ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

^_^ แย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหลานๆหายดีแล้วดีใจด้วยคุณพิงค์โกลด์ เข้าสู่หน้าหนาวแล้ว ดูแลสุขภาพกันด้วย หวัดกำลังระบาดอีกแล้ว

อรุณสวัสดิ์และขอบ:wub:คุณคุณพิงค์โกลด์มาก ถือต่อตามระบบต่อไป รอสัญญานขายอย่างเดียว อิอิ หน้าซื้อถือต่อปายนะเพื่อนๆ คิคิ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูจากกราฟของคุณหลังเขา ก็ถูกต้องแล้ว แท่งแดงที่เห็นคือระบบกำลังทำงานของวันใหม่ ของเมื่อวานปิดเขียวไปแล้ว

ขอบพระคุณครับ แสดงว่าเวลาเราดู เราดูแท่งที่เกิดขึ้น ตอนตลาดปิดแถวๆ 5.00 AM. ใช่ไหมครับ ว่าตอนตลาดปิด มันเป็นแท่งสีอะไร ถ้าเป็นเขียวรุ่งขึ้นเราก็ถือต่อ ถ้าเป็นแดง ก็พิจารณาขายออก อย่างนั้นหรือเปล่าครับ? (ผมดูในตารางเวลาเปิดตลาดของทองคำ ตรงช่องล่างสุด แจ้งว่า ปิดตอน 5:15 am-6.00 am)

post-2012-062615400 1287104628.jpg

• ถูกใจ 1

ใครมีข่าวสารอะไรดีๆก็เอามาโพสได้นะครับปู่ไฟเขียวตลอดผมหาข่าวไม่เก่งอะครับ :lol:

ขอตามระบบด้วยคนครับถ้าเราฝืนเล่นอย่างที่ปู่บอกเจ็บตัวจริงๆปู่ครับผมติด S แล้วนึกว่าจะลงเมื่อคืน !064

ขอบพระคุณครับ แสดงว่าเวลาเราดู เราดูแท่งที่เกิดขึ้น ตอนตลาดปิดแถวๆ 5.00 AM. ใช่ไหมครับ ว่าตอนตลาดปิด มันเป็นแท่งสีอะไร ถ้าเป็นเขียวรุ่งขึ้นเราก็ถือต่อ ถ้าเป็นแดง ก็พิจารณาขายออก อย่างนั้นหรือเปล่าครับ? (ผมดูในตารางเวลาเปิดตลาดของทองคำ ตรงช่องล่างสุด แจ้งว่า ปิดตอน 5:15 am-6.00 am)

ฟันธง! ถูกต้องน่ะค่ะ :lol:

ฟันธง! ถูกต้องน่ะค่ะ :lol:

ผมอยากถามเหมือนกันครับประเดนนี้พอมีคนถามก็เลยโชคดีไปได้อ่านจนเข้าใจถึงระบบปู่ :lol:

กราฟที่ท่านได้เห็นตรงหน้านี่ละคือบทเรียนที่มีค่ามากกว่าคำสอนหัดสังเกตุแล้วนำมาลองหัดใช้ดูครับ หรือหาอ่านจากกระทู้กูรูในไทยโกล์ล้วนแล้วเก่งๆ กันทั้งนั้นครับ

ผมเองไม่ได้เก่งถึงขนาดนั้นบทเรียนอันมีค่าก็อยู่ในเว็ปไทยโกลด์อยู่แล้วจะไปเสียตังค์เข้า course เรีนยอีกทำไมรึ...ลองหาอ่านศึกษากันดูเอานะครับblush.gif

ขอขอบคุณจารย์ ปู่มาก ๆ ค่ะ ที่ช่วยชี้แนะมือใหม่ :rolleyes:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...