ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

หายดีแล้วหรือคะคุณ PG พักผ่อนมาก ๆ นะคะ +1 ให้เป็นกำลังใจคะ ขอบคุณคะ :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ อ.PG +1 ให้เป็นกำลังใจครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ.

ขอบคุณมากที่สุดค่ะคุณปู่ PG หายป่วยแล้ว ดีใจจัง ขอให้สุขภาพแข็งแรงดังเดิมนะคะ :wub: :wub: !gd !gd !thk !thk

ขอบคุณ คุณPGมากๆนะคะสงสัยคงหายดีแล้ว ยังไงก็ขอให้คุณPGแข็งแรง อายุยืนอยู่คู่TGไปนานๆนะคะ !thk

ปล.ขอร่วมด้วย ช่วยด่าแปะอีกคน( !19 )

post-828-049501400 1281198343.gif

แฟนคลับ..และลูกศิษย์..ทุกคน..คึกคัก..คึกคัก..เมื่อรู้ว่าอาจารย์หายป่วย..กลับมาครับ

ถูกแก้ไข โดย chez

post-828-049501400 1281198343.gif

แฟนคลับ..และลูกศิษย์..ทุกคน..คึกคัก..คึกคัก..เมื่อรู้ว่าอาจารย์หายป่วย..กลับมาครับ

เห็นด้วยครับ :wub:

ดึกดื่นไม่หลับไม่นอนกันเลยนะจ๊ะ..ตั้งแต่อาจารย์ PG หายป่วย !30

หลาน PG หายแล้วก็อย่าลืมออกกำลังกายบ้างเด้อ..จะได้แข็ง!!? แรง :lol:

สวัสดีครับบ้านหลังที่ 2 กับการลงทุนด้วยระบบทอง GC-COMEX GOLD พร้อมบทวิเคราะห์กราฟทองราย H4 สัญญาณชี้วัดทองคำรายวันโดย :PrinkGold

ผมไปเจอสูตรขั้นเทพระบบใหม่ GC ของอาจารย์ PG หน้ากระทู้เลยเอามาฝากครับไม่รู้จะเทพจริงหรือไม่..ดูแล้วสุดยอดไปเลยครับแต่ก็ไม่ต่างจากเดิมสักเท่าไร

น่าจะเอาสูตรมาแบ่งปันแฟนคลับบ้างนะครับอาจารย์ หรือจะเปิดหลักสูตรการเขียนสูตรใน MS บ้างคงดีนะครับสงสัยนักเรียนเต็มห้องแน่ๆ !01 !gd

ถูกแก้ไข โดย mama

มีเพลงโปรดมาฝากอาจารย์ Prink เช่นเคยค่ะ :wub:

http://www.youtube.com/watch?v=wbqsUKXiJOk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

:wub: หนู่หยก สุดยอดๆ แวะมาเยี่ยมคุณพิงค์โกลด์ แข็งแรงดีแย้วชิมิๆอาเฮีย เลยขอฟังเพลงเป็นเพื่อนด้วยคน อิอิ:D

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...