ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับปู่ระบบเยี่ยมจริงๆนับถือเลยครับวันจันทร์ขอรวยตามด้วยคนครับ !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เข้ามาขอบคุณอาจารย์ปู่ พร้อมให้คะแนน ตามระเบียบค่ะ ....

หนูขอขอบคุณอาจารย์ ปู่ ที่สละเวลา และความรู้ มาแบ่งปัน สิ่งดี ๆ ให้กับพวกเรา ชาว thaigold มาก ๆ นะคะ

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

รบกวนถามหน่อยค่ะว่าไปโหลดโปรแกรมอาจารย์ปู่ที่หน้า 1 มาแล้วแต่เปิดไม่ได้ต้องใช้โปรแกรมอะไรเปิดคะ

รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รบกวนถามหน่อยค่ะว่าไปโหลดโปรแกรมอาจารย์ปู่ที่หน้า 1 มาแล้วแต่เปิดไม่ได้ต้องใช้โปรแกรมอะไรเปิดคะ

รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คุณมีโปรแกรมแตกไฟล์ WinRAR หรือเปล่าละครับเพราะปู่ Zip folder มาเราต้องใช้โปรแกรมนี้เพื่อแตกไฟล์ ถ้ายังไม่มีให้เข้าไปที่ google แล้วพิมพ์คำว่า WinRAR มันจะมีให้โหลดเลือกเอาครับ

ใน THaiware ก็มีหาดูแล้วเอามาลงก่อนแล้วค่อยเปืดไฟล์ที่ปู่ให้มาเพื่อแตกไฟล์ครับ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย mama

คุณมีโปรแกรมแตกไฟล์ WinRAR หรือเปล่าละครับเพราะปู่ Zip folder มาเราต้องใช้โปรแกรมนี้เพื่อแตกไฟล์ ถ้ายังไม่มีให้เข้าไปที่ google แล้วพิมพ์คำว่า WinRAR มันจะมีให้โหลดเลือกเอาครับ

ใน THaiware ก็มีหาดูแล้วเอามาลงก่อนแล้วค่อยเปืดไฟล์ที่ปู่ให้มาเพื่อแตกไฟล์ครับ :rolleyes:

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะเปิดได้แล้วค่ะ

ขอบคุณครับ ท่านPinkgold ที่นำสิ่งดีมาให้ นำสิ่งดีๆ มาแบ่งปันเสมอ พร้อมทั้งนำกราฟมาให้โหลดอีกด้วย

ขอบคุณครับ

ขอบคุณค้าปู่ที่กลับมาอัพกราฟให้ได้ดูกัน+2 !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...