ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทองวันนี้ระบบ-เข้าออกเร็ว เขียวแท่งแรกมาแล้วครับยินดีด้วยรีบขึ้นกันเลยอย่าตกรถกันนะครับรอบนี้

หลังจากที่แนวรับ 1230 รับอยู่หมัดที่ผมบอกเอาไว้ผมเองปิดสถานะ S ขาสั้นไปแล้วครับตอนนี้ก็เปิด L ต่อครับ

ทองก็ยังวิ่งอยู่ในกรอบขาขึ้นเหนือเส้นทองคำแท่งกำลังไปได้สวย ลงรอบนี้ดีหน่อยคนที่ตกรถรอบที่แล้วก็จะได้ไปพร้อมกัน

ถือต่อยาวตามระบบทองแท่งต่อไป..วันนี้แนวรับเดิม 1230 แนวต้าน 1251 1257 ครับ

ขอบคุณเฮียprinkgold ครับ :lol: :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมความรู้อันน้อยนิด ขอถามระบบครับ

ถ้าหาก เจ้ามือลากราคาหลอกระบบ ระบบจะเพี้ยนไหมครับ

เพราะผมสังเกตหลายที่ ช่วงเปลื่ยน กราฟ ราย h1 ,h4 สมมุติ เวลา ตั่งแต่ 7:20-7:57 นาที่ยังเป็นปล้องแดง แต่ พอ 7:58- 59นาที - 8:00 ลากวิ่งปู้ด +10 $+ ระบบล็อคราคาเป็น แท่งเขียว ทันที่

หลังจากนั้น 8:02 ก็เริ่มลง แบบนี้ กราฟจะกลายเป็นแท่งเขียวนะครับ หรือระบบไม่นับช่วงราคา 5 นาทีสุดท้ายที่เคลื่อนไหวรุนแรง จะช่วยได้ไหมครับ

กราฟ h1 2 วันที่ผ่านมา เป็นแบบนี้ 5-6 แท่งต่อวันครับ

ถูกแก้ไข โดย kin

!La !La !La ทองกําลังวิ่งขึ้นดอย...บนดอยมีผี !ghost !ghost !ghost ถ้าหนีไม่ทัน!!...อิอิอิ !01 !01 !01 !dd

มาถึงตอนนี้รู้สึกว่ามันจะไม่ผ่าน 1,243 นะครับ...

แต่ก็ไม่ยอมลง...

รบกวนคุณ prinkgold มาแนะนำหน่อยครับ...

ว่ามันจะไปทางไหนกันแน่ครับ....

:rolleyes:

ผมความรู้อันน้อยนิด ขอถามระบบครับ

ถ้าหาก เจ้ามือลากราคาหลอกระบบ ระบบจะเพี้ยนไหมครับ

เพราะผมสังเกตหลายที่ ช่วงเปลื่ยน กราฟ ราย h1 ,h4 สมมุติ เวลา ตั่งแต่ 7:20-7:57 นาที่ยังเป็นปล้องแดง แต่ พอ 7:58- 59นาที - 8:00 ลากวิ่งปู้ด +10 $+ ระบบล็อคราคาเป็น แท่งเขียว ทันที่

หลังจากนั้น 8:02 ก็เริ่มลง แบบนี้ กราฟจะกลายเป็นแท่งเขียวนะครับ หรือระบบไม่นับช่วงราคา 5 นาทีสุดท้ายที่เคลื่อนไหวรุนแรง จะช่วยได้ไหมครับ

กราฟ h1 2 วันที่ผ่านมา เป็นแบบนี้ 5-6 แท่งต่อวันครับ

เป็นน้องใหม่ที่ไฟแรงมากครับ มาโพสครั้งแรก ก็ยิงคำถามซะคุณ prinkgold อาจจะจุกเลยก้เป็นได้

!gd !gd !gd !gd !gd !gd น้องใหม่ไฟแรงจิงๆ

!La !La !La ทองกําลังวิ่งขึ้นดอย...บนดอยมีผี !ghost !ghost !ghost ถ้าหนีไม่ทัน!!...อิอิอิ !01 !01 !01 !dd

555 เอาซะเห็นภาพผีที่อยู่บนดอยเลย

กราฟทองราย 4H วันนี้รอบบ่ายเอามาฝากเพื่อนๆครับระบบเขียวแท่งที่ 2 แล้วครับเข้าซื้อเพิ่มได้

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...