ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่าาาาาาาาาาาา

เข้าตามระบบปู่ เขียวแท่งแรก ถึงราคาจะสูงงงงงงงงมาก หวิวๆจะเป็นลม (19750)

แต่วันนี้ ระบบเขียวเต็มตัว ขอถือต่อตามระบบค่ะ

สุขสันต์วันพ่อล่วงหน้านะคะ

!thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบพระคุณอาจารย์ปู่ค่ะ สุขสันต์วันพ่อค่ะอาจารย์ปู่ :wub: !10 !01

เสียดายไม่ได้ซื้อทองแท่งเลยค่ะ เขียวสดใสจะซื้ออาทิตย์หมดเลยค่ะ แล้วควรเก็บราคาเท่าไหร่ค่ะ แล้วมันจะขึ้นไปถึงไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะปู่หนู๋ตามระบบอยู่พอมีกำไรบ้างแล้วค่ะตอนนี้ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ+1 :wub:

ลุ้นแทบเหนื่อยเมื่อวานนึกว่าจะลงเห็นปู่บอกคนเล่นสั้นให้ขายออกถึงกับขาอ่อนเลยครับ แต่ยังเชื่อมั่นในระบบปู่เลยตัดสินใจวัดดวงไปเลยเมื่อคืน.. !_cd

อยากบอกปู่ว่ารักปู่ที่สุดเลยครับที่ไม่ทำให้ผมผิดหวัง กำไรไม่มากแต่ได้แบบพอเพียงมาโดยตลอดครับ !gd !_087 !_087 !_087

กำลังจะขายแล้ว มานึกอีกทีราคาเราก็ไม่สูงนะ 19600 ตัดสินใจถือต่อบางส่วน โชคดีปาย รอรับเพิ่มแถว 1400+

วันพ่อ ขอให้อ.ปู่สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ครับ

มี 100 บวกให้ 100 มี 1000 บวกให้1000 อยากมีสักล้าน จะบวกให้อ.ปู่ สักล้านจ้า เชื่อมั่นในอ.ปู่ที่ซู๊ด

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...