ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค้าา...มีเพลงฟังด้วยแจ่มมากๆ กราฟก็สวยแถมเจ้าของบ้านก็ใจดีอีกด้วย +1จ้า !01

ถูกแก้ไข โดย lala

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีใจค่ะที่คุณพริ้งโกลด์แข็งแรงดีแล้ว :P :P :P และขอบคุณด้วยนะคะ !01 !01 !01 +1ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Arpat

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณPG :wub:

ดีใจด้วยนะค่ะ ที่หายเป็นปกติดีแล้ว :D

ขอบคุณมากมายค่ะ สำหรับคำชี้แนะ ให้คะแนน +1 ค่ะ

!thk !10 !031 !gd !57

^_^ แย้ๆๆๆๆโย่วๆๆๆๆ คุณพิงค์โกลด์แข็งแรงดีแย้ว:wub: :D :lol:

ดีใจจังที่จะได้เจอคุณ PG ในกระทุ้ทุกวันเหมือนแต่ก่อน ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ

+1 เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้สุขภาพแข็แรง ดีขึ้นๆๆๆเรื่อยๆนะค่ะ !031 !031

ขอคุณครับอาจารย์ Prinkgold ผมมีเพลงมาฝากด้วยเช่นกันครับเข้ากับบรรยากาศ

http://www.youtube.com/watch?v=wbqsUKXiJOk

เพราะมากๆ ลอกของหนู๋หยกมาฟังแล้วชอบมากครับ

เพลงชะตาชีวิต...เพลงพระราชนิพนธ์

เพลงแรก เป็นเพลงสุดโปรดสุดๆ ชอบมาก

นางเอกแดจังกึม มาเล่น สุดยอดๆๆ

ขอบคุณค่ะ

ดีใจกับคุณปู่พริ้งด้วยน่ะค่ะที่หายแล้ว ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆ หมดทุกข์หมดโรคน่ะค่ะ(ขออนุญาติเรียกตามหลานน่ะค่ะ) :P :P :P !thk !thk !thk

!Hi ดีใจจังค่ะเห็นคุณpgแล้ว โลกดูสดใสขึ้นทันตาเลยแหละ :wub:

!thk คุณ Prinkgold คะ ดีใจที่หายแล้วนะคะ ยังไงระวังสุขภาพด้วยคะ เพราะอากาศช่วงนี้น่าเป็นหวัดดีจริงๆ :D

!53 !thk คึกคัก คึกคัก ค่ะ ยินดีต้อนรับคุณพริ้งโกล์ดกลับมาช่วยชี้แนะอีกครั้งนะคะ :D ^_^

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...