ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

องระบบเขียว หลังจากที่ย่อตัวรายวันลงเป็นที่เรียบร้อยแล้วมีแรงซื้อซ้อนกลับเข้ามาทำให้ทองคำมีแรงดีดกลับขึ้นมาปิดเหนือที่ระดับ 1230 อีกครั้งทิศทางยังไม่แน่นอนครับยังไงก็อยู่ที่การตัดสินใจของตัวท่านเองว่าจะเล่นต่อดีไหมหรือหยุดแล้วนั่งดูสถานะการณ์ไปก่อนส่วนตัวผมเองก็ยังไม่มีสถานะใดๆพอตยังว่างหลังจากที่ขายตามระบบไปเมื่อวานครับ วันนี้เลยลองเสี่ยงเข้าทำระยะสั้นๆ ต่อตามระบบสักไม้ดู stop loss 1218 TP 1240 ครับใครที่ยังใหม่แนะนำนั่งดูไปก่อนนะครับเขียวแท่งนี้อาจจะเป็นเป้านิ่งล่อแมงเม่าก็เป็นไปได้ระวังกันด้วยนะครับครับwub.gif

แนวต้านวันนี้ 1232 1236 1242 1246

แนวรับ 1222 1218 1210

น้ำมันระบบแดง Dj ระบบแดง

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 20

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:wub: อรุณสวัสดิ์และขอบคุณคุณพิงค์โกลด์ มาวิเคราะห์ให้กันแต่เช้า ดีใจด้วยที่แข็งแรงดีแล้ว:lol:

สวัสดีคะ :lol: ขอบคุณมากคะที่ให้ข้อมูลดีดีแต่เช้า :D

ขอถามคุณ prinkgold ครับระบบเขียวแดงที่แจกมานะครับเมื่อวานมีแท่งเทียนแดงมาหนึ่งแท่ง วันนี้ทำไมกลายเป็นเขียวไปได้ครับรบกวนแค่นี้ครับขอบคุณ

เรียนถามคุณ prinkgold ว่า graft ทื่postไว้

เมื่อวานแดง วันนี้เขียว ใช้สูตรและระบบไรครับ

จะไปจะมา เล่นกันแรงเหลือเกินพอดิ่งก็ลงมิดพอขึ้นก็ทำเป็นแรง แต่ปลายนะอาจแผ่วนะวันนี้ ดีนะที่เล่นถือทองแท่งไว้ส่วนหนึ่งไม่งั้นถ้าถือแต่กระดาษสัญญาเสียวตายเลย

ขอบคุณค่ะ อจ.ปู่พริ้ง สุขภาพแข็งแรงนะคะ

!thk !thk !30 !30

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...