ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

หลานฟริ้งพูดน้อยแต่ได้ใจความ..ดูกราฟแล้วชื่นใจจริงๆขอบอก..ขอบใจมากเด้อวันนี้ก้ถือตามระบบต่อไปก็แล้วกัน..ไม่คิดมากดูแลสุขภาพตัวเองด้วยเด้อหลาน

เห็นกูรูหลายท่านไม่ค่อจะสบายกันเนื่องจากอากาศเปลี่ยนแปลง..เพิ่งหายก็ทานอาหารที่มีประโยชน์ต่อร่างกายด้วยละจ๊ะ

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หลานฟริ้งพูดน้อยแต่ได้ใจความ..ดูกราฟแล้วชื่นใจจริงๆขอบอก..ขอบใจมากเด้อวันนี้ก้ถือตามระบบต่อไปก็แล้วกัน..ไม่คิดมากดูแลสุขภาพตัวเองด้วยเด้อหลาน

เห็นกูรูหลายท่านไม่ค่อจะสบายกันเนื่องจากอากาศเปลี่ยนแปลง..เพิ่งหายก็ทานอาหารที่มีประโยชน์ต่อร่างกายด้วยละจ๊ะ

เห็นยายพูดแล้วก็เห็นด้วยกับอากาศที่เปลี่ยนแปลงช่วงนี้ยังไงพวกเราก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค่ะ..อาจารย์ปู่ด้วยค่ะ..วันนี้ถือต่อตามระบบร้อยล้านอิๆ ฟังเพลงไปด้วยดูกราฟไปด้วยแจ่ม +1 !53 !thk !thk

ถูกแก้ไข โดย yaya

ดีใจมากที่อาจารย์หายดีแล้ว !v@

ไม่ทราบว่าวันนี้อาจารย์จะเล่น GS ไหมคะ !thk !thk !thk

GC Comex Gold&Gold Spot ทองระบบเขียวอยู่..แต่ทิศทางน่าเป็นห่วงครับ

ราคาทองคำปรับย่อตัวลงเนื่องจากกำลังซื้อมากเกินไปเข้าเขต Over จึงทำให้นักลงทุนเทขายเก็งกำไรอย่างที่ได้กล่าวไว้ตั้งแต่วันอาทิตย์

ในรูปกราฟจะเห็นได้ว่าสัญญาณ Stoch เริ่มอ่อนกำลังลงมาบ้างแล้วบวกกับการย่อตัวขางราย H4 ด้วยวันนี้อาจเป็นวันชีขาดทองคำว่าจะไปต่อ

หรือย่อตัวลงมาพักก่อนครับ สัญญาณลูกศรขาลงก็ออกมาให้เห็นแล้ว แนะนำวันนี้ ใครที่มีของอยู่ให้ขายทำกำไรออกไปก่อนครับแล้วรอจังหวะ

เข้าเก็บใหม่แถว 1185 หรือต่ำกว่านั้นดีกว่า นี้เป็นการย่อตัวรายวันก่อนที่จะขึ้นต่อตามเทรนราย Week ครับราคาทองคำค่อนข้างจะผันผวน

เมือใหม่หัดเทรดระวังกันด้วยก็แล้วกันครับ หรือดูได้จากระบบเป็นแนวทางในการตัดสินใจเอาครับ..แล้วอย่าเชื่ออะไรมากให้คิดวิเคราะห์ด้วยตนเอง

ก่อนตัดสินใจนะครับ ส่วน GS ช่วงนี้ของดก่อนนะครับช่วงนี้งานยุ่งๆ รอเข้าที่เข้าทางค่อยว่ากันใหม่ครับ..สงสัยอะไรก็ถามไว้ที่กระทู้เลยครับเย็นๆ

ผมจะมาตอบให้ครับ

แนวต้าน: 1211 1217 1222

แนวรับ: 1196 1185 1176

บทวิเคราะห์ราย H4 สัญญาณลงใกล้จะสุดน่าจะมีการดีดตัวในช่วงรอบวัน เพราะทองยังวิ่งอยู่ในเทรนย่อยรายวันยังไม่หลุดลงมา

ถ้าเกิดหลุดลงมาก็รอเข้าเก็บของถูกอีกรอบครับวันนี้ลุ้นกันให้ตายไปข้างนึงครับlaugh.gif

Oil น้ำมันระบบแดง

Silver ระบบแดง

DJ ระบบเขียว

SET50 ระบบเขียวสัญญาณรายวันเริ่มถึงทางตันครับ

คำเตือน: อย่าเชื่ออะไรง่ายๆ โดยไม่คิดพิจารณาด้วยสติของตนเองก่อนตัดสินใจ ระบบเป็นเพียงแค่แนวทางในการตัดสินใจเท่านั้น เพราะไม่มีระบบไหนที่ 100% Prinkgold wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 25

หวัดดีกร๊าบบ K.PG หายป่วยแล้วดีใจด้วยกร๊าบบ ขอให้สุขภาพแข็งแรงไวๆนะกร๊าบบ มา+1พลังให้เป็นกำลังใจกร๊าบบบบบบบบบ

ขอคุณค่ะ..จะขายทำกำไรออกไปก่อนตามที่แนะนำค่ะเห็นน้องทองอาการไม่ค่อยดีเหมือนกัน +1 !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณครับอาจารย์ PG ถ้าเริ่ม GS เมื่อไรก็บอกด้วยนะครับเพราะขา GS รออยู่ตรึม ตอนนี้ก็อาศัยระบบไปก่อนอิๆ +1 :lol:

ถูกแก้ไข โดย mama

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...