ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เมื่อวานตอนบ่าย3โมงครึ่งโดยประมาณ ผมเดินถึงแถวๆ ร้านขายเกาลัคหน้า กสิกรไทย ยืนหันซ้ายหันขวาอยู่ หวังว่าคุณเด็กขายเพ็ชรจะเข้ามาทักซักหน่อย ..ไร้ร่องรอยเลยครับ ปล่อยให้ผมรอเก้อ ฮาฮา

ขอโทษนะครับ อ.ทองใหม่ ที่ไม่เจอหน้า ธ.กสิกรไทย สงสัยว่า เวลานั้น เด็กขายของกำลังนั่งรอคนขายนั่งนับเงินว่าครบไม่ครบ

จะได้เอาทองแท่งกลับบ้าน ในร้านทองของท่านนายกฯ สมาคมทองคำ ล่ะครับ ไม่ใกล้ไม่ไกลเดินแค่ 5 ก้าวเท่านั้น ตอนนั้น

ราคากำลังสวย เลยเข้า กสิกร แล้ว เข้า ร้านทอง เลยครับ

ปล. อ.ทองใหม่ ครับ มาสารภาพผิดที่บังอาจแซว อ.ทองใหม่ ครับ คือ กำลังจะนอนอยู่แล้ว ลองเช็คดูราคาก่อนนอนจะได้ฝันดี

เลยเจอทั้งราคาที่พุ่ง ประจวบเหมาะ กับ คนนั่งหน้าคอมฯ แล้วอมยิ้ม พิมพ์ข้อความ เข้าห้องผิด เฉยเลย เลยอดไม่ได้จริงๆ

นิสัยมันเสียครับ เจ้านายเลยชอบให้ไปอบรมบ่อยๆ ฮิ ฮิ เจอแบบนี้อีก ก็ทำอีกเช่นเคยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ยังไม่โพสกราฟดูทองครับ ขอหยุดไปเที่ยวต่อ กะว่าจะขับรถไปอยุธยา ไปเรื่อยๆ หิวเมื่อไรหยุดรถหาร้านอาหารริมทาง ไปแบบไม่ตั้งจุดหมายที่แน่นอน ไปแบบสบายๆครับ

อิจฉา อ.ทองใหม่อีกแล้ว ขับรถกินลมชมวิวเที่ยววัด แวะตลาดน้ำอโยธยา (วงเวียนเจดีย์ เลี้ยวขวา : ของทานเยอะมาก ขนมปังสังขยานุ่มนิ่ม

ราคาถูกมากถ้าเทียบกับซื้อหากินในกรุงเทพ ) เข้าอุทยานประวัติศาสตร์ เลยผ่าน โรงพยาบาล เลี้ยวขวา โรตีสายไหม ขายแบบชั่งกิโล

แป้งมีใส่งา สายไหมหลายรส ไหว้พระนอน ปีนขึ้นเจดีย์ ไหว้หลวงพ่อโต แวะซุ้มพระจีนริมน้ำเจ้าพระยา

อ.ทองใหม่ ขับแบบ แวะแบบนี้ มั่งหรือเปล่าครับ รับรองว่า เด็กขายของเขียนจน อ.ทองใหม่ ไม่รู้ว่า จะเขียนเล่าอะไรแล้วล่ะ ฮ่า ฮ่า

อ.ขา... พักนี้หนีเที่ยวบ่อยนะคะ แล้วอย่าไปนานแบบคราวที่แล้วนะคะ

เดี๋ยวใครเค้าจะมองว่าหนูรับจ้างดันกระทู้ให้อ.ทองใหม่ 55555 (หนูล้อเล่นนะคะ) !thk

กลับมาแล้วครับ ไม่ได้ไปเที่ยวไกล คุณเด็กขายเพ็ชรนี่เก่งนะ รู้ไปหมดว่าผมจะไปเที่ยวจุดไหน ฮาฮา แต่ไม่ได้ไปหมดดังที่คุณเด็กขายเพ็ชเล่าหรอกครับ ผมไปแค่ปางช้าง ไปกราฟพระพุทธมงคลองค์ใหญ่ แล้วก็ไปทำบุญ+เที่ยวตลาดน้ำกรุงเก่าวัดการ้อง ไปทานก๊วยจั๊บและก๊วนเตี๋ยวลุยสวน ถูกและอร่อยดี ที่ละแค่20บาท ถูกมากๆ ส่วนโรตีสายไหมมีทั่วทุกมุมของกรุงเก่า แต่ผมไม่ได้ทานหรอกครับ เพราะต้องควบคุมน้ำตาลในเลือดอยู่ ฮาฮา

อ.ขา... พักนี้หนีเที่ยวบ่อยนะคะ แล้วอย่าไปนานแบบคราวที่แล้วนะคะ

เดี๋ยวใครเค้าจะมองว่าหนูรับจ้างดันกระทู้ให้อ.ทองใหม่ 55555 (หนูล้อเล่นนะคะ) !thk

อันที่จริงรับดันกระทู้ให้หน่อยก็ดีนะ แต่ไม่มีค่าจ้างให้นา ขอบอก เพราะผมเองก็ไม่ได้รับค่าจ้างจากเฮียกำพลหรือบุคคลอื่นใดเลย เลยไม่รู้จะเอาค่าจ้างที่ไหนมาจ้างต่อ ฮาฮา

post-237-075180200 1296868891.gif

ขอโทษนะครับ อ.ทองใหม่ ที่ไม่เจอหน้า ธ.กสิกรไทย สงสัยว่า เวลานั้น เด็กขายของกำลังนั่งรอคนขายนั่งนับเงินว่าครบไม่ครบ

จะได้เอาทองแท่งกลับบ้าน ในร้านทองของท่านนายกฯ สมาคมทองคำ ล่ะครับ ไม่ใกล้ไม่ไกลเดินแค่ 5 ก้าวเท่านั้น ตอนนั้น

ราคากำลังสวย เลยเข้า กสิกร แล้ว เข้า ร้านทอง เลยครับ

ปล. อ.ทองใหม่ ครับ มาสารภาพผิดที่บังอาจแซว อ.ทองใหม่ ครับ คือ กำลังจะนอนอยู่แล้ว ลองเช็คดูราคาก่อนนอนจะได้ฝันดี

เลยเจอทั้งราคาที่พุ่ง ประจวบเหมาะ กับ คนนั่งหน้าคอมฯ แล้วอมยิ้ม พิมพ์ข้อความ เข้าห้องผิด เฉยเลย เลยอดไม่ได้จริงๆ

นิสัยมันเสียครับ เจ้านายเลยชอบให้ไปอบรมบ่อยๆ ฮิ ฮิ เจอแบบนี้อีก ก็ทำอีกเช่นเคยครับ

ที่แซวหนะดีแล้วครับ หาไม่แล้วผมยังไม่รู้ว่าตัวเองเข้าบ้านผิด และก็คงงงเป็นไก่ตาแตกด้วย ว่าบทความที่โพสนั้นมันหายไปไหน ฮาฮา

วันนี้เป็นวันตรุษจีนวันที่3 (5กพ.2011) ขอให้เพื่อนๆได้ทองเท่าก้อนนี่ก็คงพอนะครับ ฮาฮา (ทองก้อน220กิโลกรัม)

post-237-029049700 1296869470.jpg

post-237-015966600 1296869483.jpg

!thk

ถูกแก้ไข โดย toktak

สวัสดีครับ อ.จ.ทองใหม่ มันหนักไปครับ อ.จ

อรุณสวัสดิ์คะอ.ทองใหม่ หนูขอแค่ครึ่งก้อนก้อพอใจมากแล้วคะ :lol:

post-1438-037885600 1296870255.gif

อ.ขาไม่ต้องจ่ายเป็นค่าจ้างหรอกคะ . ขอรับทั้งตัวเลยได้มั้ยคะ อิอิ !30 !30 !30

อรุณสวัสดิ์ค่ะอ.ป้า ช่วงนี้พี่ gold8 ไปไหว้เจ้าถึงไหนน้า หายไปเลย (ไปทำงานก่อนนะคะ ค่ำๆ เจอกัน)

post-1438-037885600 1296870255.gif

อ.ขาไม่ต้องจ่ายเป็นค่าจ้างหรอกคะ . ขอรับทั้งตัวเลยได้มั้ยคะ อิอิ !30 !30 !30

อรุณสวัสดิ์ค่ะอ.ป้า ช่วงนี้พี่ gold8 ไปไหว้เจ้าถึงไหนน้า หายไปเลย (ไปทำงานก่อนนะคะ ค่ำๆ เจอกัน)

ผมจะบอกความลับบางอย่างให้ แล้วอย่าไปบอกใครนา คุณ gold8 เขาอยู่หมู่บ้านที่ผมอยู่นี่เอง หากเขาว่างเขาก็จะมาดูกราฟที่จอคอมฯเครื่องผมด้วยสิบอกไห่ ฮาฮา