ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากมายในข้อมูลและรูปกราฟสวยๆ(เวลาเห็นสีเขียว จะชื่นใจเป็นพิเศษ) :lol: :lol: !01 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!thk !thk !thk !031 วันนี้ขึ้นรถแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ !gd

!thk !thk !thk !031 วันนี้ขึ้นรถแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ !gd

ขึ้นรถที่ไหนครับ หมอชิต หรือ เอกมัย

ทำไมราคาทองวันนี้ ไม่ไปถึงไหนเลย ง่วงจัง ค่าเงินบาทอ่อนตัว คูณเป็นเงินไทยต้องหลาย แต่น้องทองไม่ยอมขึ้นตามมาคูณด้วยเลย !034 !034 !034 !034

!034

ทำไมถึงดิ่งลงมาอย่างนี้ล่ะค่ะน้องทองจ๋า !_cd !_cd

บนดอยมีผี !ghost !_10 อย่างนี๊ต้องขึ้นรถไปดูซะหน่อย !38 !38 ...ป้ายไหนดีน๊า 121x จะมีรถมารับมั๊ยเนี๊ยะ !57 !57

ขึ้นรถคันเดียวกะผมเลยนะครับ รอบนี้เพื่อนเยอะครับ ไม่ต้องกลัวววว แต่ตอนนี้ขอผ้าห่มหน่อยครับ บนเนินหนาวมาก(ไม่ถึงกะดอยครับ)

ถูกแก้ไข โดย wanrapee

บนดอยมีผี !ghost !_10 อย่างนี๊ต้องขึ้นรถไปดูซะหน่อย !38 !38 ...ป้ายไหนดีน๊า 121x จะมีรถมารับมั๊ยเนี๊ยะ !57 !57

มาลุ้นกัน อิอิ

ไม่ต้องลุ้นครับ ผมว่ากลับไปปิดที่เดิมครับ 1240 สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ต้องลุ้น...เดี๋ยวลงอีก อิอิ !53 !53 !53

ไม่งั๊น !dd !dd

ไม่ต้องลุ้น...เดี๋ยวลงอีก อิอิ !53 !53 !53

ไม่งั๊น !dd !dd

แงแง บ่เป็นหยังสองหัวดีกว่าหัวเดียว รอเจ้าของบ้านมาไขปัญหา สงสัยกำลังเชียร์บอล !uu !uu

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...