ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอใจมากหลานชายพริ้ง...ยายก็ถือต่อตามระบไปจ้า ขับถรดีๆเด้อฝนตก +1 :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับอาจารย์ PG ผมเองก็ถือต่อตามระบบด้วยเช่นกับยายครับ..แต่ผมไม่ได้โม๊เหมือนคนบางคนที่บอกอิๆ แจ่มมากเลยมี SET50 THAI ดูแล้ว +1 :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย mama

ขอบคุณทุกๆ เช้าค้ามี SET50 THAI ให้ดูด้วย +2 !thk

ขอบคุณน้องหนู๋หยกที่เอาใจช่วยพี่นะจ๊ะ ตอนนี้พี่ยังบายดีอยู่เพราะได้มาอาศัยบทวิเคราะห์จาก อจ.PG !thk

แหละเลยยังไม่โดนcall(แบบ..เล่นรายวันเก็บขาสั้นไปเรื่อยๆๆๆ !uu )

ปล.เป็นตัวอย่างไม่ดีห้ามเลียนแบบนะ !031

รับทราบจ้า..ถือต่อตามระบบร้อยล้านเช่นกันค้า :wub:

ขอบคุณค่ะคุณPrinkgold.

คุณหนูหยกเพลงจีนเพราะมากแดจังกึมก็สวย ทุกเพลงที่จัดชอบหมดthank you นะจ้ะรวยทองหรือยังคะ :lol: :lol:

ขอคุณค่ะ..เดี๋ยวจะหามาให้ฟังใหม่นะค่ะเมื่อคืนวานติดดอยแอลที่ 1198 ได้ออกแล้วจ้าไม่รวยนิดหน่อยจ้า ^_^

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณคุณ PG มากๆ ค่ะ ตื่นมาวิเคราะห์แต่เช้าเลยนะคะ ขับรถปลอดภัยนะคะ

กูรูในห้อง Chart เต็มเลยค่่ะอิๆ เวลานี้รีบไปอ่านได้

ขอบคุณครับ..อาจารย์ถือทำตามระบบต่อไปครับ..วิเคราะห์ไม่เก่งอิๆ+1 !01

ทองคำระบบเขียวถือตามระบบต่อไปครับ

ทองคำช่วงนี้เดาใจยากมากครับเล่นเอานักลงทุนหัวหมุนไปตามๆ กันจะลงก็ไม่ลงขึ้นก็ไม่ขึ้น ช่วงนี้อาศัยระบบเป็นแนวทางเอาครับวิเคราะห์ยาก

มากราคา ทองคำค่อนข้างผันผวนมากๆ นักลงทุนหน้าใหม่ไม่แน่ใจก็ให้นั่งนิ่งๆ รอไปก่อนครับ มาถึงวันนี้ทองคำต้องเลือกแล้วละว่าจะไปทาง

ไหนต่อผมเองยึดตามระบบ ไว้ก่อนละครับ ตอนนแรกกะว่าจะลงแน่ๆ เอาอีกทีดูระบบกลับมาเขียวเหมือนเดิม ทองคำกำลังเล่นอะไรแปลกๆ

ในช่วง Sideway ครับมุมมองวันนี้ให้ไปใน ทางขาลงก็แล้วกันครับ...แต่ก็ยังยึดระบบเป็นหลักอยู่ แดงมาก็ขายถ้าเขียวก็ถือต่อไปครับ

ส่วนทองคำแท่งผมเองก็ยังไม่ได้เข้าเลยรอย่อตัวลงมารอบนี้ก่อนครับเอาแบบชัวๆ ปลอดภัยไว้ก่อน

วันนี้วันแม่ตื่นแต่เช้ามาทำของใส่บาตรครับ และก็อย่าลืมให้ของขวัญแม่นะครับรักแม่ให้มากๆ อย่าลืมบอกว่ารักแม่ด้วยนะครับทำอะไรจะได้เจริญรุ่งเรืองwub.gif

แนวต้าน 1207 1211 1217

แนวรับ 1195 1190 1186

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 24

TFEX SET50-THAI ระบบแดงแท่งที่ 2 ด้วยเช่นกันครับ

CL Oil - น้ำมันระบบแดง

DJ - ระบบแดง

Silver - ระบบแดง

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 5

ตอนนี้เป็นคุณ prink ตัวจริงหรือเป็นหลานอาทิตย์ แต่ถึงอย่างไรก็ขอขอบคุณค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้แข็งแรงและมีความสุขมากๆค่ะ

+1 ครับ......ขอบคุณ..อาจารย์ปู่พริ้งคับ !01

"นักลงทุนหน้าใหม่ไม่แน่ใจก็ให้นั่งนิ่งๆ รอไปก่อน".....จะพยายามครับ !uu !uu

ผมว่าต้องรอคืนวันศุกร์ มักจะขึ้นลงแรงครับ ขอบคุณปู่มากๆรักษาสุขภาพครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...