ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

LONDON (MarketWatch) -- Fitch Ratings downgraded on Thursday Egypt's long-term foreign currency

ratings to BB from BB plus and placed them on rating watch negative. "The downgrade reflects the significant

intensification of unrest, at the start of what is likely to be a volatile transition to a new government, and the

increasingly negative consequences for the economy, public and external finances of the continuing disruption,"

said Richard Fox, head of Middle East and Africa sovereign ratings at Fitch. The negative rating watch "reflects

the continuing large gap between protestors' demands and the government's position regarding political reform,

which risks the political and economic situation deteriorating further before a resolution is agreed," Fox said.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณทองใหม่ ซินเจี่ยยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ :lol:

เล่าให้เพื่อนๆ อ่านก่อน อาจารย์ทองใหม่ประสบสิ่งดีๆ 3 สิ่งที่ ถนนเยาวราช

เด็กขายของคิดว่า ท่านคงยิ้มทั้งคืนแน่ๆ กับสิ่งที่ได้เห็นได้สัมผัส

ถึงขนาดกลับบ้านไทยโกลด์ แต่ดันเข้าห้องผิดห้อง ดีนะว่า น้าเคนเป็นผู้ชาย

สุดยอดเลย จารย์ แซวขำๆ เดี๋ยวตอนเช้า เข้าห้องถูก ก็คงนั่งยิ้มคนเดียว

อีกแหละ แหม ทำไปได้

งง อาจารย์ทองใหม่เราแระ ตะกี้โพสเสร็จต้องกลับไปดูอีกรอบ 555อาจารย์ท่านปลื้มจริงๆแฮะ อาจารย์ขา กลับมาบ้านท่านเร็ว

เล่าให้เพื่อนๆ อ่านก่อน อาจารย์ทองใหม่ประสบสิ่งดีๆ 3 สิ่งที่ ถนนเยาวราช

เด็กขายของคิดว่า ท่านคงยิ้มทั้งคืนแน่ๆ กับสิ่งที่ได้เห็นได้สัมผัส

ถึงขนาดกลับบ้านไทยโกลด์ แต่ดันเข้าห้องผิดห้อง ดีนะว่า น้าเคนเป็นผู้ชาย

สุดยอดเลย จารย์ แซวขำๆ เดี๋ยวตอนเช้า เข้าห้องถูก ก็คงนั่งยิ้มคนเดียว

คุณเด็กขายของไปแซว อ.ทองใหม่ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาอ.คงเขินแย่ :lol: ตอนแรกเราเองยังกะว่าจะเข้าไปแซวหัองน้าเคนแล้ว กลัวรกกระทู้น้าเคนซะ เลยกลับมาดูห้องนี้เห็นมีคนหยอกอ.เล่น เลยขอมาแซวที่นี่อีกคน :P

แสดงว่าอ.ทองใหม่คงปลึ้มกับสิ่งที่เกิดจริงๆ ดีใจด้วยนะคะ แค่ฟังแล้วยังปลื้มแทนคะ :wub: :wub:

อ๋า หนูเข้าไปโพสต์ต่อจากพี่โซดาก้อไม่ได้สังเกตุ 5555+ คุณพี่เด็กขายของช่างสังเกตุมากๆค่ะ

ฮาฮา เข้าห้องผิดจริงๆด้วย แล้วข้อความผมมันไปอยู่ที่ไหนหนะเนี่ย???????????????

ผมกลับมาถึงบ้านได้พักใหญ่แล้ว มีเรื่องโชคดีที่จะมาแบ่งปันกับเพื่อนๆ พอพิมพ์เล่ารายละเอียดของเรื่องโชคดีเสร็จแล้ว กำลังจะโพส ไฟฟ้าดันดับแป๊บเดียว ไอ้ที่พิมพ์เสร็จแล้วนั้นก็หายไปเลย เซ็งเลยเรา ขอเล่าแบบฉบับย่อสุดเรื่องโชคดีก็แล้วกัน วันนี้ผมโชคดีเรื่องที่1 ได้เห็นพระองค์ภาฯขับรถโดยพระองค์เองผ่านหน้าผมไปที่หน้าธนาคารออมสินเยาวราช โชคดีเรื่องที่2 ได้เฝ้าพระเทพฯอยู่แถวหน้าอย่างใกล้ชิด ห่างจากองค์พระเทพแค่2-3ก้าว ที่หน้าร้านทองโซวเซ่งเฮง โชคดีเรื่องที่3 ได้ยกมือไหว้สวัสดีนายกรัฐมนตรีอภิสิทธิ์ ท่านนายกก็รับไหว้ตอบโดยกล่าวว่า สวัสดีครับ และผมก็ได้ขอจับมือท่านนายกฯ ท่านก็ยื่นมือมาให้จับ(18.15น.) ที่หน้าร้านทองโซวเซ่งเฮงเยาวราชเหมือนกัน จึงนำเรื่องโชคดีมาเล่าแบ่งปันกันเพื่อนๆครับ

ราตรีสวัสดิ์ เจอกันพรุ่งนี้เช้าครับ บาย

เมื่อวานตอนบ่าย3โมงครึ่งโดยประมาณ ผมเดินถึงแถวๆ ร้านขายเกาลัคหน้า กสิกรไทย ยืนหันซ้ายหันขวาอยู่ หวังว่าคุณเด็กขายเพ็ชรจะเข้ามาทักซักหน่อย ..ไร้ร่องรอยเลยครับ ปล่อยให้ผมรอเก้อ ฮาฮา

งง อาจารย์ทองใหม่เราแระ ตะกี้โพสเสร็จต้องกลับไปดูอีกรอบ 555อาจารย์ท่านปลื้มจริงๆแฮะ อาจารย์ขา กลับมาบ้านท่านเร็ว

คุณเด็กขายของไปแซว อ.ทองใหม่ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาอ.คงเขินแย่ :lol: ตอนแรกเราเองยังกะว่าจะเข้าไปแซวหัองน้าเคนแล้ว กลัวรกกระทู้น้าเคนซะ เลยกลับมาดูห้องนี้เห็นมีคนหยอกอ.เล่น เลยขอมาแซวที่นี่อีกคน :P แสดงว่าอ.ทองใหม่คงปลึ้มกับสิ่งที่เกิดจริงๆ ดีใจด้วยนะคะ แค่ฟังแล้วยังปลื้มแทนคะ :wub: :wub:

อ๋า หนูเข้าไปโพสต์ต่อจากพี่โซดาก้อไม่ได้สังเกตุ 5555+ คุณพี่เด็กขายของช่างสังเกตุมากๆค่ะ

เป็นเรื่องโชคดีแล้วก็ต่อด้วยเรื่องขำๆๆๆ ฮาฮา ขำกลิ้งจริงๆเลยครับ

post-237-029712600 1296778844.gif

post-237-075623800 1296778911.gif

อาจารย์ทองใหม่คะ อ่านไปยิ้มไปเลยคะ...เพราะชื่นชอบทั้งสองพระองค์ท่าน อาจารย์โชคดีจังคะ แถมเจอท่านนายกอีก ว้าว หล่อมะคะตัวจิง เสียงจิง

ยินดีด้วยค่ะอาจารย์ ปีนี้โชคดีตลอดปีแน่ๆเลยค่ะ !thk หนูดูข่าวทางทีวีช่วงสมเด็จพระเทพเสด็จเยือนเยาวราช แสดงว่าหนูอาจได้เห็นอาจารย์ออกทีวีก้อได้น๊าาา เพียงแต่หนูไม่รู้ว่าอาจารย์เป็นคนไหนเท่านั้นเอง

เสียงจริงตัวจริงสูงกว่าผมนิดหน่อย ผิวขวากว่าผมเช่นกัน แล้วมือก็นิ่มกว่าผมด้วย

ขอให้เพื่อนๆทุกคนโชคดีเช่นกันครับ

ฮา ฮา มีเรื่องให้ขำขันอ่านแล้วอมยิ้มแต่เช้าเลย ปลาบปลื้มแทนคุณทองใหม่จริง ๆ ค่ะ โชคดี 3 เด้งซ้อนแบบนี้ รวย ๆ เฮง ๆ ตลอดปีแน่ ๆ เลย

แอบดีใจกับท่านทองใหม่ด้วยนะคะ ที่ได้เฝ้าพระองค์ท่านรวมทั้งท่านนายกจนเข้าผิดห้อง

อ่านแล้วก็อดยิ้มไม่ได้อิอิ