ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ซุ่มกันหมดเลย

เปิดเสียงของคุณปู่ไว้เหมือนกัน แต่เปิดกราฟ4h เอาคะ ไม่งั้นตุ๊งๆๆ ตลอดเลย 5555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พึ่งหัดโหลดโปรแกรมและอินดิเคเตอร์มาหัดใช้ครับ

ขอบคุณในความกรุณาครับ

ราคายังไปได้ต่ออีกสุดยอดมากครับปู่ชอบเสียงปิ๊งๆๆๆ จังเลยครับได้ยินทีไรต้องรีบมาดูตลอด !gd !01 !53

1454ใกล้แล้วครับปู่ เช้านี้อากาศสดชื่นดีจริงๆนะครับคุณพริ้งโกลด์

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ท่าน อ.PG :wub:

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ทุก ๆ วัน ค่ะ :wub:

ขอบคุณค่ะ สำหรับ กราฟสวย ๆ และ บทวิเคราะห์ทุก ๆ วัน :wub:

สวัสดีตอนเช้าค่ะอ.ปู่ สุดยอดเจงๆๆๆระบบปู่

สบายใจหายห่วง

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ

ในที่สุดทองคำก็วิ่งทะลุ 1400$ ไปเป็นที่เรียบร้อย ทิศทางทองคำยังวิ่งอยู่ในกรอบขาขึ้นด้านบนถือว่าผ่านจุดอันตรายจากเส้นแนวรับล่างไปแล้ว

โดยมีเป้าหมายใหม่ที่ระดับ 1424$ -1454$ ต่อไป อย่างไรก็ตามค่าเงิน US ก็แข็งค่าขึ้นชนเส้นแนวต้านบนแล้วถ้าต้านไม่อยู่หลุดขึ้นไปได้คาดว่า

ทองคำคงย่อตัวลงมาในระยะสั้นๆ ในช่วงหนึ่งถึงสองวันนี้ก่อนขึ้นต่ออีกตามรายสัปดาห์ที่ระบบยังปิดเขียวอย่างต่อเนื่องในตอนนี้ราคาทองคำขึ้น

มาแรงจากอาทิตย์ที่แล้วเรายังไม่เห็นการย่อตัวลงเลยเมื่อวานย่อตัวนิดหน่อยก่อนจะขึ้นต่อ ทิศทางโดยรวมในสัปดาห์นี้ราคาคงจะวิ่งอยู่ในกรอบ

1393$ - 1425$ มุมมองวันนี้ให้เราดูจับตาดูค่าเงิน US ไว้ให้ดีถ้าหลุด 77.50$ ขึ้นไป แนะนำอย่าเพิ่งเข้าซื้อทองนะครับรอเก็บเพิ่มหลังการย่อตัว

แถว 1398$-1394$ ก่อนที่จะขึ้นต่อยาวถึงสิ้นปีเลยครับเป้าหมาย 1500$ เราอาจจะได้เห็นกันภายในปีนี้ก็เป็นไปได้สูง ขา L ก็ลุ้นกันต่อไปตามระบบ

แนวต้าน 1414 1418 1424

แนวรับ 1402 1398 1394

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 36

น้ำมันระบบปิดเขียวแนะนำขายทำกำไรออกไปก่อนบางส่วนครับ

• ถูกใจ 14

SET50 ระบบปิดเขียววิ่งอยู่บนเทรนขาขึ้นด้านบนเงินเย็นเข้าเพิ่มได้ครับราคาย่อตัวแล้วset50copy.jpg

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 16

โอ คุณปู่ น้ำมันจะผ่าน 87 มั้ยครับเนี่ย อิอิ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...