ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะคุณ Prinkgold ฝากเด็กใหม่ด้วยคนนะค่ะเป็นอิแอบอยู่ตั้งนาน..แอบอ่านทุกวันเลยค่ะ วันนี้เห็นหลายคนมาให้กำลังใจคุณ Prinkgold เลยตามมาให้กำลังใจด้วยอีกคนค้าา..หายเร็วๆ นะค่ะ

ว่าแต่เขียวกับแดงมันคืออะไรหรอค่ะ..ตอบหนู๋ด้วยนะค่ะยังไม่ค่อยเข้าใจเลยค่ะ ยังใหม่อยู่รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะหรือใครที่รู้ตอบแทนก็ไม่ว่ากันค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าก็แล้วกันจ้า +1 !thk

เขียวคือมีโอกาสขึ้น

แดงคือมีโอกาสลง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาเพลงมาฝากจ้าคุณ Prink.

http://www.youtube.com/watch?v=s9ppLx0wqVQ

ขอบคุณ Peter99 ด้วยที่ตอบค่ะ

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

เดียวนี้คืนวันศุกร์ราคามักขึ้นแรง ลงแรง :lol: :lol: ลองดูคืนนี้

เดียวนี้คืนวันศุกร์ราคามักขึ้นแรง ลงแรง :lol: :lol: ลองดูคืนนี้

ขอบคุณจ้าที่แนะนำ :wub:

ขอบคุณค่ะ คุณหลานอาทิตย์ ให้คะแนนความดีและกำลังใจ +1 ค่ะ

ขอให้คุณ PrinkGold หายวันหายคืนค่ะ :wub: :wub:

วันนี้มีโอกาสขึ้นทดสอบที่ 1205 ปะค่ะคุณ PG ยังไงก็จะรอเข้าซื้อซ้อนแถว 1174 ก็แล้วกันค่ะะ Prinkgold :lol:

ถูกแก้ไข โดย lala

098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif ........ แบบว่า ว่างๆอ่ะ

Soda ว่างอะไรหรอไม่มีสัญญาซื้อเลยหรอจ๊ะวันนี้...ยายเองไม่รู้ว่าจะเล่นดีไหมหนอ อาการมันแปลกๆ แล้วน่าจะลงก่อนรึเปล่าวันนี้นะ..ขอนั่งกินหมากนิ่งๆ รอไปก่อนแล้ววุ้ย.. :lol:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

Soda ว่างอะไรหรอไม่มีสัญญาซื้อเลยหรอจ๊ะวันนี้...ยายเองไม่รู้ว่าจะเล่นดีไหมหนอ อาการมันแปลกๆ แล้วน่าจะลงก่อนรึเปล่าวันนี้นะ..ขอนั่งกินหมากนิ่งๆ รอไปก่อนแล้ววุ้ย.. :lol:

Soda นั่งลุ้นให้ถึง เป้าหมาย1186 จ้ายาย มะวานได้มะกี่เหรียญ ชีช้ำ098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif

อืมๆๆ...มันขึ้นมา 1210 แล้วย่อลงมา 1207 แล้วตอนนี้...

เมื่อเช้าGF เปิด L ไว้ตอนประมาณ 1196 อ่ะครับ...

แล้วไม่มีเวลามาดูเลย...ช่วงบ่ายออกไปหาลูกค้า...

กลับถึงบ้านก็เห็นมาพุ่งขึ้น...แอบดีใจเล็กๆ ครับ...

อย่าเพิ่งลงมาเลย...ขึ้นต่อๆๆๆๆ...กระทิงน้อย....

ดีใจด้วยจ้า..ยายเองลังเลอยู่เมื่อเช้าเลยไม่ได้เข้าเพิ่ม..มีของอยู่นิดหน่อยรอขาย 1212 อยู่เช่นกันจ้า :wub:

ดีใจด้วยจ้า..ยายเองลังเลอยู่เมื่อเช้าเลยไม่ได้เข้าเพิ่ม..มีของอยู่นิดหน่อยรอขาย 1212 อยู่เช่นกันจ้า :wub:

ขอบคุงคุงยาย...

ตอนนี้ผมขอแค่ทุนคืนบ้าง ก็พอใจแล้วครับ...

ก่อนหน้ามารู้จัก thaigold ก็หมดไปเยอะครับ...

ช่วงหลังเริ่มได้ทุนกลับมาบ้างแล้ว...ครับ...

Soda นั่งลุ้นให้ถึง เป้าหมาย1186 จ้ายาย มะวานได้มะกี่เหรียญ ชีช้ำ098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif098eb4a5.gif

เจ๊โซ..รอ 1186 เหรอครับ...ผมรอเป็นเพื่อนนะครับ post-828-090371600 1281124960.gif

ขอบคุณ..อาจารย์และคุณหลานอาทิตย์..สำหรัีบบทวิเคราะห์และกราฟครับ !01

ขอให้อาจารย์แข็งแรง....สดชื่น...ฟ้าหลังฝน..มักจะสดใสกว่าเดิมเสมอครับ post-828-037764100 1281126003.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...