ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ซินเจี่ยยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ คุณ prinkgold และชาวไทยโกลด์ทุกท่าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมหวังว่าท่านที่เข้ามาอ่านที่กระทู้ของผมขอให้รับเฉพาะข้อมูลที่เป็นประโยชน์ต่อการลงทุนก็พอครับ ส่วนเรื่องไม่ค่อยดีสำหรับผมก็อย่าไปจดจำมันให้รกสมอง

เพราะผลงานของทุกชิ้นมีความหมาย เวลาเท่านั้นเป็นเครื่องพิสูจน์ ผมได้พัฒนาระบบให้ดีอยู่เสมอเพื่อการลงทุนอยู่ตลอดเวลา ด้วยความสามารถของผมเท่าที่

จะทำได้ ผมทุ่มเทให้กับมันมาก แล้วมันผิดด้วยหรือที่เราจะเอาผลงานลิขสิทธิ์เองออกมานำเสนอ เหมือนเจ้าของผลงานที่มีสิทธิ์พึงจะได้ในส่วนที่ทำออกมาเพื่อ

ตอบสนองความต้องการของนักลงทุนในรูปแบบของผลตอบแทนหรือค่าเหนื่อย หากโลกนี้ไร้ซึ่งผู้สนับสนุนผลงานคงไม่มีใครที่จะคิดสร้างสรรค์สิ่งใหม่ๆที่ดีขึ้นมา

ในวันข้างหน้าได้อีก สังคมตอนนี้ได้ตัดสินผมไปแล้วว่าเป็นคนอย่างไร แต่ก็ยังหวังอยู่ในใจลึกๆว่าคนที่ติดตามผลงานของผมด้วยใจจริงนั้น ยังคงให้โอกาสนับสนุน

ผลงานผมต่อไป ถึงแม้จะไม่มากแต่ก็ภูมิใจในสิ่งที่เราได้ทำมันออกมา...ผมไม่ท้อครับ ผมยังไหว..ผมให้กำลังใจตัวเองอยู่เสมอ...ว่าสักวันมันต้องเป็นวันของเรา

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 16

ขอบคุณครับปู่ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ผมไม่ค่อยได้เข้ามาโพสซักเท่าไหร่แต่ก้อเข้ามาอ่านเป็นประจำครับ ขอบคุณมากสำหรับแนวทางในการลงทุนครับ

เป็นกำลังใจให้ปู่ค่ะ และจะติดตามไปตลอดอย่างแน่นอนค่ะ ปู่ไม่เคยทอดทิ้ง ให้คำปรึกษาอย่างดีที่สุด ขอขอบพระคุณค่ะ

ผมก็ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงที่ขอขอบคุณและติดตามบทวิเคราะห์และเป็นกำลังใจให้คุณปู่ PG ตลอดไปครับ

เป็นกำลังใจให้นะคะ มาอ่านทุกวันค่ะ ขอบคุณความทุ่มเท และ share idea จากทุกท่านที่ post นะคะ

เป็นเรื่องธรรมดาครับปู่ ในสังคมเราย่อมมีทั้งคนรักและคนชังเรา

ขอเพียงยังมีคนที่หวังดีให้กันเป็นกำลังให้กัน ได้แต่หวังว่าปู่จะยังไม่ท้อ

เพราะยังมีอีกหลายคนที่เข้ามาเพราะต้องการข้อมูลเพื่อเป็นที่เพิ่งในการลงทุน

การให้ย่อมเป็นสิ่งที่น่ายกย่องครับ เป็นกำลังให้ครับ

และขอบคุณปู่มากๆครับที่ให้มาตลอด ผมติดตามมาตลอดครับ

ขอบคุณปู่พริ้งมากคะ เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ปู่เสมอคะ และจะติดตามปู่ตลอดไปคะ ดีใจจังคะที่ปู่ไม่ทอดทิ้งพวกเรา :wub: :wub:

เกิดเป็นคนก็ต้องเป็นอย่างนี้ละค่ะ เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไป !v@

ขอบคุณปู่มากๆ ค่ะ เเละขอเป็นหนึ่งคนที่เป็นกําลังใจให้กับปู่นะคะ

ซินเจียหยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้คะ ครูพริ้ง เป็นกำลังใจให้ตลอดคะ่ ติดตามต่อปาย.

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...