ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

+1 คุณ prinkgold ค่ะ สุดยอดดดดด

รอย่อตัวด้วยคนค่ะ ขอบคุณนะคะ !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตั้งแต่เฮียพริ้งหายป่วยกลับมาวิเคาระห์นี่ ห้องนี้ครึกคักกันใหญ่..จัดไปตามระบบเลยแล้วกันรอย่อตัวด้วยคนครับทองคำแท่งมันแพง

เข้ามั่วๆ ไม่ได้ติดดอยมาน้ำตาถึงกับร่วงเลยชิมิ อิๆ รอเขียวรอบต่อไปดีกว่าครับรอบนี้ตกรถเซ็งจริงๆ..เหอๆ +1

ถูกแก้ไข โดย yaya

ตั้งแต่เฮียพริ้งหายป่วยกลับมาวิเคาระห์นี่ ห้องนี้ครึกคักกันใหญ่..จัดไปตามระบบเลยแล้วกันรอย่อตัวด้วยคนครับทองคำแท่งมันแพง

เข้ามั่วๆ ไม่ได้ติดดอยมาน้ำตาถึงกับร่วงเลยชิมิ อิๆ รอเขียวรอบต่อไปดีกว่าครับรอบนี้ตกรถเซ็งจริงๆ..เหอๆ +1

คุณ Yaya พูดถูกใจมากค่ะการเข้าทองคำแท่งนี่ต้องระวังจริงๆ พลาดมาดิฉันก็หนอนไม่หลับเช่นกัน..รอเขียวรอบหน้าด้วยเช่นกันค่ะตอนนี้ติดดอยที่ 1198 กลุ้มใจจริงๆ

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

โหยายทองสุขค่ะ ขาซิกเฮียพริ้งนี่ 1190 มาจริงๆ ด้วยแหมรวยเลยละสิวันนี้ยาย

นิดหน่อยจ้าหนู๋หยก เพิ่งออกแถวนั้นละสัญญาณ H4 มันตันแล้วพรุ่งนี้มีดีดขึ้นก่อนลงต่อจ้าบอกได้เท่านี้ละ 1198 น่าจะถึงนะรออกก็แล้วกันพรุ่งนี้

แต่ก็ยังไม่ 100% หรอกนะแต่ว่าดีดแน่พรุงนี้รอเปิด S ได้แต่ต้องรอดูกราฟเฮียพริ้งก่อนนะว่าระบบจะแดงหรือเขียววันนี้ยายขอตัวก่อนนะทุกคน

พรุ่งนี้ต้องไปขายหมากแต่เช้าลูกค้าตรึม..อิๆ เล่นทองเป็นกิจวัตร..ขายหมากเป็นอาชีพเสริมจ้า

โถ ดอยเด็กๆ เด็กดอยไม่ต้องเครียดนะคะ ของพี่มียอดที่1245อีกตั้ง4ลูกยังใจร่มๆเลย !064 !064 (แล้วจะ

ได้ออกมั้ยเนี่ย)

ห้องนี้ไม่หลับไม่นอนเลยวันนี้..ไม่รู้มีอะไรดีเหอๆ..เข้าออกกันเป็นว่าเล่นขอตัวละครับวันพรุ่งนี้รออาจารย์พริ้งมาวิเคราะห์ต่อพรุ่งนี้ผมรอขายตามระบบอยู่ครับ

ถ้าแดงมาก็น่าจะได้ปิดพรุ่งนี้กำไรพอตัวตั้งแต่เจอระบบร้อยล้านอิๆ..ล้อเล่นครับ..กำไรไม่ถึงหมื่นเลยแต่อาจารย์แกเล่นเอาวันละหลายหมื่นเลยอิๆ เทพจริงๆ

ถูกแก้ไข โดย mama

คุณมาม่า นี่ขี้โม๊ชะมัดเลย..ผมไม่เห็นอาจารย์แกออกมาบอกเลยว่าได้วันละหลายหมื่น..ผมเห็นคุณพูดอยู่คนเดียว ระบบมีไว้เป็นแนวทางนะอย่าลืมที่อาจารย์แกบอกละ

ระบบถ้าดี100% อย่างที่คุณบอกมาป่านนี้คงรวยกันไปหมดแล้วเหอๆ..ยังไงก็มีสติด้วยก็แล้วกันระบบมันเป็นเพียงแนวทางเท่านั้น

โถ ดอยเด็กๆ เด็กดอยไม่ต้องเครียดนะคะ ของพี่มียอดที่1245อีกตั้ง4ลูกยังใจร่มๆเลย !064 !064 (แล้วจะ

ได้ออกมั้ยเนี่ย)

อะไรจะป่านนั้น 1245 เลยหรอค่ะโดนไปกี่แสนละนั่น อิฉันแค่ห้าหมื่นก็หัวใจหวิวๆแล้วค่ะ..นี่ตั้ง 4 เลยหรอเอาใจช่วยค่ะมองการไกล

1245 วันนี้อาจจะดูสูงวันหน้าอาจจะต่ำสุดก็ได้จ้า...ขอตัวไปนอนทำใจตามประสาคนติดดอยก่อนะค่ะ

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ทองคำระบบเขียวถือต่อตามระบบครับ

ทิศทางทองคำเมื่อคืนวานนี้แกว่งตัวค่อนข้างมากหลังจากที่มีการย่อตัวรายวันลงแถวแนวรับเดิม 1190 แต่ไม่ถึง 1185 ตาม

ที่ให้ไว้แล้วมีเกิดการ Rebound ขึ้นมาอย่างแรงปิดที่ 1204 ทำให้ผมมองเช้าวันนี้จะมีแรงหนุนของสัญญาณราย H4 คาดว่าจะไปทดสอบที่ระดับ

1211 1217 1222 ต่อไปตามลำดับ แต่น่าจะไปได้ไม่ไกลนักผมยังมองไม่ค่อยจะออกสักเท่าไรแต่สัญญาณ Stoch น่าจะกลับตัดหัวขึ้นมาอีกครั้งนึง

แต่ไปต่อได้อีหหน่อยให้เต็มที่น่าจะแถว 1117 1122 ครับแล้วหาจังหวะเปิด S ตามลงไปยังไงก็ลุ้นกันต่อไปครับ วันนี้ไม่แน่ถ้าผ่าน 1211 ไม่ได้ร่วงหนัก

เป็นแน่ครับถึงกับดิ่งเหวเลยก็เป็นได้ระวังด้วยครับ วันนี้ต้องไปทำธุระต่างจังหวัดแถวอ่างทองแต่เช้าไม่ค่อยมีเวลาวิเคราะห์เอาแบบคร่าวๆ ก็แล้วกันนะครับ

แนวต้านขยับขึ้นมาที่ 1211 1217 1222 1227

แนวรับ 1198 1190 1185 1176 หรือดูในกราฟก็ได้ครับ

Oil น้ำมันระบบก็แดงอยู่

Silver ก็แดง

DJ ระบบเขียวแต่สัญญาณรายวันก็ถึงทางตันเหมือนกับ Set50 พร้อมที่จะดิ่งเหวแล้วเช่นกันครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 17

SET50 THAI ระบบแดงแท่งแรกมาแล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 13

ขอบคุณค่ะ คุณpg จะไปทำธุระยังห่วงพวกเรามาโพสต์แต่เช้า

รักษาสุขภาพด้วยนะคะ พักผ่อนเยอะๆ เด๋วไม่สบายไปอีก พวกเราเหงาเลย :D :D :D

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...