ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณ Soda ไหนมาครับช่วงนี้เงียบเลยหลายคนบ่นถึงอยู่..อยากให้มาคู่กันกับอาจารย์ PG เล่น GS อีกชอบมากๆ ตอนนี้ราคาไหลลงเรื่อยๆมาที่แนวรับเดิม 1198

ถูกแก้ไข โดย mama

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กลัวจะย่อมาแว๊บหนึ่งแล้วขึ้นต่อ อย่าเชื่อผมนะ

กลัวจะย่อมาแว๊บหนึ่งแล้วขึ้นต่อ อย่าเชื่อผมนะ

ผมก็คิดเหมือนคุณเลยครับถือ L อยู่ไม่อยากให้ลงสักเท่าไรครับคุณสมชายแต่ตอนนี้หลุด 1198 ลงมาละ 1194 จะรับอยู่ไหมลุ้นต่อ

!thk !thk !thkขอบพระคุณอาจารย์ที่มาวิเคราะห์ให้ดูทุกวันนะคะ

สวัสดีคะ คุณทองชมพู สองวันนี้เจองานรุมซะอ่วมเลยคะ มะวาน sไว้จะออกที่1197 ออกมะได้เพิ่งออกได้วันนี้ แต่วันนี้ก็s ไว้อีกขา กะออกที่1194คะ

สวัสดีคะ คุณทองชมพู สองวันนี้เจองานรุมซะอ่วมเลยคะ มะวาน sไว้จะออกที่1197 ออกมะได้เพิ่งออกได้วันนี้ แต่วันนี้ก็s ไว้อีกขา กะออกที่1194คะ

หนู๋ติดดอย L ที่1198 ค่ะจะมีแรงดีดขึ้นมาให้ได้ออกบ้างปะหนอเจ๊โซดา

สุดยอดจริง นับถือนับถือ เก่งกว่าที่หลายๆคนเรียก อ. ซะอีก

post-973-015319000 1281443983.jpg

ถูกแก้ไข โดย Jazz

หนู๋ติดดอย L ที่1198 ค่ะจะมีแรงดีดขึ้นมาให้ได้ออกบ้างปะหนอเจ๊โซดา

555 เป็นคำถามที่ตอบยากจังคะ เพราะโซดา มิใช่กูรู แต่ถ้าถามความคิดเห็นของโซดาเอง (ส่วนตัวนะคะ)โซดามองว่าน้องทองกำลังเดินทางลงคะ อาจจะมีดีดบ้างไปตามจังหวะ แต่ เปอร์เซนต์ขึ้นถึง 1198 โซดาว่า มีไม่มากเท่าไหร่นะคะ อันนี้มุมมองโซดานะคะ จริงๆ ต้องถามกูรูคะ rolleyes.gifrolleyes.gifrolleyes.gif

วันนี้ออกได้ครบหมดเลย ฮ่าๆ เก็บทีละนิดละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครบเดือนก็ได้แยะ70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

วันนี้ออกได้ครบหมดเลย ฮ่าๆ เก็บทีละนิดละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครบเดือนก็ได้แยะ70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

เห็นเจ้โซดาเล่นยังกับเฮียฟริ้งมาเองเลยครับ..นับถือรอ2เซียนคู่หู GS มาเล่นให้ดูอยู่นะครับ

เห็นเจ้โซดาเล่นยังกับเฮียฟริ้งมาเองเลยครับ..นับถือรอ2เซียน GS คู่หูมาเล่นให้ดูอยู่นะครับ

555 คุณ mama คะ คุณทองชมพู ท่านเซียนจริงๆคะ แต่โซดาอ่ะ มือสมัครเล่นคะ เล่นไปตามลีลาตลาดจริงๆ ฟลุ๊คหรอกคะ เลยได้กำไร เก็บทีละนิดละน้อยเพราะเป็นเงินที่ไว้ใช้ยามแ่ก่ ดีกว่าเอาไปนอนไว้ธนาคารเฉยๆ ได้ดอกนิดหน่อย ตอนนี้ต้องใช้เงินทำงานเพื่อให้ได้เงิน tongue.giftongue.giftongue.gif

ผมว่าระบบร้อยล้านเฮียฟริ้งนี้เทพจริงๆ ดูสัญญาณออกมาว่าลงก็ลงจริงๆ พรุ่งนี้คงแดงมาเยี่ยมแน่ๆ

ไปนอนดีก่า วันนี้ปิดหมดทุกพอร์ต ไม่มีลุ้น อีกอย่างราคา คงวนๆ แถวๆนี้แระ ฝันดีทุกท่านคะ1281447595_0.39918500.gif

โหยายทองสุขค่ะ ขาซิกเฮียพริ้งนี่ 1190 มาจริงๆ ด้วยแหมรวยเลยละสิวันนี้ยาย

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...