ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เข้าใจเจตนาของคุณปู่พริ้งครับ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณปู่ อยู่ช่วยเหลือให้นักลงทุนต่อสู้กับขาใหญ่ต่อไปครับ !gd !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอ.กัมพล และคุณDiveKing ค่ะที่คอยดูแลและห่วงใยสมาชิก

ขอบคุณอ.ปูพริ้งโกลด์ ที่น้ำใจดี ใจกว้าง ถ่อมตัวมากมาก ทั้งๆที่เป็นผู้มีความรู้และประสพการณ์สูงในเรื่องการลงทุน ดิฉันเชื่อมั่นว่าท่านตั้งใจดีมีเจตนาที่บริสุทธิ์ ต้องการให้ความรู้เป็นวิทยาทานกับสมาชิกโดยไม่หวังผลประโยชน์แอบแฝง ขอเป็นอีก1กำลังใจให้ท่านทำความดีในเวปนี้เป็นวิทยาทานต่อไปอีกนานๆนะคะ ดิฉันเองก็รอระบบเขียวแท่งแรกมาค่ะ

ขออำนาจคุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ และสิ่งศักดิ์สิทธ์ทั้งปวงโปรดช่วยให้ อ.กัมพล อ.ปู่พริ้งโกลด์ คุณDiveKing และกูรูทุกๆท่านในเวปนี้ได้รับบุญกุศลในความมีน้ำใจดีให้ความรู้เป็นวิทยาทาน มีความสุขกาย สุขใจ สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง สมปรารถนาในทุกๆสิ่งที่ท่านหวังด้วยเทอญ

:wub: :wub: :wub:

ถูกแก้ไข โดย Arpat

เข้าใจเจตนาของคุณปู่พริ้งครับ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณปู่ อยู่ช่วยเหลือให้นักลงทุนต่อสู้กับขาใหญ่ต่อไปครับ !gd !gd

เห็นด้วยกับคุณbullishค่ะ !gd !gd

อีกหนึ่งแรงใจให้ปู่ สู้สู้ต่อไปครับ ปู่เป็นที่หนึ่งในใจผมครับ

:wub: :wub: ขอบคุณปู่ที่เอ็นดูนักลงทุนตัวน้อยๆนะคะ สู้ๆค่ะ :wub: :wub:

T

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

มาให้กำลังคุณ PG ด้วยครับ ผมตื่นมาทุกเช้าก็ต้องมาอ่านบทวิเคราะห์ของคุณ PG ก่อนเลย

เป็นกำลังใจให้ปู่ pink ครับ ติดตามปู่ pink มาตลอดครับ ขอบคุณคุณปู่มากครับ :wub:

แอบอ่านทุกวัน เข้ามาเป็นกำลังใจให้ปู่ครับ604813e9281e686a48132e856b947849.gif

อีกหนึ่งกำลังใจ ทีมีให้ปู่ เพราะรออ่านบทวิเคราะห์ของอ.ปุ่ ทุกวัน

เพราะทุกวันนี้เล่นแท่งตลอด ก้เล่นตามระบบ อ.ปู่ตลอด

อ.ปู่พริ้งสู้ๆๆๆ+1 ให้อ.ปู่ทุกวัน

ปกติไม่ค่อยเข้ามาโพสท์

แต่ครั้งนี้อดไม่ได้ เพราะส่วนตัวก็ไม่ได้รู้สึกว่าปู่อยากจะหลอกลวงนะ

แต่ที่ท่านไม่เปิดเผยในเวปเพราะก็รู้ๆกันอยู่ว่ามันอาจบานปลาย

ใครเต็มใจก็เข้าร่วมกับปู่ แล้วแต่วิจารณญาณของตัวเอง

เป็นกำลังใจให้นะคะปู่

และก็ขอบคุณเฮียกัมพลด้วยค่ะที่เป็นผู้ให้เสมอมาเช่นกัน

เป็นผู้ใหญ่ใจดี และดูแลสมาชิกอย่างดีเสมอ

ขอบคุณค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...