ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เห็นด้วยกับคุณ sialhong ครับ แต่ยังก็ตามระบบนะครับพ้ม.

(ขอดันก่อนครับรอบนี้ ..ติดดอยอยู่ ฮิ ฮิ)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคา gold spot ยังไม่นิ่งเลย ไม่รุ้ราคาที่สมาคมนำมาคิด

จะเท่าไหร่ แต่ที่แน่ๆ รับรองวันนี้ไม่มี กั๊ก

!thk ไม่หลุด 1230 !031 แสดงว่า ไปต่อใช่ป่าวค๊า !57 ง้าน กอดแน่นๆๆๆๆเลยน้องทองกะเคโกลด์ !32 !32

ถือต่อค่า 2 หมื่นไม่มา ไม่ขาย(เพราะซื้อมาหมื่นเก้าแระ) !53

ว่าแต่ระบบมันแดงแล้วนี่นา

จะถือต่อไม่ตามระบบหรือครับ

แค่สงสัยคับ

เช้าวันนี้เป็นยังไงบ้างครับ !38 รอดูระบบครับ !01

สงสัยระบบยังไม่ตื่น...

เมื่อคืนคงลุ้นเยอรมันมากไปหน่อยนึงมั้ง...

เพราะผมเองก็ลุ้นพอๆกับราคาทองเลย...

ตื่นแล้วครับ..เน็ตมีปัญหาครับทางศูนย์เพิ่งให้ช่างมาแก้ให้เสร็จแล้วครับรอก่อนนะครับแป็บนึงผมเองต้องรีเช็ตระบบใหม่หมดเลยครับ สัญญาณอาจเปลี่ยนแปลงได้ครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 6

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...