ

แควนคลับจะได้ตามไปแจม

ช่วงนี้มีทำนายดวงทองบ้างไหมค่ะอาจารย์

:10

สวัสดีค่ะคุณ ณสุวรรณ์ อ่านที่นี่ตลอดนะค่ะ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามา อ่านทางโทรศัพท์บ้าง ถ้าไม่มีเวลา ไม่ได้แจมที่ไหนค่ะ

ปกติเล่นไลน์ค่ะ ขอบคุณนะค่ะ ตอนนี้รอปฏิทินอยู๋นะค่ะ ยังไม่มีเวลาไปเดินหาเลย pm ก็ไม่ได้ ต้องรอคุณปุยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Eang

แล้วจะคอยนะค่ะอาจารย์เอี๊ยง

ถ้า pm ใช้ได้แล้วจะส่งไปคุยด้วยนะค่ะ

สวัสดีค่ะ พี่ทองใหม่ คุณปุยเมฆ

ขอบคุณสำหรับแนวทางนะค่ะ เยี่ยมมากเลยค่ะ คุณปุยเมฆค่ะ ทำไมถึง pm ไม่ได้ค่ะ ช่วยเช็คให้หน่อยได้มั้ยค่ะขอบคุณค่ะ พอส่งมันจะขึ้นว่าปิดกั้น ทำไม่ค่อยเป็นนะค่ะ :32

อลันก็เป็นค่ะ เลยไปคลิกที่ชื่อ แล้วเลือกข้อความส่วนตัว เลือกเปิดค่ะ

ลองดูนะคะ

อลันก็เป็นค่ะ เลยไปคลิกที่ชื่อ แล้วเลือกข้อความส่วนตัว เลือกเปิดค่ะ

ลองดูนะคะ

ขอบคุณค่ะ อายจังทำไม่ค่อยเป็น เลือกเปิดตรงไหนค่ะ หรือว่าเอี๊ยงอาจจะเข้าใจผิดไปเอง ว่างๆ มาดูใหม่ค่ะ :17 หรือทดลองส่ง pm

มาที่เอี๊ยงได้มั้ยค่ะ ทดลองดูว่าอ่านได้รึป่าวค่ะ ขอบคุณคะ่

ถูกแก้ไข โดย Eang

ขอบคุณค่ะ อายจังทำไม่ค่อยเป็น เลือกเปิดตรงไหนค่ะ หรือว่าเอี๊ยงอาจจะเข้าใจผิดไปเอง ว่างๆ มาดูใหม่ค่ะ :17 หรือทดลองส่ง pm

มาที่เอี๊ยงได้มั้ยค่ะ ทดลองดูว่าอ่านได้รึป่าวค่ะ ขอบคุณคะ่

มุมบนขวาค่ะ มีชื่อคุณเอี๊ยงอยู่ คลิกที่ชื่อค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ คุณทองใหม่

วันนี้ทองจะย่อเพื่อยื่นยันการขึ้น 1315 1300

เผื่อฟลุคเนื่องจากจะกระแทกลงแรง 1297 1288

ระยะกลางยืนยันการขึ้นแล้วค่ะ ย่อให้เก็บ ภายในจันทร์นี้ วันเก็บ ควรมีของ เพื่อแอลระยะกลาง ส่วนใครเอสไว้ยังมีขาลงอีก แต่ต้องใช้เวลาขาขึ้นนี้ให้จบก่อน spdr ยังคงเทเรื่อย ๆ และเจ้าพร้อมจะตบลงด้วยน้ำมือเมื่อไหร่ก็ได้

ขอบคุณมากค่ะ คุณทองใหม่

วันนี้ทองจะย่อเพื่อยื่นยันการขึ้น 1315 1300

เผื่อฟลุคเนื่องจากจะกระแทกลงแรง 1297 1288

ระยะกลางยืนยันการขึ้นแล้วค่ะ ย่อให้เก็บ ภายในจันทร์นี้ วันเก็บ ควรมีของ เพื่อแอลระยะกลาง ส่วนใครเอสไว้ยังมีขาลงอีก แต่ต้องใช้เวลาขาขึ้นนี้ให้จบก่อน spdr ยังคงเทเรื่อย ๆ และเจ้าพร้อมจะตบลงด้วยน้ำมือเมื่อไหร่ก็ได้

ราย4macรอขึ้ นstoอยู่สูงรายเล็กลงพาsto ลงได้

รายday macลงได้อยู่อีกหน่อยstoเงยขึ้ นอยู่ ต่ำosmaกำลังขึ้น

รายweekเม็ดsarลง3เม็ดmacยังอยู่พื้ นที่ ลงstoหัวทิ้ มอยู่ที่ 40 osma รอลง

เมื่อคืนช้วงดึก มีใครเห็นราคาหล้นมาที่ 1282 ไหมคะ เพลีย ๆ หลับไป มีจัด 5 ส ในออฟฟิศ ไม่เฝ้ากราฟหน่อย ดีดซะแรงเลย

เรื่องข้อความเดี๋ยวดูให้นะคะ ขอวันหยุดก่อน ถ้าไม่ไปตจว. เห็นข้อความส่วนตัวมานะคะ อ่านได้ ไม่สะดวกตอบ มี่ถามเรื่องไลน์มา คิดถึงเสมอค่ะ คุณเอี้ยง ขอกำลังวัน พุธ ศุกร์เสิร์ต ช่วยด้วยนะคะ ถ้าว่าง และสะดวก พอนำทางได้ค่ะ